Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Lynn

Câu chuyện ba chữ

Recommended Posts

Lynn    4,508

Đấy là một trò chơi rất là thịnh hành trong các forum của người Mỹ . Chúng ta chỉ được dùng ba chữ để kể lại một câu chuyện . Mà câu sau phải có liên quan đến câu trước, Lynn thấy mình chơi trò chơi nối chữ này hay bị bỏ vào những câu lãng òm, làm cho trò chơi mất đi sự hào hứng của nó:Ví dụ: Lynn thích nghe......một bản nhạc ....sến sền sệt ......ai ngờ đâu ......Junior nghe nhạc ......còn sến hơn ...Ai mà viết vào ba câu không dính dáng gì đến câu trước thì sẽ bị phạt và không được chơi nữa !Để Lynn bắt đầu nha:Khi mình yêu ...

Edited by Lynn

Devil    98

Khi mình yêu ... ...Tiền hơn tình... :search:

sóngngầm    210

Khi mình yêu ......Tiền hơn tình......Khỏi làm tình...P/s: Nhỏ Dế này làm mất hết cái sự lỡn mợn của người ta à :search:

Edited by sóngngầm

Lynn    4,508

Khi mình yêu ......Tiền hơn tình......Khỏi làm tình......khỏi hun hít ...P/S: Dế phá đám thiệt, cầu cho nó ế suốt đời cho biết !

Edited by Lynn
  • Like 1

Devil    98

Khi mình yêu ......Tiền hơn tình......Khỏi làm tình......khỏi hun hít ... ...Khi muốn "tít" ....p/s:Hai cái người này làm tui từ tiền phải chuyển sang "tít" :search:

Edited by Devil

Lynn    4,508

Con Dế viết câu đó không có nghĩa lý gì hết, bị phạt yêu con gió kên !!!!

Edited by Lynn

Lynn    4,508

Dế làm hư, bi giờ bắt đầu lại :... Người yêu ơi ...

rain.on.me    590

Dế làm hư, bi giờ bắt đầu lại :... Người yêu ơi ...

Người yêu ơi...Cưng có biết... Edited by muathang8
  • Like 1

brey    3,351

Người yêu ơi...

Cưng có biết...

Môi cưng mềm

sóngngầm    210

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềm Hơn bánh ít :D

Junior    526

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềm Hơn bánh ít :DNhìn thấy cưng...

NghinhPhong    33

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềm Hơn bánh ít Nhìn thấy cưng... Ta muốn cắn...

rain.on.me    590

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềm Hơn bánh ít Nhìn thấy cưng... Ta muốn cắn...Thật nhè nhẹ...Môi quyện môi...Cùng tan chảyTrong đam mê...P/S: Chị Lynn, hôm nay em Mưa hơi quởn và vì chay tịnh hơi lâu nên cho em mơ một chút :D

Bluesky    681

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềm Hơn bánh ít Nhìn thấy cưng... Ta muốn cắn...Thật nhè nhẹ...Môi quyện môi...Cùng tan chảyTrong đam mê...Lòng tái tê...

Lynn    4,508

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềmHơn bánh ítNhìn thấy cưng...Ta muốn cắn...Thật nhè nhẹ...Môi quyện môi...Cùng tan chảyTrong đam mê...Lòng tái tê...Tay mân mê ... Vài đồng bạc ...Tự mình hỏi ...Có đủ tiền ...Mua cà phê ...Cho em yêu ...P/S: tại cái câu " lòng tái tê " mà phải lái câu chuyện sang một chiều hướng mới )

Bluesky    681

Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềmHơn bánh ítNhìn thấy cưng...Ta muốn cắn...Thật nhè nhẹ...Môi quyện môi...Cùng tan chảyTrong đam mê...Lòng tái tê...Tay mân mê ... Vài đồng bạc ...Tự mình hỏi ...Có đủ tiền ...Mua cà phê ...Cho em yêu ...Rồi giật mình...Em yêu nói...Không sao đâu...Em không khát... P/S:sis Lynn:vẫn còn câu 'tay mân mê' vớt vác kia mà,bắt bẻ em hửh??>"<.với lại em không muốn đầu độc tâm hồn trong sáng của mí em nào còn nhỏ tuổi trong Al nên đổi sang hướng khác.lý do chính đáng!hehehe :D

brey    3,351

Tưởng mỗi lần chơi chỉ cho nói có 3 chữ, ai dè cho ngâm nga "thả mái"...trò này cũng vui ác Lynn ơi.Người yêu ơi...Cưng có biết...Môi cưng mềmHơn bánh ítNhìn thấy cưng...Ta muốn cắn...Thật nhè nhẹ...Môi quyện môi...Cùng tan chảyTrong đam mê...Lòng tái tê...Tay mân mê ... Vài đồng bạc ...Tự mình hỏi ...Có đủ tiền ...Mua cà phê ...Cho em yêu ...Rồi giật mình...Em yêu nói...Không sao đâu...Em không khát...Những giọt đắngChỉ khát tình

• Like 1

Lynn    4,508
:D quá hay , quá hay Brey ! you are the best !!!!

LIM    64

Brey, hay thiệt!

Bluesky    681

Trùi ui! BREY ơi là brey :rolleyes:....giờ BS thích trò này rồi,chơi tiếp đi nha bà con?!hjhj.Để BS mở đầu: TÌNH VÀ TIỀN...

Lynn    4,508

Tình và tiềnTôi chọn tình ...P/S: BS, cua gái hay lắm ! bây giờ thì chị Lynn đặc biệt chú ý đến em rồi đó, congratulation ! Brey, BS phải lòng chị Lynn , em có biết không ? :rolleyes:

Edited by Lynn

Jockerphoto    66

sao giờ e mới biết mấy cái trò vui này ta, xin tiếp cLynn:Tình và tiềnTôi chọn tình ...Tình cần tiền...

Lynn    4,508

Tình và tiềnTôi chọn tìnhTình cần tiềnLà không đúng ...

Edited by Lynn

Bluesky    681

Tình và tiềnTôi chọn tình ...Tình cần tiền...Là không đúng...Mà phải là..."Tình" có tiền...Tiền có "tình"...P/S:sis Lynn thân mến!em rất rất cám ơn vì chị sẽ đặc biệt chú ý tới em NHƯNG làm ơn hãy "tha" cho đứa em nhỏ bé này,em còn yêu đời lắm,không muốn vính líu tới cuộc tình nhiều tay của sis đâu(vì có nhiều người thích sis lắm),cho em xin kíu nhá sis?!!:-D

brey    3,351

Tình và tiềnTôi chọn tình ...Tình cần tiền...Là không đúng...Mà phải là..."Tình" có tiền...Tiền có "tình"Tiền trong túiTa bỏ vàoTa vứt raTình trong timLàm sao chạm ?

• Like 1