Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Rubik

[Trò chơi ] ĐIỀU ƯỚC VỚI BỤT!

Recommended Posts

Rubik    78

Trò chơi này như sau Người post đầu tiên sẽ đưa ra 1 điều ước với Bụt , người post sau sẽ trả lời điều ước đó rồi tiếp tục đưa ra điều ước của mình VD : Người post 1 : Bụt ơi con muốn lên mặt trăng Người post 2 : Con hãy kua được Hằng Nga cho ta rùi ta đưa con lên đó , rồi đưa ra điều ước của mình Trò chơi cứ thế tiếp tục Chúc các bạn dc vui DK xuất chiêu trc nhé !!!!! Bụt ơi, con muốn mình trở thành võ sĩ sumo?

• Like 2

tigerbeer    67

Bụt ơi, con muốn mình trở thành võ sĩ sumo?

Trước tiên, con ráng ăn cho tăng ký đã nhé.. :)

Bụt ơi, con muốn trở thành nàng TIÊN CÁ :)

phale    0

Trước tiên, con ráng ăn cho tăng ký đã nhé.. :)

Bụt ơi, con muốn trở thành nàng TIÊN CÁ :)

Trước tiên con phải tu luyện thành cá đi đã

bụt ơi con muốn thành thiên lôi

tranthuy    637

bụt ơi con muốn thành thiên lôi

Hehe...muốn trở thành thiên lôi trước tiên con phải bị sét đánh cái đã Bụt ơi con muốn có vợ, hehe....

Rubik    78

Con phải có người yêu trước đã,rồi ta sẽ giúp con có vợ...heheBụt ơi con mún người trả lời câu hỏi này đồng ý làm người yêu con (chít chưa, trả lời sao nè :pardon: )

tigerbeer    67

Bụt ơi con mún người trả lời câu hỏi này đồng ý làm người yêu con (chít chưa, trả lời sao nè ;)) )

Con cứ ngủ rồi mơ đi, sẽ "cầu được ước thấy" :|

Bụt ơi, con muốn GIÀ thêm 10 tuổi ! :D

Ronnie    454

Bụt ơi, con muốn GIÀ thêm 10 tuổi ! TL: con hãy đi cấy râu trước đã rồi ta sẽ làm cho con già hơn 10 tuổi kakaka...Ước: Bụt ơi, con muốn được giảm 20kg trong vòng 1 ngày :D

vanML    7

tốt nhất là con đi đến thẩm mỹ viện mà hút mỡ... :- :pBụt ơi con muốn có thiệt nhiều bồ nhí...

sun_flower    98

tốt nhất là con đi đến thẩm mỹ viện mà hút mỡ... :- :pBụt ơi con muốn có thiệt nhiều bồ nhí...

Muốn nhiều bồ nhí con hãy là đại gia ga lăng sài tiền như công tử Bạc Liêu đi cái đã. :D Bụt ơi con ước có một vé đi Châu Âu trong năm nay :D

hoangnguyen112    2,193

TL: Con hãy lấy tiền để giành cưới vợ của mình mà đi chơi cho thỏa thích đi, sau này lấy vợ là bị trói ở nhà với nó suốt hết đi đâu chơi 1 mình được.Bụt ơi mỗi ngày người cho con 1 điều ước nha ;)

Edited by hoangnguyen112

Kestin    30

Bụt ơi mỗi ngày người cho con 1 điều ước nha ;)

TL: được chứ con mà 1 ngày trên trời bằng 1 năm ở dưới hạ giới đó conƯớc : con muốn huni ra mắt nhà con ngay ngày hôm nay và ngày mai 2 nhà nói chuyện với nhau hehe Edited by Kestin
  • Like 1

Lynn    4,508

Được con,chiện dễ, ta sẽ cho huni của con đến ra mắt nhà con và ta sẽ ráng hóa phép cho hai nhà chỉ dùng mồm miệng để nói chuyện với nhau thôi chứ không cần dùng đến tay chân .Ước gì cô bồ tui biến thành đàn ông ! ;)

• Like 1

Hoangdung    68

Được, con cứ đi cướp nhà băng con nhé. :) Bụt ơi, con muốn VN-Index lên tới 2000. ;)

TRAMSIEUDEP    144

uhm, bụt hẻm biết chứng khoán nên hồ sơ của con sẽ được lưu lại đợi thần tài về giải quyết nhá !!!

Bụt ơi, con áo ước con không sinh ra đời...

bye_bye    641

TL: con yên tâm con chưa bao giờ sinh ra đời vì chỉ có đời sinh ra con thôi. Ước: bụt ơi con muốn người con yêu cũng yêu con.

Edited by looknguyen
  • Like 5

hoangnguyen112    2,193

TL: Thần tình ái đang du sơn ngắm thủy ở đâu đó, để bữa nào gặp ta sẽ mượn cây cung bắn vào người con yêu he :crazysmile:Ước: Bụt ơi con muốn có cỗ máy thời gian để đi tới đi lui trong không gian.

SaNguyen    29

Bụt ơi con muốn có cỗ máy thời gian để đi tới đi lui trong không gian.

Bụt cũng muốn giúp con lắm, chỉ sợ con đau lòng khi ngược về quá khứ (thấy sao lúc nhỏ mình đáng iu thế) và đi tới tương lai (sau lúc mình già nhìn...í ẹ thế :crazysmile:)...rùi huyết áp tăng cao tội nghiệp con :crazysmile:Bụt ơi, con..con..con muốn bụt =))
  • Like 1

Lynn    4,508

Con ...con ...ơi, Bụt đây nè con! Bụt ơi, cho con biến thành Bụt !

• Like 1

ThuyNguyen    422

Đợi đến khi nào con thỉnh được Kinh đã nha.Bụt ơi... Con muốn... Con muốn.... Con muốn... COn muốn... Con muốn.... Có Ferrari

bye_bye    641

TL: ta đã đặt sẵn ferrari cho con rồi, con chỉ việc tới đưa tiền là được lãnh về à :zoro: Ước:bụt ơi con phá núi đá :wacko:

Rubik    78

-->Con tìm long mạch của núi đi, rồi ta sẽ giúp con phá núi đá :drinks: Bụt ơi con muốn có cuộc hẹn hò vào ngày 1/6 :drinks:

dimwit    1,446

----->Bụt ơi con muốn có cuộc hẹn hò vào ngày 1/6 :drinks:

Bụt dạy, con hãy đi vào Cung Thiếu Nhi nhé.

Bụt ơi, con muốn vợ con đừng ăn hiếp con nữa.

ThuyNguyen    422

Bụt ơi, con muốn vợ con đừng ăn hiếp con nữa.

Bụt còn không làm được nữa là con!

-------------------

Bụt ơi, con muốn uống sữa mẹ....

dimwit    1,446

Bụt ơi, con muốn uống sữa mẹ....

Bụt đang thèm lắm mà kiếm không ra nè con.

Bụt ơi, xin cho vợ con bớt nhéo con.