Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
SnowCrystal

tình yêu không thể nói

Recommended Posts

nhoctieutinh    64

nếu em có can đảm bảo vệ sis và dỗ sis nếu sis sợ thì sis sẽ đi coi vs em, chứ sis đi rạp toàn xem phim hoạt hình thôi. Phim sis vừa đóng máy đc 2 ngày, sis mang về dựng, phim tình cảm nhẹ nhàng thôi, nhưng 1 oan hồn vấn vươn ko thể siêu thoát. Bởi vậy sis mới nói con ma của sis nó rất hiền và tôi nghiệp, chứ ko phải như em muốn làm ma để đi dọa người đâu cô

• Like 1

breathless    233

2 đứa con nýt =))

• Like 1

nhoctieutinh    64

Già đầu mà chết nhát em ah, thấy chịu nổi tui hok thì đi, nghe đâu Dư Âm cũng can đảm lắm!Ồ, nghe đồn có đứa cắt tóc rất là tomboy nhỉ?! Chắc hay nhỉ, có muốn vuốt dựng ngược luôn cho nó mát giống ss ko?! Nhìn hay lắm đấy nhỏ.

nhoctieutinh    64

tưởng sao chứ gia đình mình toàn chết nhát ko à!Còn em, cái đầu đẹp ko chịu nổi luôn nha, "xù lông nhím như sis cho rồi em ơi!", chứ để vậy chi cho đẹp quá vậy.

nhoctieutinh    64

sis ko thấy S biểu cảm, vì lúc đó sis đang nhắm mắt,tìm chỗ nhúp. Coi phim ai cũng cười, chỉ có 2 đứa là mếu máo mà thôi!Lần sau sis ko đi coi phim kinh dị vs người "can đảm" ấy nữa đâu, làm nhiều phát giật thóp tim theo, coi phim xong mặt đứa nào cũng tái xanh.

breathless    233

Mất nết...vào đây nói xấu anh thế đó !

• Like 1

SnowCrystal    274

sao thế e, xì-bọ-trét hả

Uh, ss! A litte bit! ^^lâu lâu lại bị điên như vậy đó! Vài ngày nữa là em ổn thôi ah! Edited by snow_crystal

SnowCrystal    274

Yêu 

Yêu là chết ở trong lòng một ít 

Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu 

Cho rất nhiều song nhận chẳng bao nhiêu

Người ta phụ, hoặc thờ ơ, chẳng biết 

Phút gần gũi cũng như giờ chia biệt

Tưởng trăng tàn, hoa tạ, với hồn tiêu

Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu

- Yêu, là chết ở trong lòng một ít 

Họ lạc lối giữa u sầu mù mịt

Những người si theo dõi dấu chân yêu 

Và cảnh đời là sa mạc vô liêu Và tình ái là sợi dây vấn vít

Yêu, là chết ở trong lòng một ít

Edited by snow_crystal
  • Like 1

andy_rai    198

Muốn được ngắm em chơi violin lúc hoàng hôn trên cánh đồng hoa oải hương.

• Like 1

breathless    233

Nếu vào lúc hoàng hôn thì nên trên biển .Màu tím của lavender sẽ mất khi hoàng hôn buông xuống,chỉ còn cảm giác đồng trống mông quạnh ,cô đơn thôi !Lavender không phải để ngắm lúc hoàng hôn mà phải ngắm khi tia sáng mặt trời chạm vào đến từng cánh hoa ,khi đómới thật sự cảm được đúng chất của lavender . Buồn là đẹp nhưng phải đúng chỗ . Xách đàn ra Hòn Chồng chơi đi em !

• Like 1

SnowCrystal    274

1 đứa sinh ra chỉ để ở một mình, lần đầu tiên nếm trải cảm giác cô đơn là như thế nào :))

• Like 1

nhoctieutinh    64

Cái cơ chế ấy đè nặng bao đời học sinh rồi nhóc ạ, cố gắng mà bơi mà lội thôi em ơi, cải cách hoài chỉ thấy kiến thức thêm nặng và rời xa thực tế mà thôi. Học mãi, nhìn mặt em càng lúc càng "thông minh" ra đấy chứ. Haizzz thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. . . .

• Like 1

breathless    233

Bởi vậy ráng mà học thành tài đi,rồi sau này mà ôm mộng cải cách đất nước,biết đâu cưng làm được đấy :)) Bằng chứng sống là rất nhiều người đi từ những ước mơ vĩ đại và đã làm được đấy,cũng là người bình thường nhưng ôm ấp ước mơ và hoài bão hơn người ta mà thôi :))Đừng rên nữa !

• Like 1

nhoctieutinh    64

đâu có , đêm qua đứa cũng báo đứa khác đang khóc mà vẫn nằm đợi nó mà, đâu có hiền lành gì, thôi ráng đi hen, thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. chúc bạn trẻ sớm ổn định tinh thần hén, kỳ nghĩ ko dài nên ráng mà tận hưởng đi.

SnowCrystal    274

Bạn Nhật Trần thù dai quá nhen! =='

• Like 1