Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
divangcuoctinh2

Ngày Không Bình Yên !

Recommended Posts

Mỗi Thế Giới có một điều bí ẫn

Mỗi con ng` có một ẫn khuất riêng

Đừng tò mò vì nó rất thiên liêng

Đừng lật sỗ khi chũ nhân chưa cho phép

Có những giọt lệ ng` đời ko nhìn thấy

có những nụ cười cay đắng ko ai hay

có ng` hõi vì sao tôi cười mãi

chắc cuộc đời chưa gặp phãi khỗ đau

ko ng` ơii tôi đã khỗ đau nhìu

cười cho biết những u sầu vô vọng !!

thất tình mới biết iu là khỗ

say tình mới biết khỗ vì iu

thức đêm mới biết đêm dài

ieu ng` mới biết những ngày đợi mong ! :)

Edited by Yogurt
  • Like 1

Gia.Linh    1,640

Hahaha...xin lỗi bạn một chút nhe! Lần đầu tiên đọc nhật ký của bạn đấy, mình tính đi ra nhưng thấy cái "tâm sự" cuối cùng của bạn dễ thương quá nên không cần nghĩ suy, mượn vài hàng để "nông nổi", mong bạn không nổi...mụn! :D ...

P.s. chắc chắn là một ng` có trí tuệ sẽ có sức hấp dẫn tôi nhìu hơn so với một mỹ nhân ! :)

Nếu bạn yêu ai đó vì người đó thông minh.

~~> Thì đó không phải là tình yêu, mà là sự nể phục.

.. ko cần biết em la` ai ( iêu em chĩ vì ddo là em )

Hihihi...răng mà mâu thuẫn rứa, bạn?

Tình yêu của bạn thiệt là dễ thương, cơ mà nếu người ấy chỉ có mỗi trí tuệ nhưng hình hài, mặt mũi giống chàng Trương Chi và anh "chàng Gù nhà thờ đức bà" bạn vẫn chọn chứ? :D ..."vẫn không cần biết em là ai" chứ???

Hahaha...ghẹo bạn tí ti thôi, mong bạn không giận. Chúc bạn thành công trên đường tình!

Và cảm ơn phần chia sẻ ở trên của bạn. Mình vừa học thêm một điều mới từ chia sẻ đó của bạn!.. :)

Gia.Linh    1,640
post-4576-0-48741000-1379261256_thumb.jppost-4576-0-16075100-1379261583_thumb.jppost-4576-0-16075100-1379261583_thumb.jppost-4576-0-16075100-1379261583_thumb.jppost-4576-0-08873700-1379261600_thumb.jpĐây! Hôm qua X. vào Victoria's Secret thấy mấy cái này liền nghĩ tới mợ Yog nên chụp vào cho mợ nhưng dán hình vào hoài không được, phải gởi vào e-mail rồi bây giờ mới tặng cho mợ đây. :)Is that better & prettier than your pic ??? :>

Gia.Linh    1,640

Lạy chúa tôi ! Con là người vô đạo. Bó tay hết thuốc chữa .

tranthuy    642

Chụp hình sao ko thấy mặt mà thấy cái đầu ko vậy yo bộ mặt xấu lắm sao sợ người ta nhìn thấy hả haha

• Haha 1

tranthuy    642

Chùi ui đẹp chai quá yo  kiểu này gái bu dài dài à haha

tranthuy    642
39 phút trước, Fruit_n_Yogurt đã nói:

hahahah lol zo zien qa' tui dag bi e^' ma` tu nhien tui thich nho kia roi sao bi gio :bug:

Thik nhỏ nào đẹp hôn yo . Thik thì cua đi chứ sao bi giờ haha

tranthuy    642
Posted (edited)
1 giờ trước, Fruit_n_Yogurt đã nói:

hahahaha tui dau co bik sao moi ng moi goi la dep chu tui la ko can bik em la ai dep hay xau boi vi` do la em nen tui iu em  :bug:

Ko cần bít em là ai ko cần bít e từ đâu ta iu e bóng mây ngang biển rộng ta iu e wa đông tàn ngày tận iu e vì chỉ bít đó là e

Vì đó là e ko cần bít e xấu hay đẹp vẫn iu e phải vậy ko yo haha

Edited by tranthuy

Bum    343

Đừng chờ nữa. Cuộc sống có bao lâu mà dại khờ :excl:

Ghost.    348

Đi gội đầu đi YoYo :bug:

• Haha 2

rain.on.me    637

Hey, nhìn cái đuôi mắt với khoá miệng kìa 😱..., đợp chai nhưng có “điểu” thiệt đó Yo 😄

Có những việc không thể theo con tim cũng không thể theo lý trí. Dùng đồng xu để chọn!
Sấp hay Ngửa....🍀
:bug:

NbtTaZM.jpg🍀🍀

QN1203    61

Đôi lúc chọn theo may rủi lại cũng có cái hay, sẽ bớt phải suy nghĩ thế nào. Nhưng nếu như sự lựa chọn đó không được như ý thì lại bâng khuâng hối tiếc

Sixyoungkim    110

ngày tâm ta an . sóng gió sẽ tan