Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Rubik

[Trò chơi] Nói thật

Recommended Posts

Rubik    78

Ai tham gia vào Game này đều phải nói thật đấy nhé

Ví dụ:

Người A hỏi: Bạn thích ăn gì nhất?

Người B trả lời: ..... (cái này tự bạn biết, mình chỉ ví dụ)

Rồi cứ tiếp tục như thế .... :)>-

Edited by copyright
  • Like 9

Rubik    78
Bạn nghĩ bạn thuộc kiểu người gì? dễ tự ái, hiền lành, năng động, cá tính...? :-"
  • Like 1

Mom_Meo    6

Tl: Hiền, dễ tự ái ,dễ giận nhưg k giận lâu :)H: b có bao giờ giận..ng dưng và buồn khi ng ấy 'mất tích' ? :D

• Like 1

Nick    29

TL: Buồn nhưng không giận vì ng ấy có lý do của họ và cầu chúc cho ng ấy bình an :(H : Bạn đã bao giờ ra đường mà vô tình phát hiện....á mình chưa kéo dây quần chưa? :shok:

shiki153    80

- chưa vì mình luôn kiểm tra trước khi ra đường =))-bạn có bao giờ ra đường gặp 1 cô xinh đẹp và nghĩ "ối! người đâu mà hot thế";))

• Like 1

hoangnguyen112    2,193

- Có...người đẹp thì nhìn là đúng rùi hehe- Có bao giờ bạn thấy bạn ngốc đến mức bạn không thể tưởng nổi không?

Rainy    8

không! vì chẳng ai cho là mình ngốc,riêng tôi cũng vậy.

bạn có bao giờ quên mặc quần chip ra đường chưa?^^

Edited by Rainy
  • Like 1

caytamgui    325

bạn có bao giờ quên mặc quần chip ra đường chưa?^^

- Chưa, nếu có chắc chỉ là lúc còn bé xí xi thôi. (Hỏi câu này chắc đã từng rùi ha Rainy.. :D)

- Bạn đã bao giờ nhức đầu đến phát điên chỉ vì mãi nghĩ đến một người?

• Like 2

anina    415

Có, vì người ta chiếm trọn trái tim mình mừ.có khi nào bạn ở với người này mà nhớ người khác ?

luvathan    132

- Luôn là như thế, vì tình cảm cũ chưa hết mà tình cảm mới đã có... Nhiều khi lại là giả vờ ở gần một người trong khi tâm trí lại hướng về người khác... luôn là như vậy.

- Có khi nào bạn yêu người lớn tuổi, có gia đình và bạn thì muốn lập gia đình ?

Edited by lthu

stranger    224

TL: chưa và sẽ không :) mình không muốn đưa mình vào ngõ kẹt :)

Hỏi: Bạn có bao giờ mất định hướng trong khi bạn luôn ý thức được việc mình đang làm không?

• Like 2

CoThu    29

Hỏi: Bạn có bao giờ mất định hướng trong khi bạn luôn ý thức được việc mình đang làm không?

TL: Có..và đang mất định hướng đây :(

Hỏi: Có bao giờ bạn yêu một người, lại chấp nhận quen một người khác không.

• Like 1

stranger    224

TL: không, vì không muốn gạt người gạt mình :)Hỏi: Có ai yêu mà muốn đi tu không? =))

• Like 2

WinterLove    2,964

Không....tu rồi làm sao ăn "thịt" nữa...mình ham ăn mà ..,**Bạn có bao giờ hối hận vì bỏ lở một cơ hội để nói cho người khác biết tình cảm của mình không?**

Edited by WinterLove
  • Like 3

Bluesky    681

TL: Có :)Hỏi: Bạn có thích quen với người hay suy nghĩ không?

WinterLove    2,964

Có vì đỡ hơn quen người ưa nói mà không suy nghĩ ..**Có bao giờ trong cuộc đời bạn, bạn muốn thả mình xuống và biến mất khỏi thế giới này không?**

Edited by WinterLove
  • Like 1

relax    368

sống ai cũng phải suy nghĩ hết==> câu này bạn hỏi gọn quá...fai trloi là "có" thôi...chứ quen ng ko snghi==>giống ng thực vậy quá =))...lon ton chạy vào==>lật đật chạy ra...lỡ có người hỏi :có khi nào bạn yêu 1 lúc 2 người ko- và bạn đang dối gạt người yêu???há há...<==trloi xong câu này...chắc ế lun quá...vì bị cho là người trăng hoa..=))...có ai dám trả lời câu hỏi đó ko? =))

• Like 1

Bluesky    681

Có vì đỡ hơn quen người ưa nói mà không suy nghĩ ..**Có bao giờ trong cuộc đời bạn, bạn muốn thả mình xuống và biến mất khỏi thế giới này không?**

Ý em là suy nghĩ quá nhiều đó chị à, suy nghĩ đến nỗi cái nhỏ nhặt cũng có thể biến thành to tác ( chứ k phải là suy nghĩ bình thường như người ta) :-<

Bluesky    681

sống ai cũng phải suy nghĩ hết==> câu này bạn hỏi gọn quá...fai trloi là "có" thôi...chứ quen ng ko snghi==>giống ng thực vậy quá =))...lon ton chạy vào==>lật đật chạy ra...lỡ có người hỏi :có khi nào bạn yêu 1 lúc 2 người ko- và bạn đang dối gạt người yêu???há há...<==trloi xong câu này...chắc ế lun quá...vì bị cho là người trăng hoa.. =))...có ai dám trả lời câu hỏi đó ko? =))

TL: Có. It's meHỏi: Bạn đã từng ngồi 1 mình ăn ớt để giảm stress chưa? =))
  • Like 1

WinterLove    2,964

TL: Chưa ..vì cách giảm stress đó ...không dám thử đâuHỏi: Bạn có bao giờ gặp người đó ngoài đời rồi thất vọng vì không như ta tưởng tưỡng không?

• Like 2

CoThu    29

Hỏi: Bạn có bao giờ gặp người đó ngoài đời rồi thất vọng vì không như ta tưởng tưỡng không?

TL: chưa.... vì k tưởng tượng ng đó thế nào..nên k thất vọngHỎI: có bao giờ bạn vừa khóc vừa cười không? :(( , =))

caytamgui    325

bạn có bao giờ nghĩ mình đẹp chưa

- Có, mà cũng thi thoảng thui, hihi.. :p - Có bao giờ bạn nghĩ ai yêu mình là khổ, là sai lầm hay chưa?

sat thu    80

- Có bao giờ bạn nghĩ ai yêu mình là khổ, là sai lầm hay chưa?

ChưaCó bao giờ bạn nghĩ cả cuộc đời bạn không thể yêu được ai chưa?

Heylala    603

Có bao giờ bạn nghĩ cả cuộc đời bạn không thể yêu được ai chưa?

Rồi :). Có bao giờ bạn cười đến nỗi tè cả ra quần chưa? ;))