Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
nothing_2013

Cho những ngày đã qua là những ngày đã xa!

Recommended Posts

nothing_2013    193

Lòng mặn đắng khi vô tình biết được cái điều đáng lẽ ra không nên biết :D.Cuối cùng thì cũng chỉ là dối lừa mà thôi, yêu đương gì chứ, trân trọng gì chứ, mệt mỏi lắm rồi, đau vô cùng nhưng rồi cũng sẽ qua.Cầm đt trên tay chỉ muốn nhắn một tin I miss u, uh, nhưng ngẫm lại nhắn rồi làm gì, ko rep sẽ còn đau lòng :)). Lụy quá cũng khổ :|.

• Like 6

tinhkhucbuon    46

Lòng mặn đắng khi vô tình biết được cái điều đáng lẽ ra không nên biết :D.Cuối cùng thì cũng chỉ là dối lừa mà thôi, yêu đương gì chứ, trân trọng gì chứ, mệt mỏi lắm rồi, đau vô cùng nhưng rồi cũng sẽ qua.Cầm đt trên tay chỉ muốn nhắn một tin I miss u, uh, nhưng ngẫm lại nhắn rồi làm gì, ko rep sẽ còn đau lòng :)). Lụy quá cũng khổ :|.

Sự im lặng còn đáng sợ hơn bất cứ lời nói nào
  • Like 4

nothing_2013    193

Cuộc sống xoay vòng và tình người xoay lung tung :)).Chỉ trách không đủ tốt để có thể cưu mang được hết, vẫn còn ám ảnh bởi ánh mắt ấy... Chị xin lỗi, sức chị chỉ có đến thế, sau này thành đạt, nhất định sẽ làm tốt hơn.

• Like 2

nothing_2013    193

Mệt quá chịu không nổi :|.Học bài mà chữ bay mòng mòng :|.Lại nhớ đến quay quắt :|.

• Like 1

nothing_2013    193

Lo, lo, lo, lo và lo và không làm được gì :((.Bà cô của con ơi, bà cô hết bệnh cho con đỡ lo coi :((.

nothing_2013    193

Mình đáng ghét vậy à ?

Edited by nothing_2013

nothing_2013    193

Nhớ thì có gì khó đâu, khó là làm sao cho nhớ ít đi mà thôi :D.

Vyolet    329

Dọn nhà mệt thấy mom luôn :)).Nhà sạch thì mát, bát sạch ngon cơm :v.Đã bắt đầu suy nghĩ nhiều hơn về một con người khác, đang tự cho mình một cơ hội và đang tự tìm lấy cơ hội đó, khi cánh cửa này khép lại sẽ có cánh cửa khác bắt đầu mở ra, quan trọng có nắm lấy tay cầm của cánh cửa để mở ra hẳn hay không thôi...

giờ ngta dùng cửa tự động thôi em ơi...;))

nothing_2013    193

Đói bụng :((.Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui :D.

nothing_2013    193

Ta không yêu nhau như người ta đang yêu nhauĐắm say chỉ là phút giây...Sự thật ta yêu nhau...

nothing_2013    193

Biến yêu thương hóa thành hận thù thì có chi là tốt, bước đường nào rồi cũng sẽ có điểm dừng...Đừng để lựa chọn của mình sau này hóa mũi dao đâm ngược lại chính mình :D.

kaa    52

Đọc nhật kí của bạn cảm thấy giống giống mình, và vui vui, có lẽ vì cách mà bạn nhìn nỗi đau của mình ^^.

• Like 1

nothing_2013    193

Đau đầu không chịu được :|.Dư âm hơi nặng :|

tinhkhucbuon    46

Home sweet home :x.Về nhà, ra biển ngồi, là bao nhiêu muộn phiền như được trút xuống đại dương mênh mông ấy. Yên bình thật :D.Sẽ phải đóng cánh cửa kia thật chặt, để không phải lâu lâu thấy nhớ lại mở ra và sẽ mở một cánh cửa khác để tìm con đường mới cho chính bản thân mình :D.I can do it!.

Hai chị em mình cùng thực hiện nhé :)
  • Like 3

nothing_2013    193

Giá như em có thể gật đầu đồng ý với anh, anh nhỉ ? Giá như, em có thể tự dối lòng để chấp nhận con đường bằng phẳng phía trước, để có thể tựa vào anh, anh nhỉ ? Nhưng làm như thế là có tội, là bất công, là độc ác với anh và ngay cả chính bản thân em nữa. Em có thể tàn nhẫn, lạnh lùng với rất nhiều người, nhưng với anh thì không thể. Đã bao lần, em tự nhủ, đừng xem anh là gì cả, chỉ là người dưng thôi, rốt cuộc, anh vẫn là anh của em,...Con người ấy có gì để em phải đánh đổi nhiều thứ như vậy, chính bản thân em cũng không giải thích được, em lạc lối trong mớ bòng bong mình tạo ra và giờ em đang mò mẫm đi ra đây anh trai của em, và em hứa với anh, nhất định em sẽ tìm được người có thể giúp em quên đi con người ấy, có thể giúp em mỉm cười thật sự trở lại.Mãi là anh em tốt của nhau nhé, chàng trai :D.

nothing_2013    193

Mình thích bị nói là "Đồ hâm", có sao hok :)).

nothing_2013    193

Lại nhớ tha thiết nụ cười ấy, phải làm sao bây giờ...

Hoalyly    48
Yêu Cậu...! Yêu Bạn...! Yêu Em...! Nhưng lại không nói ra thì làm sao biết hả Zời?