Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
nothing_2013

Cho những ngày đã qua là những ngày đã xa!

Recommended Posts

nothing_2013    195

Dành tình cảm quá nhiều cho một người là thứ hành động ngu ngốc nhất mà một người có thể làm trong cuộc đời họ.

• Like 3

nothing_2013    195

Nhớ bạn nhiều quá. Dù có ra sao, vẫn mong thật hạnh phúc và mạnh khỏe!

• Like 3

nothing_2013    195

Cứ buồn buồn thì lại nhớ về cái nụ cười ấy =)). Làm sao bây giờ =)).

nothing_2013    195

Có một thời, mình cũng đã từng như vậy :D.

• Like 1

nothing_2013    195

Gái đẹp các kiểu né xa mình ra đi =)). Mệ, đến khi mình chủ động thì lại bảo bị dụ :v.Bây giờ với mình chẳng ai đẹp qua nổi con người ấy, đã đẹp sẵn rồi trong mắt mình còn đẹp ác nữa =)).

nothing_2013    195

Miễn dịch với tất cả các chị em xinh đẹp :)).Sau 2 tuần tiếp xúc, mình phát hiện ra là bà ấy đang để ý mình :v. Cầu trời khẩn phật cho hết cái vụ này nhanh nhanh lên, con không muốn gặp nữ nhân này thêm nữa. Con sẽ động lòng phàm :v.

• Like 2

hlcao    875

Miễn dịch với tất cả các chị em xinh đẹp :)).

Để xem "hệ thống miễn dịch" của em có tốt kg đã... ;)

nothing_2013    195

Để xem "hệ thống miễn dịch" của em có tốt kg đã... ;)

Theo như lần khám sức khỏe mới nhất thì bác sĩ bảo tốt lắm chị ạ :v.Để hôm sau khám kỹ lại cho chắc ăn, để "nhiễm bệnh" một phát là xong em :(.

nothing_2013    195

Thật ra thì cái mình cần bây giờ không phải là một mối quan hệ yêu đương này nọ, mà mình cần một cái gì đó trừu tượng lắm, không là yêu cũng không là bạn. Và mình suy nghĩ ích kỷ cho bản thân rằng cần ai đó để quên một ai đó. Nhưng mình không làm được, vì chẳng có ai thay thế nổi con người đó và nếu có một con người nào khác bước vào tim mình thì đơn giản như thế chứ chẳng là sự thay thế nào cả.Đêm nay, trời mưa, nhớ cái cách lo sốt vó lên khi mình đau nhưng lại bị mắc mưa của cách đây mấy tháng.Ôm dĩ vãng để đi ngủ =)).

• Like 2

nothing_2013    195

Mệt không thể tả. Tiếp xúc nhiều thì chị rất hay, rất có cá tính, nhưng xin lỗi, như vậy là chưa đủ :D.

• Like 1

nothing_2013    195

Anh của em, cố lên nào, nhất định phải tán bằng được bà ấy, không thể nào bỏ cuộc như vậy được!

nothing_2013    195

Mệt rồi. Ếu iu ai nữa =)).Ép u xê ca. Tự nhiên rất là bực bội mà ếu biết mình bực cái gì :3.

nothing_2013    195

Làm người thì phải có tự trọng, không cần biết là con gái con trai hay con lai!

hlcao    875

Theo như lần khám sức khỏe mới nhất thì bác sĩ bảo tốt lắm chị ạ :v.Để hôm sau khám kỹ lại cho chắc ăn, để "nhiễm bệnh" một phát là xong em :(.

Ah, chị nghĩ bác sĩ kg ghi "nhiễm bệnh" đâu..cùng lắm là ghi " kg có khả năng miễn dịch với người đẹp" thôi hà...hihihii

nothing_2013    195

Ah, chị nghĩ bác sĩ kg ghi "nhiễm bệnh" đâu..cùng lắm là ghi " kg có khả năng miễn dịch với người đẹp" thôi hà...hihihii

Chính xác là em không có khả năng miễn dịch với những gì được gọi là "cái đẹp" từ người đến vật :3. Nên em nói cho vui thôi :v.

nothing_2013    195

Buồn mà ếu biết vì sao mình buồn. Móa, chỉ muốn nhắn 1 cái tin thôi mà khó đến mức không thể. Ngủ.

nothing_2013    195

Sáng nay cái bạn già đấy lại đến tìm mình :3. Trời ơi, có bị sao không vậy trời :v. Sợ người ta chưa đủ ý kiến à :3. Ở đấy mà mẹ ấy nghĩ mình đang ở đâu không biết :v. May mà ở phòng sếp hết buổi sáng :v.Cứ có cảm giác mình gặp phải fan cuồng :3.

• Like 1

nothing_2013    195

Ngồi nghịch cái điện thoại, bỗng dưng cái pic ấy ở đâu xuất hiện, mình nhớ đã xóa hết rồi mà. Cái nụ cười nửa miệng cực đểu ấy lại nhòe đi nhanh chóng trong mắt mình, vì nước mắt :)).Mệt quá rồi, bỏ đi, tơ tưởng nhiều quá không tốt, ngủ!

• Like 1

Songbien    212

sao phải xóa đi hết những thứ nhưu thế , thay vì cứ xóa đi hết thì cứ để lại ngắm cho nhiều rồi chán chả muốn ngắm ....... đến khi k còn cảm nhận gì thì hãy xóa đi cũng được mà..........

nothing_2013    195

Em nợ anh một câu xin lỗi!Sẽ có ngày em trả :D.

• Like 1

nothing_2013    195

Mất phương hướng. Cảm thấy hình như càng ngày mọi thứ càng nhạt nhẽo dần!Nhưng phải cố mà bước tiếp. Thế thôi!Thèm nghe một tiếng "Đồ hâm" quá đi.

nothing_2013    195

Vâng, chị thân iu xinh đẹp của em, có nhất thiết bà phải bá đạo ở mọi mặt thế không :3. Chơi guitar để xin lỗi trai =)). Một bước lùi để mười bước tiến, và xin chân thành chia buồn cùng anh của em, sau ngọt ngào sẽ là đau khổ =)). Đời anh tàn cmn rồi :3. Bẫy đã giăng, sập thôi nào =)).

nothing_2013    195

Giữ 3 đứa con nít từ 1 đến 5 tuổi. Cực hình :((. Ngày mai sẽ là một đội quân :((. May mà cháu mình nên mình có đủ kiên nhẫn, chứ cháu người khác thì còn lâu mình mới rảnh đến thế :((.