Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
nothing_2013

Cho những ngày đã qua là những ngày đã xa!

Recommended Posts

nothing_2013    199

Tội nghiệp thằng anh, năn nỉ muốn gãy lưỡi với người yêu :)).Nhớ về một ai đó, thật mệt mỏi :)).

nothing_2013    199
https://www.youtube.com/watch?v=UMQszFAvyhMBuồn buồn lại lôi cái mm thần thánh này ra xem :)). Dù người ta có bảo fanservice đi chăng nữa, dù người ta có bảo Yoonsic đang lên ngôi đi chăng nữa thì những gì mà hàng ngàn đứa shipper Yulsic cảm nhận và trải qua từ lúc mới bắt đầu cho đến nay không thể là giả được. Và mình cũng tin điều đó. 2011, tụi nó bơ nhau cả năm trời, nhưng sâu trong ánh mắt ấy là cả một sự quan tâm chỉ có thể dành cho người rất quan trọng đối với chúng nó, cái cách mà Kwon Yuri quay lại nhìn Jessica khi Sica khóc tức tưởi vào ngày 31/10/2011 nhưng cố gắng kềm chế để không chạy đến mà dỗ, mà ôm vào lòng, mình đã soi cái fancam đấy cả chục lần, để nhận ra rằng, không chỉ là tình bạn đơn thuần giữa 2 con người này.Yulsic is more than real :x.

nothing_2013    199

Lâu rồi không cãi nhau với ai nên người ta tưởng mình hiền à :|. Xin lỗi chứ con này hiền queo nếu đừng ai động đến những vấn đề mà con này không care :)). Mà đã động đến cái gọi là đam mê thì ngồi xuống đây, ăn miếng bánh, uống miếng nước, mình đàm đạo =)).Dự là sắp sụp đổ hệ thống miễn dịch với bác sĩ cmnr =)))))))))))))))))).Trời ơi, điều đó không ai ngờ :3.

hlcao    875

Lâu rồi không cãi nhau với ai nên người ta tưởng mình hiền à :|. Xin lỗi chứ con này hiền queo nếu đừng ai động đến những vấn đề mà con này không care :)). Mà đã động đến cái gọi là đam mê thì ngồi xuống đây, ăn miếng bánh, uống miếng nước, mình đàm đạo =)).Dự là sắp sụp đổ hệ thống miễn dịch với bác sĩ cmnr =)))))))))))))))))).Trời ơi, điều đó không ai ngờ :3.

Nhẹ nhàng thôi em ( chẳng ai có thể cãi nhau với người luôn nhẹ nhàng, tất nhiên cũng có lúc kg thể nào nhẹ nhàng đc thì bỏ đi, người ở lại luôn là người bị..nghẹn ;) ).."đàm đạo" thì đc nhưng nhớ là trong mọi trường hợp người nóng tính ( hay mất kiểm soát) luôn là người thua cuộc...
  • Like 1

nothing_2013    199

Nhẹ nhàng thôi em ( chẳng ai có thể cãi nhau với người luôn nhẹ nhàng, tất nhiên cũng có lúc kg thể nào nhẹ nhàng đc thì bỏ đi, người ở lại luôn là người bị..nghẹn ;) ).."đàm đạo" thì đc nhưng nhớ là trong mọi trường hợp người nóng tính ( hay mất kiểm soát) luôn là người thua cuộc...

Thật ra là em chỉ hổ báo ở trong này thôi, chứ em rất bình tĩnh và kềm chế ạ! Đúng là trước đây em rất nóng tính, bây giờ em cũng chả "mát" hơn tí nào, nhưng tùy vào đối tượng và tình huống thì sự bộc phát nó sẽ khác ạ :D.Hì hì, em sẽ ghi nhớ lời khuyên của chị :D.____________________________________________Đùa chứ, dzây vào mình xong rồi lại đi bảo mình này nọ :v. May mà sau bao nhiêu năm, level kềm nén của mình đã đạt đến mức thượng thừa :v. Sống ở đời nên nhớ một điều là "Không làm thì chẳng ai biết". Và phải có lòng tự trọng :)).Cả đời này có mấy ai làm mình mất bình tĩnh và không kềm chế được, đến hiện tại chỉ có một người.....____________________Anh có tin là em sẽ biến mất như em đã từng làm nếu anh còn tái diễn cái tình trạng này một lần nào nữa, làm anh em, không muốn thì next. Em mệt mỏi lắm rồi......... Edited by nothing_2013

hlcao    875

Thật ra là em chỉ hổ báo ở trong này thôi, chứ em rất bình tĩnh và kềm chế ạ! Đúng là trước đây em rất nóng tính, bây giờ em cũng chả "mát" hơn tí nào, nhưng tùy vào đối tượng và tình huống thì sự bộc phát nó sẽ khác ạ :D.Hì hì, em sẽ ghi nhớ lời khuyên của chị :D.

Kg biết lúc em " chả mát" thì như thế nào nhưng chị vẫn cảm nhận đc sự nhẹ nhàng từ em ( cũng có thể là tuỳ đối tượng như em nói) mặc dù bên trong sự "nổi loạn" có thể bộc phát bất kỳ lúc nào....

nothing_2013    199

Kg biết lúc em " chả mát" thì như thế nào nhưng chị vẫn cảm nhận đc sự nhẹ nhàng từ em ( cũng có thể là tuỳ đối tượng như em nói) mặc dù bên trong sự "nổi loạn" có thể bộc phát bất kỳ lúc nào....

Em hiền mà :v. Không ai làm gì em và những người em cho là quan trọng thì em hiền queo à :v. Nhưng mà động đến những vấn đề kiểu như idol hay bóng đá hay đại loại là những gì em care thì em khác nếu người nào đó nói không đúng sự thật. Ngày trước thì em còn gân cổ lên cãi, còn bây giờ, em đổi chiến thuật là im lặng khi có thể.____________________________http://mp3.zing.vn/bai-hat/Em-Muon-Bich-Phuong/ZW66C7A9.html
  • Like 1

nothing_2013    199

Đã không giữ được kềm chế mà ôm anh một cái từ phía sau. Quá sức tai hại. Dù anh nói, anh xem đó như một cái ôm của đứa em gái dành cho anh, nhưng em biết, em đã vô tình khiến anh lại càng khó dứt bỏ em hơn. Em xin lỗi.

• Like 1

nothing_2013    199

Chị bác sĩ sinh đẹp :3. Em lạy chị :3. Chị nghĩ sao mà tiêm trật ven cho em :((. Kim tiêm mà chị rút ra rút vô thấy ớn luôn à :3. May mà em có máu liều từ nhỏ, không sợ đau ấy, chứ gặp mấy đứa khác, nó khóc ra đấy thì sao mà dỗ :3.Bức tường em dựng lên cao lắm, gaydar của em cũng nhạy lắm luôn, và chính chị đã khẳng định điều ấy.Chỉ vì chị đẹp nên em bỏ qua cái vũ tiêm thuốc quá đau so với quy định :3. Công việc này không nhất thiết chị phải làm, mà là do chị của em nhờ nên chị làm, mà chị em tiêm đâu có đau như chị :((. Cái bản mặt lúc xin lỗi của chị dễ thương quá mức cho phép nên thôi ngu gái là một điều tốt vậy :3.

hlcao    875

https://www.youtube....h?v=bdrumNY4HMENhớ khủng khiếp. Không hiểu sao bây giờ lại đột nhiên nhớ đến quay quắt cái gương mặt đó như vậy :))."Có lẽ nào mình yêu bạn nhiều đến vậy"

Như thế này có thể coi là "lậm" kg em? hihihihii

nothing_2013    199

Như thế này có thể coi là "lậm" kg em? hihihihii

Em bị lậm cái con người ấy mà. Có thời em ngày nào em cũng nt chỉ với một nội dung là "Lậm bạn trẻ mất rồi thì làm sao".Hì. Mà giờ chỉ là quá khứ thôi chị :D.__________________________4 đứa chúng ta đã lớn lên cùng nhau như thế. Sau này sẽ mãi như thế, nhé!

hlcao    875

Em bị lậm cái con người ấy mà. Có thời em ngày nào em cũng nt chỉ với một nội dung là "Lậm bạn trẻ mất rồi thì làm sao".Hì. Mà giờ chỉ là quá khứ thôi chị :D.

Quá khứ thì cho nó qua đi em..."lôi" nó về làm gì...
  • Like 1

nothing_2013    199

Quá khứ thì cho nó qua đi em..."lôi" nó về làm gì...

Nó tự tìm về chứ em nào có lôi nó :)). Muốn tống nó đi mãi mà không được. Nên quyết định sống chung với lũ vậy :D.__________________Thực sự là dạo này mình nhớ bạn đến phát điên. Tưởng rằng đã quên nhưng tại sao cứ những lúc như thế này lại chỉ muốn có người nói với mình hai tiếng ấy. Chỉ là hai tiếng ấy thôi cũng đủ khiến cho mình vui lắm rồi.
  • Like 1

nothing_2013    199

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

• Like 1

Funnystory    460

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Căng thẳng quá vậy nothing ơi

nothing_2013    199

Căng thẳng quá vậy nothing ơi

Hì, không có gì đâu Cherry. Dạo này dễ bị kích động nhưng cũng nhanh qua thôi :D. Thanks Cherry đã quan tâm nhé :D.___________________________Hôm qua được đọc tiếp nhật ký làm mẹ của chị dâu. Tình cảm của 2 anh chị thật đáng ngưỡng mộ. Thằng anh mình đúng kiểu mờ mù vớ phải cá rán, xấu đau đớn mà vợ đẹp vãi raaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa."Ngày hôm nay ba con đã đặt tên ở nhà cho con. Từ đây về sau, cả ba má và mọi người sẽ gọi con là bé Rùa nhé, nhóc con bé bỏng của má. Ba má đều là fan của Man Utd, cái tên Rùa cũng xuất phát từ đấy. Con sẽ là một chú Rùa đủ mạnh mẽ, đủ tinh tế, đủ kiên nhẫn, đủ may mắn và đủ yêu thương để có thể vững bước trên cuộc đời này, tinh thần của United sẽ là thứ tinh thần mà chắc chắn con sẽ có."Dễ thương quá :x.
  • Like 1

nothing_2013    199

Cách tốt nhất để quên một người là nhớ một người khác. Mà h đào đâu ra người khác để nhớ bây giờ, nhỉ?

nothing_2013    199

Không biết viết gì dù vẫn ra vào thường xuyên, vì cái cảm hứng để viết dường như đang nhạt dần, mà cảm hứng khác lại chưa đến :)).

hlcao    875

Cách tốt nhất để quên một người là nhớ một người khác. Mà h đào đâu ra người khác để nhớ bây giờ, nhỉ?

Thế giới có biết bao nhiêu là người mà kg lẽ em kg "đào" ra được 1 người? Có ai ép mình phải quên đâu, nhớ thì cứ nhớ, còn "đào" ra người mới thì cứ "đào"... ;)
  • Like 4

cua    57

Mình thích bị nói là "Đồ hâm", có sao hok :)).

không sao đâu, vì mình cũng bị nói "đồ khìn", mà mình nghĩ "khìn" thì tương đương với "hâm", mình không sao nên chắc bạn cũng vậy,hi :o)
  • Like 1

nothing_2013    199

Sinh nhật bạn. Nói nhảm bâng quơ mà cũng đến 1h sáng :)).Thấy bình thường rồi đấy, nhưng nụ cười ấy mãi không phai :D.

nothing_2013    199

Hà Nội ơi, nhớ lắm đấy nhé.Bạn vẫn thế, mình biết chẳng ai có thể thay thế bạn được đâu.

nothing_2013    199

Độc bước mình tôi.Không phải không có người để yêu mà là chẳng ai đủ sức khiến mình yêu :)). Dạo này chảnh chó quá :)).