Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

siups

TRA CỨU NHANH VỀ TÍNH TƯƠNG HỢP

Recommended Posts

siups    598

TRA CỨU NHANH VỀ TÍNH TƯƠNG HỢP

Có bao giờ bạn tự hỏi vì sao bạn hợp với người này hơn người kia chưa? Đây có thể là lời giải đáp cho câu hỏi đó đấy! ^^

Trong Numerology - Thuật số, người ta nhận thấy rằng con số ngày/tháng/năm sinh không đơn giản chỉ là dãy số để điền vào giấy khai sinh hay CMND, mà nó còn có khả năng chỉ ra BẠN LÀ AI? SỨ MỆNH CUỘC ĐỜI CỦA BẠN LÀ GÌ? BẠN LÀM CÁCH NÀO ĐỂ THỰC HIỆN NÓ?.... Và đây là phương pháp nhằm xem xét sự tương hợp giữa bạn với người thân, bạn bè, đồng nghiệp và người yêu.

Mức xếp lọai về sự tương hợp như sau: A = Rất tốt đẹp; B = Khá; C = Trung bình; D = Kém

Cách thực hiện: Bạn cộng số ngày/tháng/năm sinh lại, giản lược thành số đơn (1-9) và tra bảng. Nếu bạn muốn biết cụ thể vì sao lại như thế thì hãy comment để lại thông tin và kết quả tra bảng hoặc PM cho Siups.

VỀ CÔNG VIỆC                            VỀ CÁ NHÂN

post-582-0-93601500-1385659025_thumb.jpg        post-582-0-09126200-1385659105_thumb.jpg

Ví dụ: Siups sinh 11/03/1982 = 1+1+3+1+9+8+2=25=7,
người Siups muốn xem là 30/2/1980 = 3+0+2+1+9+8+0=23=5
Vậy mức độ tương hợp giữa Siups và bạn ấy là: D

Vì bất cứ mối quan hệ nào thì cũng đều cần phải xây dựng và bồi đắp bằng tất cả sự chân thành của những người trong cuộc, nên những gì trong bảng liệt kê cũng chỉ mang tính chất tham khảo mà thôi! Điều cần thiết là chúng ta nên tìm hiểu để nếu có phải "chung đụng" thì cũng có cách hóa giải những bất đồng về tính cách.

Và vẫn là điều cũ rít! Nếu bạn hài lòng với thông tin nhận được từ Siups và muốn cảm ơn, xin hãy làm 1 điều BÁC ÁI trong mùa Giáng Sinh này! ^^

• Like 2

thanhtu123    85

Mình phát hiện ra là ngày cấp CMND của mình là: - ngày 1 tháng 9 năm 2007

Và của 1 người bạn của mình là : - ngày 9 tháng 1 năm 2007

Mới đầu nhìn thấy mình còn tưởng lộn, nhìn kỹ là đúng như vậy. Hihi cam thay ngac nhien, ma ko bi co su tuong hop gi ko nua. Hihi

• Like 1