Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
doanthuy34

Tui không ngủ được !!!

Recommended Posts

doanthuy34    789

Tới Halloween rồi nè. Ủa kì dzị ta, ế từ trung thu kéo tới Ha-lo-quen luôn là sao ta? Đâu có khẩu nghiệp hay làm gì mà kì vậy chời? Hiền lành, đẹp gái quá mờ. Ngày mai người ta chở nhau đi chơi, ủa không lẽ đi một mình sao ta? Thôi không đi đâu, ở nhà coi phim ma rồi ngủ cho ngon.

doanthuy34    789

Lại tới Nô-en nữa rồi. Bữa hỗm trung thu khuyến mãi quá trời mà cũng không có "khách hàng tiềm năng", buồn "gớt nước mắt" vậy đó. Còn tuần nữa là tới Nô-en rồi mà vẫn còn Nô-em hoài là sao? Giận tím người luôn hà.

Black Friday cũng qua rồi không lẽ sale off 100%, kèm gói bảo hành 5 hoặc 10 năm ta. Cho dùng thử sản phẩm free nữa hén. Sale đợt cuối năm nè, đừng bỏ qua cơ hội nha mấy chị em. Bỏ qua tới tết tui sale tiếp đó nha.

Nô-en tới rồi và Nô-en vui vẻ nha mọi người, không được Nô-em đó.

P/S. Thời gian qua mau quá, chưa làm được gì, chưa đạt được mục tiêu đặt ra thì tết tới mất rồi. Có những thứ phải đành hẹn lại một cái tết nữa. Mỗi lần tới Nô-en thật sự lại có một vài kỉ niệm rất buồn dù không muốn nhớ tới. Thật sự là mình rất ghét Nô-en và cả Nô-em.

• Like 1
  • Haha 3

muathang8    551

Vậy thì đừng Nô-em nữa cô gái!

BD mà, lại hài hước & giỏi giang nữa, không lý nào mấy bạn troẻ thời nay “thích ngược”?!

Dù sao cũng chúc em Nô-en ấm áp 😉! (nghĩ thầm SG thường hơn cả ấm áp!) 

• Haha 1

Ramyon    297

Haha, qua mấy mùa sale rồi mà vẫn chưa bán được, chắc chị lại quảng cáo lố rồi :laugh:

Chị có si nghĩ là thay đổi kế hoạch bán hàng đi không? Chứ giờ rẻ quá người ta nghi hàng nhái, hàng kém chất lượng đó.

Mình bán giá cao chứ đừng sale nữa. Chị độn giá lên gấp mấy lần đi :laugh:

Chúc chị bán hàng thành công nha :laugh:

• Haha 2

doanthuy34    789

@Ramyon Em ơi, Macbook Pro mà có sale thì cũng là Macbook Pro thui hà. Đâu phải ai cũng mua được hàng Gucci, dù thỉnh thoảng nó cũng sale kịch trần phải hem em? Sale vậy á, chứ không phải hàng ế hay tồn kho đâu em ơi. Vietjet cũng bán vé không đồng hoài để thu hút khách hàng tiền năng đó em ơi.

@muathang8 Hihihi. Gần tới Nô-en rùi, gấp quá làm không kịp thôi Nô-em tiếp vậy. 

• Haha 1

Ramyon    297

Hông, em nghi lắm, chắc lỗi đâu đó nên hàng sịn mà sale off 100% còn bảo hành 5, 10 năm nữa chớ.

Nghi lắm nghi lắm!!! :laugh:

• Haha 2
  • Confused 1

DZU    1,474

Quá hoàn hảo nên phải tuột giá để bán ra đoá! :wub::wub:

DZU    1,474

Vưỡn ko ai có tầm để mua, pùn thay hic hic

• Haha 2

doanthuy34    789

@DZU Tuột hay lên cũng đâu biết nè, vì có để cái bảng giá bao nhiêu đâu mà so sánh hạ giá hay lên giá.😆😆. Thử mới biết chớ, ngồi đoán mò nguy hiểm lắm nha.😋😋😋

doanthuy34    789

Chào các chị em, lại là tui nè. Tui không có lên đây sale gì đâu nha. Tui lên để chúc mừng năm mới - Háp bi niu dia, Háp pi niu zi lơn, Háp pi nêu dót. Chúc chị em năm mới vui vẻ, mau có người yêu, tiền vô đều đều hén. 

Tổng kết năm 2019.

Sự nghiệp thì sáng chói. Tình cảm mới còn le lói, tình cảm cũ thì vẫn đau nhói. Tâm trạng không hề bức bối mà nhẹ nhàng như một làn khói. Tài chính không còn là gam màu tối, manh mối mà tất cả đều vô lề lối. 

Năm 2020 sẽ có được.

Sự nghiệp vẫn tiến tới. Tình cảm sẽ có mới. Tâm trạng sẽ phơi phới. Du lịch ở khắp nơi và tiền bạc thì tuôn rơi vào một nơi (my bank account).

• Like 3
  • Haha 2