Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

banhtrang    1.329
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

@.em. it goes both sides em ơi, nên chuẩn bị sẵn tinh thần nhé, hehhe. Tìm đêyyyyyyy. Ở đâu hả? Right here. Who? Đợi chị chạy vô bếp hỏi cô gái đang đứng hì hục làm bánh kia đã nhé :D

@BeBot: sẽ sẽ, đừng lo, nhưng nhớ đốt hy vọng hừng hực lên, để loé loé thấy leo lét quá :). Cảm ơn lời chúc của em, mong em luôn vui nhé! :)

---

Noel, chị đi làm về sớm làm bánh, em thì chờ lò để nuớng cookie, nhà mình thơm lừng vị Noel - vị quế! Love it!

Em tập thể thao môn đối kháng thì dĩ nhiên sẽ có thuơng đau, lần nào em về mà bầm mình hoặc đi cà nhắc chị cũng cảm rảm như bà cụ "Trời ơi, già rồi, không phải còn thời 20 đâu, em đừng có hung hăng quá rồi thuơng tích đầy mình", em đâu có "hung hăng" đâu, oan quá, em chỉ có "hun (chị rất) hăng" thôi mờ, hic.

Ghẹo chị, chị nhéo em, em mở mấy vết bầm ra:

- đây, chị thấy em bầm vầy chị chưa vừa lòng sao còn nhéo?

- á, còn nói nữa, tui chưa giết cô là may. Ra đường cho mấy thằng khác con khác nó quánh cho bầm mình mẩy, tui đụng 1 tí la oai oái là sao? Là sao?

- (bỏ chạy mất dép)

Ôi, huhu, sao chị không "đụng" em theo kiểu kia mà toàn "đụng" kiểu đau?????? Ghét quá!!!!

Nuớng bánh Noel thôi :)

Được chỉnh sửa bởi cakeo
  • Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
.em.    510

Merry Christmas :D

hehe, nha chi tu nhien cung vui roi, em khoi chuc cung dc ma chi ha. :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Dự đoán là 3am bánh chị mới nuớng xong, em nằm vật vờ trên giuờng, lâu lâu chị xông vô đút cho miếng bánh nuớng mới ra lò. Ôi, đi ngủ truớc thì thuơng chị mà nằm vầy thì thuơng mình... Chị ơiiiiiiiiiiii

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Đêm 31/12/2014, chị bị bịnh nằm queo quắt sau giờ làm, trời SG thì trở lành lạnh, chị co ro nằm trong mền. Nấu cháo cho chị ăn, pha nuớc chanh ấm cho chị uống, lấy thuốc cho chị uống rồi vỗ về chị ngủ.

12h, pháo bông em coi một mình, ruợu em uống một mình và cầu mong một năm 2015 an lành cho gia đình chị em bạn bè rồi vô giuờng ôm thân hình co ro kia vào lòng ngủ một giấc thật ngon. Chị ơi, mau hết bịnh nha, chị hết bịnh sẽ lại tung tăng la mắng bắt nạt em nhưng không sao, chị cứ hết bịnh đi rồi em chiều hết :)

Happy New Year!

• Like 4

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
.em.    510
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Happy New Year chi cakeo :D

Chuc soulmate cua chi mau mau khoe lai de tra tan chi lol.

Được chỉnh sửa bởi .em.
  • Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Cảm ơn em, nguời con gái đó đã khoẻ và bắt đầu tra tấn chị lại rồi, mà xui là nguời con gái đó đã lây bịnh cho nguời con gái này :(

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
.em.    510

troi, :(

Vay chuc c mau khoe lai de deal with nh man tra tan da man lol

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
BeBot    40

Hihi. Biết là cười khi c bệnh là 'duyên' lắm mà đọc bài c k thể nhịn cười.

Vậy ng con gái này hãy bắt ng con gái đó chăm cho mau khỏe nhé ;)

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Chị không cần chăm gì cả em đã khoẻ lại, khoẻ re, tối chị chỉ cần cho em leo lên tay nằm lăn quay ra ngủ, nhuờng em chút xíu góc mền, rồi cho em hun hít vài chục ngàn cái.. là em khoẻ re re, ngộ ghê! Linh duợc linh duợc ngàn năm trong núi bỗng đùng một cái, xuất hiện truớc mặt em và bị em rinh về nhà xài dần là đây. :)

Love you, chị!

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Chị ơi, em lại có điều muốn tự thú :( , đời em sao làm sai nhiều thứ quá rồi cứ lũn cũn đi tự thú hoài vầy, hic.

Chuyện là tối qua em đi tập, tập cái này kỳ lắm chị, huấn luyện viên cho em tập với bạn nữ (dĩ nhiên), bạn ấy tóc dài, mặc bra thể thao mà rộng hơn áo em (chi tiết để chị dễ muờng tuợng cảnh đó). Thế là hai nguời kéo đầu nhau xuống, em kéo bạn đó không sao, mà bạn cứ kéo em gục vô người bạn, kéo xuống ngực, huhu chị ơi, em nhắm tịt mắt lại vì mở ra là em thấy hết trơn à. Mà bạn huấn luyện viên kêu em không đuợc nhắm mắt và cố ngẩng cổ lên, cứ ngẩng lên là "cái đó" cứ ngần ngận vô mắt, mặt em chị ơi. Em ngại hết sức nhưng mà vẫn cứ phải tập. Huhu, em là con nguời chứ không phải thánh, tội em không?!? Mà lúc giải lao, em nghĩ đến:

- cảnh em đang mê tỉnh vì sốt, chị vuốt ve đầu em xong hôn lên trán em.

- sốt em ngủ không đuợc, hơi cáu, chị nằm bên năn nỉ xoa lưng cho em, massage đầu cho em dễ ngủ.

- sáng em dậy đi làm, chị ở nhà, mắt nhắm mắt mở chạy ra pack cho em bánh chị làm để mang theo ăn rồi khật khựa vô phòng ngủ tiếp.

- em mê chơi nửa đêm 12h đói bụng, than với chị, chị lật mền ra nhà bếp lặt rau, nấu mì gói cho em.

- vân vân và vân vân

Nên sau khi giải lao em quýêt... nhắm tịt mắt khi tập để khỏi thấy nhau. Em ngoan, chị thấy không, rất ngoan nữa là khác.

Dù bạn ấy nhìn cũng hấp dẫn nhưng với tinh thần "quyết tử cho tổ quốc quýêt sanh", em vẫn lành lặn về với chị, để tối tối ngủ ôm chị vào lòng mà không thấy tạp niệm :)

Xinh đẹp và ngoan ngoãn, chị tìm đâu ra nữa chị ơi?!? :)

Muazh chị!

• Like 6
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Em thích nhất là mỗi lần chị hay em đi đâu về, nằm bên nhau, em rúc vào lòng chị, ngực chị và vòng tay xoa lưng chị nhè nhẹ. Có lúc phát hiện cái mụn, em ra sức cạy cạy cục cục, bỗng đau chị giật mình tát em cái bốp, thu chân đạp hụych em văng ra - câu chuyện tình yêu lãng mạn đến đây là kết thúc lãng nhách vậy đó! Vậy mà không hiểu sao em vẫn thích rúc, thích xoa lưng và thích cạy.. mụn :(

Em thích nửa đêm ở xứ lạnh, em nằm ho, chị dù mắt nhắm tịt vẫn ráng dậy lấy khăn choàng vô cổ em. Dù với Mẹ chị, chị hùng hồn tuyên bố: "kệ, đứa nào có cái cổ họng dở ẹc đứa đó tự lo", ôi, đừng nghe những gì chị nói!

Em thích chở chị sau lưng sáng sớm đèn đuờng còn sáng, chị lụi hụi mở balo lấy khăn tròng vô cổ em, em chắc không có cô nào có style tròng như chị đâu (vì em có đi với cô nào khác đâu mà biết), cứ như siết cổ giết nguời!

Chắc là em yêu chị, yêu cả đuờng đi lối về, yêu cả tính cách man rợ đối xử với em dã man như nguời tiền sử nên em vẫn thấy hài lòng. Chớ em nói thiệt chị, gặp cô khác cổ chém chị rồi, bởi nên chị cần phải thuơng em nhiều hơn, chị nha! Chứ chả ai mà nói với nguời mình thuơng như chị nói sáng nay: "Chắc em bị bạo dâm phải không? Đi tập bị đánh dã man mà về chị cứ thấy cuời phớ lớ, về đây suốt ngày chọc cho chị quánh nữa!" :(

Sao mình (thiệt ra là chị) cứ phải đối xử với nhau (thiệt ra là em) dã man như vậy hả chị?

Được chỉnh sửa bởi cakeo
  • Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
MiaosPet    1.352

Chuyện tình Ếch (S) and Êm (M) của hai chị dễ xương quá hà XD.

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Cảm ơn bạn PinkGay, phải mất một chút não để biết S and M là cái gì, mình đi sau thời đại quá :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
.em.    510

@chi cakeo: ban PinkGay ma ghe choi vai lan nua la c mat het nao luon haha.

May nay chi cakeo voi nguoi yeu hong quanh nhau nua hay sao ma hong thay chi ke chuyen gi het vay ta :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
MiaosPet    1.352

Ai u, thiệt ra em thấy màn S&M của hai chị rứt dễ thương mà he he~ Giống ông bà ta hay có câu: "Thương cho roi cho vọt" ah :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Lâu rồi em mới có cảm giác hồi hộp đứng chờ chị đi ăn duới building chị làm, hồi hộp nhìn trong hàng chục nguời túa ra từ thang máy xem ai là nguời mình sẽ cuời thiệt tuơi chào đón, ai là nguời sẽ cuời chào mình. Và rồi: "Hôm nay chị mặc đồ đẹp quá!" để nhìn thấy chị cuời sung suớng và nói "Làm như sáng không thấy và chị mặc bộ này lần đầu á!" :) thì chị đã nói em là quỷ nhỏ dẻo mỏ mà :).

Ngồi chờ chị ra, em tranh thủ uống ly trà và mua một bịch socola nhỏ cho chị ăn giảm stress, em biết chị đang rất stress trong công việc, mà em chỉ biết cút xéo đi chơi game để yên cho chị làm việc chớ sợ lubu chị quánh :p Thôi thì chị ăn socola cho đỡ stress nha.

Cả tuần nay mình không có thực hành tiết kiệm nuớc cho những nguời thiếu nuớc dùng đó chị ơi. Nguời ta có kêu gọi rồi "Save water! Shower with your girlfriend", trở lahi thời kỳ tiết kiệm theo guơng Bác thôi chị ơi. :)

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

@em: bữa giờ bận bị quánh te tua quá em ơi :)

@pinkGay: ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh em, nên sự nghiệp cách mạng vẫn đang âm thầm diễn ra không dám mạnh mẽ vì lỡ địch biết là tiêu tan âm mưu cách mạng do bị giết từ trứng nuớc :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Em thích chở chị, thói quen của em và chị khi nói chuyện là nhìn vào guơng chiếu hậu bên phải, nơi mà em chỉnh sao cho em vừa lái xe và vừa nhìn đuợc chị trong guơng. Chị cũng hình thành thói quen nhìn em qua guơng khi ngồi sau lưng em, để biết khi nào em nheo mắt vì nắng rồi còn đưa tay kéo kính trên mũ bảo hiểm em xuống hoặc là càm ràm em không đeo kính. Sau này nếu có ngân luợng mua xe 4 bánh, làm sao để mình nhìn nhau nói chuyện nữa đây chị? :)

Mỗi lần em rẽ trái, phải, chị sẽ đưa tay ra vẫy vẫy và lần nào em cũng nói "chị cất tay vô đi, lỡ ai chạy ngang chặt mất cái tay dễ thuơng của em sao", nhìn vô guơng em lại thấy chị nhè nhẹ rụt tay về. Lỡ vậy thiệt, tối ngủ em biết nắm cái gì đây chị? :)

Có những ngày em phải đi làm từ rất sớm, nhìn chị cuộn mình trong mền ngủ say, em thấy như mình có cả một bầu trời bình yên.

Em yêu chị, chị ơi!

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Tối qua khi đi ngủ chị bàn với em: "Sinh nhật em chị làm cho em ổ bánh, em mang lên công ty xong rủ mọi người qua ăn, ai mang quà qua thì em cắt cho 1 miếng, ai không có quà thì em nói họ kiếm quà tặng rồi ăn bánh, xong về nhà em chia quà em cho chị", kế họach hoàn hảo nhưng em không dám thực hiện chị ơi, em xin lỗi chị, vì nhiệm vụ của em là luôn phải giữ mình an toàn, lành mạnh và nguyên vẹn để xoa lưng chị mỗi tối. Chị rất tốt nhưng em rất tiếc :D

Hôm nọ em nói với chị: ngoài gia đình em ra chị là the best thing trong cuộc đời của em. Chị cuời toe toét dễ thuơng hết sức. Vậy mà cuối tuần rồi, khi ăn cơm, em lại nói với chị: "Em suy nghĩ lại rồi, chị không phải là the best thing happens in my life" "Há?" "Thiệt, tại em suy nghĩ lại đó" mặt chị hơi buồn một chút, em nói: "Câu đúng là chị và your food mới là best things happen in my life", em chỉ minh chứng cho cái sự nịnh bợ của mình thôi, nhưng thiệt ra thì em cảm ơn chị lắm lắm - cảm ơn chị bên em, nấu cơm cho em ăn, ôm em khi em buồn, đấm lưng cho em khi em mỏi etc :) cuối cùng chị kết luận: "Biết ăn nói đấy!", thiệt, không biết sao ngày xưa "dụ" đuợc chị, chị hen :)

Chị sắp đi nữa rồi, đi nhanh về với em chị nha chị!

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
.em.    510

You're the best-est thing that's happened to her life too, dear cakeo :p

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
MiaosPet    1.352

Chị người yêu của chị cakeo dzui tánh ghê hihi, kế hoạch chia bánh lấy quà này em mới nghe lần đầu tiên luôn á, chắc hôm nào em áp dụng thử =)).

Hai chị đều là best thing của nhau, hi hi ^0^.....

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
.em.    510

Tối thứ sáu chắc chị Cakeo bị đuổi ra khỏi phòng her rồi nên mới lên viết nk đây. Ha ha. :p

Goodnight chị :)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
banhtrang    1.329

Em nhớ chị đến nghẹn thở, chị ơi.. có nhiều thứ muộn màng quá chị hen!

Trời mưa rồi, nơi chị ở có mưa không? :)

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
MiaosPet    1.352

Trùng hợp nhỉ, em đang nghe bài "hãy về đây bên anh" của Duy Mạnh thì thấy bài post của chị ^.^

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now