Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
doanthuy34

Coi bói đúng như bắp đây

Recommended Posts

doanthuy34    804

Hi all :db: !

Nhiều người nói mình có khả năng hiểu được tâm tư, tình cảm của người khác nhất là có thể đoán biết được tính cách của người đó thông qua hành động, sở thích của họ. Bản thân mình thấy người khác nói cũng đúng nên hôm nay mình sẽ giúp các bạn hiểu rõ về bản thân hơn thông qua những tuyệt chiêu mình thu “lụm” được trên internet. :D Bạn là người như thế nào trong mắt người khác đây? Ưu tiên cho 10 đến 15 bạn nhanh chân thôi. Chứ nhiều quá thì mình không có thời gian lập luận, suy nghĩ logic rất là hại não. Nếu bạn muốn biết mình là người thế nào thì cố gắng làm theo ba bước đơn giản sau đây. Mình lần lượt nêu lên từng bước một.

- Thứ nhất (first step) hãy chọn tấm hình một người nổi tiếng mà bạn thích nhất, diễn viên, ca sĩ, người mẫu, MC, cầu thủ, etc. Tóm lại là người đó popular một chút. Khi có hình rồi bạn post lên trong topic này để mình xem. Khi nào các bạn theo bước thứ nhất xong xuôi, mình sẽ hướng dẫn bạn làm tiếp bước thứ 2 (second step) :-bd 

Edited by doanthuy34
  • Like 5

beokn    589
doanthuy34    804

1/ beokn 

post-11335-0-30341300-1404918539_thumb.j

Edited by doanthuy34

Hihi. Hồi nhỏ cũng thích Chea Rim, nhưng mà sau này lớn chuyển qua thích Kim Tea Hee rùi. Thầy ơi, coi dùm con 1 quẻ đi, coi tính cách sao mà tối ngày bị ng yêu chê hoài hà :D

doanthuy34    804

Người ta coi kiểu bói toán Tây phương, lặp luận logic chứ đâu phải coi kiểu Tàu đâu. Theo Tây chứ không theo Tàu mà. Không biết mặt mũi, hình dạng con thế nào sao mà coi. Con coi hướng dẫn rùi còn làm theo đi. Please đọc kỉ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Chào con.

Edited by doanthuy34
  • Like 1

Con nóii thần tượng là Kim Tea Hee rùi mà thầy. Thầy thông cảm, đang onl bằng đt nên ko đăng hình đc. Thầy google 1 tấm rùi đăng lên giùm con đi. Con cám ơn thầy :)

Edited by conhungnoiniem
  • Like 1

rain.on.me    590

Đây là diễn viên mình thích: Angielina Jolie. Nhờ thầy coi giùm 1 quẻ nha :D

post-4350-0-83949500-1404920620_thumb.jp

beokn    589

Bước thứ 2 làm gì đây bạn

nghe báo viết angena Jolie giờ nghiện thuốc, là tin thiệt hay tin vịt vậy Mưa

doanthuy34    804

Đủ chục người rùi tui cho biết bước thứ hai là gì hà. Không trúng không lấy money đâu. hi...hi. Đọc báo thì đọc cho kỹ chút. Cái tựa đề báo hàm ý là ảnh nghiện ngập của cô ta thời còn trẻ không phải bây giờ. Lên google check lai đi. Check xong thì nhớ cảm ơn tui đó.

Miao    428

G-Dragon nhé! :)

Hoặc Gil Lê, chọn ai để phân tích cũng được :D

Edited by WildOrchid

beokn    589

Toàn hình người đẹp, nguy hiểm thật

beokn    589

5 người được ko? Chờ lau quá

chuoirung    249

Đây là diễn viên mình thích: Angielina Jolie. Nhờ thầy coi giùm 1 quẻ nha :D

cho e mượn cái hình nha,em cũng thích người này...keke

Xem giùm mình lun.

• Like 1

doanthuy34    804

Bạn Gấu thân mến! Bạn vui lòng up lại hình. Facebook máy tính nhà mình bị chặn không có link được nên mình không thể thấy đó là hình gì, bạn post hình hoặc link ở google Tốt nhất là chèn trực tiếp hình luôn. Giống như Wildorchid và Haylala là ok nhất. Hình to rõ đẹp, nhìn vô thấy liền.

Beokn! Chờ đủ người đã, dục tốc bất đạt. Cái gì dính tới "dục" phải từ từ không ào ào làm nhanh làm ẩu được, không chất lượng mấy uy tính của tui.

• Like 2

Vit_C    36

Diễn viên em thích là Lý Nhược Đồng. Nhờ chị thầy coi quẻ dùm e nha :)

Mua_09    24

Diễn viên Lâm Tâm Như. Nhờ thầy xem dùm em nha :)

Edited by Mua_09
  • Like 1

doanthuy34    804

Cũng đầy đủ số lượng số lượng rồi. Bây giờ mình sẽ hướng dẫn các bạn thực hiện bước thứ hai. Bạn hãy liệt kê ba loài côn trùng. Nhớ là ngẫu nhiên đến trong đầu của bạn nếu ai đó nhắc đến từ "côn trùng". Sau đó bạn đánh số theo thứ tự 1, 2 và 3. Rồi dùng từng màu sắc khác nhau tô từng chữ. Kế tiếp, dùng một phông chữ nào đó bạn thích cho từng con được liệt kê. Ưu tiên từ màu thích nhất, phông chữ thích nhất đến thích nhì, ba...Sau đó tô đậm tất cả. Do hai tuần tới mình không đi làm nên nếu các bạn thích thì cứ post hình và làm theo hướng dẫn mình sẽ cố gắng xem dùm cho. Không tính công đâu.he..he..he. Nhiều cho vui và xom tụ.

Ví dụ

1/ Kiến

2/ Gián

3/ Dế

• Like 1

beokn    589

Sâu vàng

Bọ hung trắng

Giun xanh lá

Miao    428

Bọ ngựa (Hồng cánh sen)

Châu chấu (Vàng)

Chuồn chuồn (Tím xanh)

Làm đại vậy chớ mềnh cũng chả biết thích cái nào hơn cái nào >"<

Ps. Nếu ko xét tính khoa học thì vẫn rất nhiều người gọi nhện là 1 loài côn trùng :->

Edited by WildOrchid