Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
.em.

Dear diary

Recommended Posts

.em.    522

Ah ha, hễ nhắc tới một việc là mình lại nhớ tới một việc khác, sẵn cục tức trong người còn chưa tan, chưa ngủ được, viết linh tinh xíu nữa, nhắc AL mình lại nghĩ đến bangaivn, cái forum gì mà khó dùng quá, đăng ký tài khoản xong, nó hổng cho Like, nó bảo đã đạt "hạn ngạch của ngày", ko biết comment ở đâu và post bài tuyển người yêu ở đâu nữa. Một phần mình ngu đã đành đi, một phần cũng tại nó làm cho phức tạp cả lên.

Sang hôm sau, rảnh mà, mấy người giàu họ mới bận, ng nghèo thì rãnh lắm, mình lại sign in bangaivn một lần nữa, lọ dọ hồi, vào nick tên đẹp để cho một Like, (tên Audrey, ôi, Audrey thiên thần :v ), thì nó lại báo, "đã đạt hạn ngạch", đạt cái khỉ á. Bên đó có đại gia Gatsby nói chuyện mắc cười lắm, toàn xưng anh và kể chuyện hài, nghĩ cũng dễ thương, nhưng bên đó Mod hình như ko có được logical lắm, nên mình nghĩ, mình mà active bên đó, sớm muộn gì cũng bị xóa bài do dùng ngôn ngữ ko trong sáng (i.e. thuần Việt, thuần ăng lai) @.@ 

Xong mình lại nghĩ, dựa vào đâu mà người ta lựa chọn giữa bangaivn và AL nhỉ , hehe, mai tìm hiểu tiếp :D

Tại tên bangaivn dễ tìm trên google hơn chăng? Bên AL có bao nhiêu bạn cũng có tài khoản bên kia? Mình cũng ít tò mò quá  =))

Btw, nickname của mình bên đó tên dễ thương hơn bên đây , tại mình mới đặt, dĩ nhiên phải hài lòng hơn, LOL.

.em.    522

Lập topic làm quen ấy bạn. 

Ngoài lên AL nghịch, post nk và đăng stt vớ vẩn chừng 5, 6' thì để treo đấy đi làm việc khác ;)). Lâu lâu vào hóng. 

hông hông, Em ko lập topic làm quen đâu, kaka, khoái viết nhảm trong NK nè :v 

chutzpah    579

;)) ờ, chúc Em không lập topic làm quen nhưng lại tìm được người vừa ý ;)). Thôi nhiều chuyện vậy được rồi, chut ra nha ;).

• Like 1

.em.    522

Tối thứ Sáu qua thật là một đêm thú vị, mình nhảy múa hát hò khắp nhà đến tận 2 giờ sáng, còn anh hai xem phim, xong hai đứa ăn chút trái cây rồi đi ngủ.  Cuộc đời có nhiều hôm như thế thì thật tốt. Ko có thất vọng, ko có toan tính chi cả.

Tối nay, đi làm part-time, xong hết, họ đưa phong bì trả công cho mình mà sao mình thấy tủi thân quá, ko phải vì họ trả cao hay thấp, mình còn ko mở ra xem cho tới khi về tận nhà nữa. Mà là vì mình cảm thấy mình phải chờ đợi để được nhận một chút tiền lẽ-ra-là-của-mình như thế .

Giờ mình hiểu được vài thứ, chẳng hạn như trả lương qua thẻ, ko những có lợi ích cho công ty và ngân hàng, mà còn có lợi cho nhân viên hảo sĩ diện như mình nữa :v. Mình cực kỳ ghét cảm giác phải xếp hàng để nhận lương, trời ơi, I deserve it but I just feel like I’m waiting for a mercy. Đó cũng là lý do vì sao mình không thích đi làm cho người khác, cứ cân nhắc và cứ chịu trong cái tình cảnh unemployed thế này mãi, cũng được 3 tháng rồi, nhưng vui, dẫu sao mình đã ra trường đâu, cứ  nghĩ là mình còn nhỏ đi, chỉ có cái ý nghĩ này mới save me from feeling bad about myself. Oh, just for a few times. At times, I still think I’m talented. I’m young and gay, too. LOL.

• Like 1

.em.    522

Tối qua có dịp trò chuyện  với vài người bạn mới, phần đông họ rất thân thiện, nhưng cũng có chị kia khó tính quá, khiến mình không thoải mái. Thôi quên chị ấy đi, nói về Walker, the man I got to know last night, Walker was such a nice man with a beautiful wife, I honestly liked him better (than his pretty, tan skinned wife). Mỗi lần mình nói gì đó he lại cười khúc khích, dễ mến kinh khủng, tiếng cười của him còn theo mình đến tận khi chạy xe trên đường về, mình sẽ rất vui nếu được gặp lại Walker lần nữa. Còn cô vợ thì sau khi đùa với him, lại ôm him, nhìn thấy như thế mình lại hiểu thêm một chút định nghĩa của hạnh phúc. 

Gia đình của mình, bố mẹ mình mấy nay không còn thân thiết như thế, mình đoán là họ vẫn thương nhau, nhưng đôi khi mình thấy cách bố đối với mẹ mà mình lại buồn, có vẻ như bố không còn thương mẹ nhiều nữa, mình vẫn thấy mẹ hết mực tận tụy cho gia đình, quan tâm bố từng li từng tí. Mình không biết làm gì hơn, vẫn mến bố thương mẹ, chỉ thấy hơi tủi thân cho mẹ, người phụ nữ mình yêu thương. Nếu là lúc nhỏ, chắc mình sẽ ghét bố, vì cái tính nông nỗi, suy nghĩ không tới, nhưng dù sao, giờ mình cũng đủ lớn để hiểu, nuôi mình lớn lên là công ơn, sức lực của cả hai người, làm sao mình có thể phụ ơn bố chỉ vì những phút giây lạnh nhạt với mẹ.

Nếu nghĩ cho kỹ ra, thì chẳng qua, mình, bố, và mẹ cũng là những cá thể tách biệt, vậy thì, không thể vì bố có đôi khi lầm lỗi với mẹ mà mình lại cho bố ra rìa được. Cho nên, mẹ có giận bố, thì mình cũng vẫn bình thường với cả hai, xin lỗi mẹ, chúng ta không làm đồng minh trong chuyện này được. I hope you two have a great time in our hometown. Before you're back next week, mom, I'll be happily surfing around AL :D Don't worry bout me, I'm perfectly fine. Your son and my pup are, too. Alright, I know you don't give a damn bout my pup, but you know what, your  twenty-three-year-old son is only fed when my pup is fed. So, please wish my pup well :D

Lại nói, sáng nay đi chợ, đi ngang chỗ mấy anh thợ sửa xe cạnh nhà, mấy anh bông đùa mấy câu, vì quen, nên mình ko lấy làm khó chịu, trái lại còn vui vẻ trả lời đểu cho mấy câu, anh ấy hỏi “em có đi học hôm nay ko?”, mình bảo, “ko, em thôi học rồi”. Anh hỏi, “bộ ở nhà lấy chồng hay sao?” Mình cười, bảo "đúng rồi anh, hôm nào cưới em mời anh sang”. “được vậy cũng đỡ” – trong lòng thầm nghĩ. LOL.

Mình có relationship hết sức tốt  với men, hết sức mến họ, thế mà trời xui đất khiến thế nào ko thể yêu, trong khi bọn con gái thường đâu đối với mình tử tế như bọn con trai, nhưng mình lại chỉ mê bọn nó, là lẽ làm sao. Tức thật! Trời thật trêu ngươi. Nói vòng tới vòng lui, cũng quay về chủ đề being gay, haha, thì đó chẳng phải là chủ đề chính của Dear diary sao!

Edited by Emyeu

.em.    522

Niềm vui đối với mình rất dễ kiếm tìm, ý là, mấy cái trò chơi Người đằng sau, Nói thật với Nếu...thì trong AL này làm mình cứ ngồi cười khúc khích y như bệnh (bệnh thật chứ ko phải y như) =))

Thấy mấy bạn trong AL có óc hài hước quá đi. Đói rồi mà vẫn ngồi chơi thêm tí nữa. 

Vào đây, ko dám viết khuyết điểm lên, tại sợ, lỡ có ai interested và đọc profile và NK của mình thì họ chạy té khói sao.

Nói vậy chớ, mình là người trung thực, thà ko nói chứ ko nói dối, ví dụ, bữa thằng bạn khốn của mình hỏi, Are you a lesbian? Mình nói, I'm single. :v I'll wait till I find the right person, then I'll tell ya. Thật ra mình k có  muốn nói láo gì đâu, nhưng biết sao được, nó cứ hỏi việc nhạy cảm của mình >"<. Đúng là khốn mà, bạn với chả bè :v

Thật ra, mình cũng ko rõ, nếu nó biết mình into girls như vậy nó có ghét hay phỉ báng mình, trở mặt với mình ko nữa. Chỉ thấy nó hay cùng một đám bạn đi chọc ghẹo một cậu trai khác, cậu này trông có vẻ gay. Chắc tại tụi nó straight nên ko hiểu được cảm giác bị bullied như thế. 

Mình cũng nghĩ thằng bạn đó ko có ác ý gì. Thôi, cứ tránh xa nó một chút vậy.

ủa, đang nói về tật xấu của mình mà, mình rất lười, và mê chơi. Có khi ngồi chơi laptop nhiều tiếng và bỏ bữa, rồi lại mua vội thức ăn và ăn gấp gáp. Có khi có việc cần làm mà cứ chần chừ, cứ ngồi chơi linh tinh, đọc lảm nhảm truyện rồi báo, nói chung là cứ làm những việc ko quan trọng, mà bỏ cái cần làm sang một bên, khi deadline tới, thì quýnh quáng lên, chạy như tào tháo rượt, quên trước thiếu sau...

Hình ảnh của mình là một người khá thất bại như thế. Hèn gì mãi single. 

Mà nói thật ra như vậy, còn hơn là vẽ vời ra một cô tiên để rồi ai đó đọc vào họ mê, khi hẹn ra, mới biết họ đang hẹn hò một cô tiên mắc đọa. :v

Anw, mình ko phải con quỷ, mình là một cô gái chân thật hiền lành, vui tính, yêu trẻ con, yêu động vật, yêu phụ nữ, thích đàn ông, thích ngủ, thích ăn, thích xinh đẹp nhưng ko thích tập thể dục. 

• Like 4

.em.    522

Đổi được username rồi, vui thật, thôi, từ nay  mọi người cứ gọi em là .em. thôi, còn "yêu" thì để mai mốt cũng được, chứ tự dưng bắt mấy chị gọi mình là emyeu thì lỡ có nói chuyện điện thoại bồ mấy chị ghen, cũng mệt mình :p

Hôm nay là ngày mà .em. cứ cười một mình suốt (mặc dù không tương tư và cũng chưa gặp ý trung nhân). 

Đêm qua, .em. thức tận 4 giờ sáng, xem TED talk về transgender people, thấy tội họ còn hơn mình nữa. Bữa có xem được cái couple kia là hai người transgender đã gặp và yêu nhau, đúng là heaven matched couple thật chứ. It's just beautiful. :p

• Like 1

.em.    522

Chúc mừng .em. Đã đổi đc nick mới, username mà có chặn trước chặn sau cũng hay nhỉ

Hihi, cám ơn chị codonchieumua, :)

.em. đang đợi người vào chúc mừng thì chị đến :D

.em.    522

Mấy ngày mẹ về quê, là mấy ngày AL có mặt mình lê la khắp chốn.

Mẹ cuối tuần mới lên, pup ko thèm ăn cơm tiệm, mình nấu nó cũng chẳng thèm dòm qua, trời đất ơi, con pup gì mà kén chọn quá, nuôi nó mệt thiệt mệt luôn đó, cho ăn thức ăn thì ăn vài viên rồi bỏ đi, cho cơm thì phải ngồi lại, lấy tay bóc từng mẫu thịt đút vào miệng, chán ghê, ai mà mang cho em cái cục nợ này thật là nhẫn tâm mà. Nói vậy, chứ mẹ mà nói cho ai thì mình y như rằng bảo, nó là con của con, sao lại cho ai? =))

Nó chỉ được mỗi việc mừng khi mình đi học về,  nhìn cái mặt nó thấy ghét lắm, hình như mới ngủ dậy, ở nhà mình mà, đâu có gì làm thành ra chắc là ngủ miết, đợi mình về thì vẫy đuôi, có khi còn tè ra nhà nữa. (!).

Nhưng thôi kệ, hư thì hư, nó là của mình nên mình cưng lắm :v 

Để xem, hôm nay vào học mà chán quá, chỉ muốn về nhà lên AL chơi Đoán người đằng sau. 

Mình bệnh quá. Thôi hôm nay  ngủ sớm, mai thức sớm chụp ảnh tốt nghiệp :p

Edited by .em.
  • Like 1

.em.    522

Chưa bao giờ mình cảm thấy xấu hổ và xinh đẹp như hôm nay.

Kể chuyện xinh đẹp trước, hôm nay đi chụp ảnh tốt nghiệp nên make up, làm tóc, cho nên nhìn mình trong gương có khi mình còn tự kỷ nghĩ, ow, I'm falling in love with myself. Ow, why wouldn't anybody fall in love with me. huh! *sigh*

Chuyện xấu hổ: hey, why would you wanna know? Tò mò thế. :D

Và can đảm, việc chấp nhận chuyện làm mình đỏ mặt, tim đập đó đã khiến mình cảm thấy mình thật can đảm. 

Thôi, hôm nay nói ít, còn đi viết thư cho bạn (gái) nữa.

Ôi, chỉ là a female friend, ko phải là a girlfriend, tiếc thật. LOL. If only she were gay, that pretty chick. LOL. Riết thấy mình ác, bản thân mê gái xong rồi cứ mong hết thảy con gái đều gay :D

Edited by .em.
  • Like 2

.em.    522

Sáng nay lang thang trong sân trường, mở mailbox ra, thấy một email dài cậu gửi, cậu trách mình vì sao chụp ảnh với bạn (nam) mà lại thân thiết vậy. Mình choàng tay anh ta, chỉ có vậy thôi, mà cũng làm cậu phiền lòng. Biết cậu thương mình, nhưng có khi mình nghĩ cậu như thế là đánh giá mình rồi, đánh giá khắt khe quá. Bạn nam hay nữ, nếu mình không yêu lẫn không có ý nghĩ gì quá phận, thì một cái khoát tay hay một cái ôm, cũng đâu có gì là xa xỉ thế. 

Mình mới sang tuổi hai mươi được một năm thôi, mình chưa từng trải qua nhiều thăng trầm như cậu, đầu óc của mình hãy còn đơn giản, lạc quan, và đôi khi cũng đầy sợ hãi cuộc đời này, nhưng điều đó cũng đồng nghĩa với việc mình trẻ, mình còn nhiều cơ hội để mắc lỗi, để trả giá và để lớn lên. 

Mỗi điều mình làm hay nói ra sẽ mang đến cho người nghe  một nhìn nhận khác nhau, người nghĩ tốt về nó, người thì nghĩ xấu, hoặc có người không thèm nghĩ, hơi đâu mà nghĩ về một người dưng LOL. Thôi mình sẽ thôi buồn về lời chê trách của cậu, dẫu sao cũng thật lòng cảm ơn cậu đã yêu thương, đã quan tâm mình như thế. Nhưng thú thật, mình không thích lời khuyên, mình chính là cứng đầu và kiêu hãnh, của cái tuổi 21 (sắp lên 22) này. Vậy đó. 

Sao người ta cứ quan trọng hóa việc phân biệt giới tính trong giao tiếp xã hội vậy không biết, nói thật chứ, con trai hay gái gì thì cũng thích có bạn bè, cũng đôi khi quàng vai bá cổ, con gái cũng thích đá bóng và con trai đôi khi cũng khóc, sao mà ta lại phải rạch ròi, bé trai thì phải chơi súng và bé gái thì búp bê thế nhỉ. 

Nhớ lúc trước có đọc được, ở  trường tiểu học của Nhật, con trai và gái được tắm cùng nhau, naked, để bọn nó học được rằng bọn nó đều như nhau cả, đều là những người bạn, không có gì khác biệt. Nhà chị gái mình ở Úc cũng vậy, mấy đứa trẻ cả trai lẫn gái đều tắm cùng bồn tắm, ko có sự phân biệt nào. 

Vậy mà gia đình của mình lại sống theo truyền thống tới nỗi "nam nữ thọ thọ bất tương thân".

Vậy đã đành, gia đình thân yêu của mình mà biết đứa con gái quý hóa này là gay thì thôi, quả không còn gì thảm họa hơn!

• Like 1

Scarlett    194

Chưa bao giờ mình cảm thấy xấu hổ và xinh đẹp như hôm nay.

Kể chuyện xinh đẹp trước, hôm nay đi chụp ảnh tốt nghiệp nên make up, làm tóc, cho nên nhìn mình trong gương có khi mình còn tự kỷ nghĩ, ow, I'm falling in love with myself. Ow, why wouldn't anybody fall in love with me. huh! *sigh*

Chuyện xấu hổ: hey, why would you wanna know? Tò mò thế. :D

Và can đảm, việc chấp nhận chuyện làm mình đỏ mặt, tim đập đó đã khiến mình cảm thấy mình thật can đảm. 

Thôi, hôm nay nói ít, còn đi viết thư cho bạn (gái) nữa.

Ôi, chỉ là a female friend, ko phải là a girlfriend, tiếc thật. LOL. If only she were gay, that pretty chick. LOL. Riết thấy mình ác, bản thân mê gái xong rồi cứ mong hết thảy con gái đều gay :D

Chị thích màn " tự sướng" của em...haha

• Like 1

.em.    522

Chị thích!!! Like 100 lần.

Em cám ơn chị Leaf, Thank 1000 lần =))

Chúc chị ngày lành :)

Edited by .em.
  • Like 1

.em.    522

Chị thích màn " tự sướng" của em...haha

haha, em tưởng tượng một lúc nào đó chị gặp em, xong chắc chị sẽ bị xỉu vì em xinh hơn là em miêu tả =))

Nói chớ, chị đừng raise expectation in my appearance nha, em xin chị :D

Em chỉ dc mỗi cái giỏi tự sướng, ngoài ra, còn giỏi nói và , hết rồi.

Scarlett    194

Gặp gái xinh tới mức xỉu thì cho dù xỉu thì chị cũng xỉu trong mãn nguyện, hahaha...

Em nói giỏi sao mà làm độ tửng chị bùng phát thì em chỉ có cười bể bụng :D

• Like 1

.em.    522

Sợ hãi, chán nản, nhưng hãy can đảm lên. Thất bại cũng chẳng có gì đáng ngại. >"<  Mình mỗi lần làm gì là mình cứ lo sợ đủ thứ, ngộ ghê, rồi lại ngồi bình tĩnh lại, suy nghĩ cho thông suốt, viết ra cái ý nghĩ đó thì lại thấy, ôi, chẳng có gì để mất, không dám cố gắng bản thân nó đã là một thất bại lớn. Không phải sao. 

Hehe. I'm talking to myself, myself is the best friend I've ever had.

Sometimes walking on the street, I catch myself laughing alone, like those with metal sicknesses, I have no idea why I laugh. And I am so afraid that the person approaching me in the opposite direction may mistake that I'm flirting with her/him, no I don't. =))

I am just happy, and so I smile and sometimes, burst out laughing, for seemingly no reason.

Đây là những dòng được viết trong một tâm trạng lo lắng và vui mừng hỗn độn. 

.em.    522

It's still early in the moring, so, no story to tell =))

Ah, I was an early bird today, surfing the net before getting out of bed :v

Then, had breakfast and fed pup, hung on the clothes, then got back to AL :v

Alright, then head to the library.

Will be back at noon. 

Life is pretty, (I don't fancy the word "beautiful), like "pretty" in "a pretty girl".

And life is also bitchy, like "bitchy" in a...ow, I didn't say anything. You said it. 

Believe me, girls are sweet, just when she holds your hand and walks you through the crowd, and whispers into your ears words of wisdom, of love, of honey (!). I'm just imagining a happy ending for my life story. Don't bother.

Btw, good morning :D

Edited by .em.
  • Like 1

.em.    522

Có khi thật không hiểu sao lại có những người nhờ vả mình đấy, rồi họ lại quay lại nói lời khiến mình phiền lòng như thế.

Thật chứ, trên đời này mình không có giận ai lâu, dù họ đôi khi thật kỳ quặc, thật thiếu tế nhị. Suy cho cùng, đâu phải ai cũng được giáo dục như nhau và nhận thức như nhau, thành ra, nếu như ai lỡ có nói lời thô tục, có hành xử như những kẻ chuyên đi phá hoại cuộc đời người khác thì rõ là họ không được giáo dục tốt mà thôi.

Sao mình lại bực bội như thế, lẽ ra mình phải tự biết khắc chế cảm xúc của mình, sao lại để bọn họ làm mình buồn lòng như thế. Rõ vớ vẩn. Mà thật, cũng tự hỏi, vì sao họ lại hành xử như thế. Kỳ lạ quá.

Mai là 20.10 rồi, mình ít cảm xúc với ngày này nhưng biết tới nó vì hiện nay, các ngày lễ đã bị thương mại hóa, hễ có ngày lễ gì là người ta lại ùn ùn đổ nhau đi bán hoa, bán quà, gấu bông, đủ loại quà cáp. Rồi những người khác ùn ùn kéo nhau đi mua như thể, nếu lỡ dịp lễ này thì họ không còn cơ hội chứng tỏ với người yêu rằng họ yêu cô ấy nữa.

Nói thì nói vậy, chứ secretly mình cũng mong ngày mai vào lớp học, có một bó hoa đặt ngay ngắn trong gầm bàn, mình sẽ nhẹ nhàng lấy ra xem, mở tờ note đính kèm, tay run tim đập, thì thấy gửi cho con bạn cạnh bên.

Rồi mình sẽ xuống canteen trường, mua tất cả đồ ăn thức uống mình yêu thích và treat mình một bữa no nê. LOL.

20.10, chúc các chị em cũng hạnh phúc như bao ngày khác, nhé! 

• Like 2

Scarlett    194

Quên mấy chuyện vớ vẩn và vui lên đi em cho đời còn đáng yêu !

Chúc em 20.10 ngày càng vui - trẻ - khỏe - đẹp nha

• Like 1

.em.    522

Lâu lâu, ấy là chừng ba mươi phút một lần, mình lại đi dạo diễn đàn, rồi đọc xem mọi người đang nói gì thế. Ai nói dí dỏm, tươi vui thì mình vào like, cái mà mấy đứa bạn hay bảo là "nghề like dạo", dù ko được ai trả cho đồng nào nhưng việc đó sẽ tạo nên một điều khác biệt, đó là profile view của mình sẽ tăng lên hàng trăm sau vài ba hôm, LOL. Mình bệnh quá, profile view tăng lên thì cũng đâu có được cái chi. LOL. Mà kệ, cũng vui vậy, ăn cắp được của ai đó chừng dăm ba phút (unintentionally) =))

Mình hông biết ai view profile của mình hết, nhưng biết để làm gì, LOL, kiểu như họ chỉ viếng thăm nhà thôi, cách viếng thăm không cần chào hỏi, vậy thì mình cũng ko thèm biết họ là ai luôn. :) That's fair, hehe. 

À phải rồi, hôm nay là một ngày vui, đi ăn chơi, nói linh tinh, gặp mấy cô gái dịu dàng, nữ tính, xinh xắn chỉ có điều mấy cô  bé đều có bạn trai cả rồi, LOL, nếu ko chắc mình sẽ tiến tới ngay thôi, nói là vậy, chứ mình đâu có tới nỗi đó, nhỉ.

Mình là người đàng hoàng, nhìn thấy mấy bạn xinh thì cũng cười chào, bắt chuyện rồi về đây kể linh tinh đôi ba dòng, tuyệt đối ko có ý niệm xấu. 

Sometimes I doubt whether I'm gay, LOL, 'cause I don't enjoy watching naked girls, >"<, when I watch Dating naked or see those half-nude superstars on magazines, I do not feel anything, I don't like them. Then, I would look at those photos again, trying to figure out what's sexy about them, but I can't. When I see pretty girls, like those I saw this evening at the gathering, I never have any idea of wanting to touch them. Is that wrong? I mean, when I read stories, it is natural of people to attempt to touch that someone whom they are attracted to. Ow, poor me, I'm gay in a wrong way!!!

I'm only into girls' naked hands. LOL. I'm so in love with girls' hands and I think they are the most attractive parts on their bodies. =))

When I was with my ex, I did not enjoy seeing her naked, either. I asked her to lend me her hand when she was sleeping, I put it on my heart, and another night, on my lips, and slept, not have sex, just sleep in the most innocent sense of the phrase . She said I was so silly, crazy and...sick and if she was happy, she would lend it to me, if she wasn't, she refused and that's it. 

• Like 4

chutzpah    579

Thích kiểu của em. Không thích cứ lên giường là phải sex, mình thuộc loại chưa từng sex và không thích sex, chỉ thích ôm, hôn hoặc cầm tay cầm chân thôi =)).

• Like 2

.em.    522

Thích kiểu của em. Không thích cứ lên giường là phải sex, mình thuộc loại chưa từng sex và không thích sex, chỉ thích ôm, hôn hoặc cầm tay cầm chân thôi =)).

LOL, chúng ta bị thuộc loại thèm hơi người nặng đấy chị =))

Anw, em đính chính à nhà, I do not dislike sex LOL, just love hugging more =))

nắm tay, ôm nhau là những cử chỉ thân thiết nhất trên đời hihi. 

Edited by .em.
  • Like 2