Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Chet

Điên.

Recommended Posts

doanthuy34    743

Đừng tuyệt vọng tui ơi đừng tuyệt vọng. Bạn còn may mắn lắm vì buồn còn có điện thoại kết nối 3G, hoặc wifi để viết này kia, người khác đọc và đồng cảm với bạn. Ngoài kia mưa gió bão bùng, nhiều chuyện buồn lắm bạn à. Viết nhiều chữ lucky với biểu tượng cỏ ba lá dán đầy nhà xem sao, mình đã làm và thấy có nhiều chuyện vui hơn.

Chet    533

Đêm qua mình trở về, không còn nó quấn dưới chân. Mở cánh cửa cũng không còn nhìn thấy nó nằm đó nhịp đuôi chờ. Mọi thứ vẫn vậy chỉ có nó là không còn nữa.

Suốt 17 năm dài ở cùng nhau, lớn lên bên nhau.

Chỉ còn vài ngày nữa là mình sẽ lại quay trở về mảnh đất lạnh lẽo ấy, rồi những hôm mình buồn như rơi xuống đáy vực còn đâu hình ảnh bạn nằm gọn trong lòng mình ngủ an lành.

Cảm ơn, vì bất kể giây phút nào trong đời mình cũng đã luôn tin chắc rằng phía sau cánh cửa ấy, có bạn chờ mình trở về.

Meo.

20190723.

• Like 1

Gia.Linh    1,588

Chuyện gì vậy Chẹt ? Người bạn trung thành Meo Meo của bạn bị làm sao vậy?