Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
a_little_girl

My diary

Recommended Posts

a_little_girl    171

Hôm nay em thử thôi chị cũng không muốn gặp phụ huynh của em :smile: icon bất lực.

Có nhiều thứ chị làm em tụt cảm xúc quá. Như vượt qua giới hạn chị cũng không dám, trăn trở hoặc là em sẽ chán chị; hoặc em bám chị hơn bây giờ. Em đây không sợ thì thôi, chẳng hiểu chị có gì để sợ!?

a_little_girl    171

Ủa chị, covid ghé xíu mà trổ máu dê dữ vậy? Mất khả năng kiểm soát hả trời! Thiệt không ngờ chị dám nói chuyện với em vậy luôn! Em định đi nâng ngực chị xổ cho 1 trànnnn.

a_little_girl    171

Em sống đến tuổi này dám yêu dám hận vậy mà lại gặp chị. Xem như em chẳng may.

a_little_girl    171

Em chai sạn rồi, ko buồn, ko khóc, có lẽ cuộc sống đã quá mệt mỏi cho em, chẳng còn sức để buồn vì  tình.

Em không hối tiếc điều gì trong 7 8 năm qua. Xem như kiếp này duyên mình đến đây.

a_little_girl    171

Đêm qua em nằm mơ thấy N.

N dịu dàng để em ôm N ngủ, điều chưa bao giờ xảy ra hiện thực.

• Sad 1

a_little_girl    171

Hì, đã nói bao nhiêu lần rồi trên đời này trừ gia đình em ra chỉ có 2 nhóm người: là N và những người còn lại. Thế nên đừng ai chỏ mũi vào dạy t sống thế nào kẻo bị quê.

Sống đến từng tuổi này t chả cả nể ai đâu, đâu ai nuôi t ngày nào mà ý kiến. Không đến phiên các người đồng tình hay không nhé. Dù t không yêu N, cũng không đến lượt mấy người.

Mối quan hệ bạn bè sương sương, gặp gỡ vài lần, tự các người cho rằng các người quan trọng với t, chứ mqh vậy t có 1 danh sách dài. Nói trắng ra là t không cần ai ngoài N hết, và sống 1 mình vẫn rất ổn, đừng ai làm phiền - cảm ơn.

a_little_girl    171

Cũng xót, cũng năn nỉ mà còn chảnh lắm, không ntin cho em, lại ntin vào nhóm.

Khi nào ntin trực tiếp với em rồi em suy nghĩ lại. Còn cứ như vậy là không nha.

Cũng đơn giản thôi: cưới em thì tiếp tục, không cưới thì đừng phiền. Em không ngại thanh Xuân dành cho chị, sao chị lại không dám đón nhận? Chị lo sợ vậy có xứng với em không? Chưa kể bao nhiêu lần tổn thương em.

nói “thương em” chắc là “ tổn thương em” mà viết thiếu chữ đầu.

a_little_girl    171

Em không ngờ em yêu một người nhậy vậy luôn. 1 tháng trời spam group chứ không nhắn tin cho em. Nhắn cho nhiều như độc thoại, c L còn thấy em lạ, em không trả lời tin nhắn mà c nhắn Hoài.

a_little_girl    171

30/4/22 lai gặp nhau, Vì em sợ cô đơn.

Nhưng em giữ khoảng cách với N.

Em k chụp ảnh cùng cho đến khi N tự chụp.

Em cũng k gần gũi, k ngủ cùng phòng. Nếu trời k mưa chắc em về ngay trong ngày.

• Sad 1

a_little_girl    171
Bây giờ, a_little_girl đã nói:

30/4/22 lai gặp nhau, Vì em sợ cô đơn.

Nhưng em giữ khoảng cách với N.

Em k chụp ảnh cùng cho đến khi N tự chụp.

Em cũng k gần gũi, k ngủ cùng phòng. Nếu trời k mưa chắc em về ngay trong ngày.

À tối ngủ em mơ thấy N vào phòng ôm em. Và trong mơ em tự nhủ chỉ là mơ thôi. K có đâu.

a_little_girl    171

Nói em thay đổi, nói em khó chịu, khó chiều, vậy có nghỉ vì đâu mà em như thế không?