Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
a_little_girl

My diary

Recommended Posts

a_little_girl    171

Cuối cùng cũng có lần ôm người mình yêu mà ngủ. Em nhắm mắt thế thôi vì không muốn đối diện với sự thật.

a_little_girl    171

Cái kiểu vừa yêu vừa hận cuối cùng em cũng trải nghiệm cảm giác này. Tình yêu của người trưởng thành mệt mỏi nhở.

a_little_girl    171

Thời gian thay đổi thế cục, ngày xưa được đi du lịch cùng N em vui lắm, bây giờ em k muốn đi, chấp nhận bỏ vé.

Ngày xưa em gợi ý để được chụp hình cùng, giờ em hình như không nghỉ tới, làm xong nhiệm vụ của phó nháy là thôi.

Hoán đổi vị trí cho nhau, em đau lòng lắm nhưng em không thể nào chấp nhận được. 

a_little_girl    171
Vào 20/6/2022 vào 13:27 , a_little_girl đã nói:

cái kiểu thấy tội tội, nhưng ai tội cho em?

Làm em ảo tưởng chị yêu thương em lắm, lo sợ mất em lắm.

Cầm tay em, sờ mặt em khi em ngủ, ngọt ngào quá mà. Ngọt ngào đến mấy cũng tan thành mây.

• Sad 1

a_little_girl    171

Em không biết phải làm sao nữa. Xưa chỉ mong 1 lần chị xuống nước dỗ em. Giờ chị xuống nước em lại sợ bản thân xiêu lòng.

a_little_girl    171

Em nhớ cảm giác ở bên cạnh chị. Những lần hiếm hoi em buông lỏng bản thân, chỉ tận hưởng từng giây bên chị, 1 bước không muốn rời, nỡ lòng nào ko cho em tắm cùng?!  T. T 

Thật sự rất mắc ói khi c gọi em thức, như gọi con vậy! "bé cưng, bé yêu" 😨:ohmy:, lạy hồn, là em quá mệt không mở mắt nổi, không phải cố tình làm nũng.

Cảm giác ôm gấu 50kg đầy mỡ nó sướng làm sao, được ôm được hôn quá sướng. Còn được crush nắm tay. Em vẫn còn cảm giác chị sờ ngón tay em, rồi sờ lòng bàn tay, nựng mặt em. Trời em 30tuoi rồi, ko phải 13 đâu, tuổi này đẻ được mấy lứa rồi, đừng âu yếm kiểu ấy nữa.  Mà nể chị thật, mỡ dâng đến miệng mà mèo chê ko ăn, mỡ này cũng không phải mỡ ế, ngta hẳn hoi hoa khôi của lớp mà, gái Ngoại Thương có bao giờ xấu, bản thân c cũng là gái NT mà, chắc gáng lắm mới sờ mông em, nhát quá đi.

Edited by a_little_girl
  • Sad 1