Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
a_little_girl

My diary

Recommended Posts

a_little_girl    172

Cuối cùng cũng có lần ôm người mình yêu mà ngủ. Em nhắm mắt thế thôi vì không muốn đối diện với sự thật.

a_little_girl    172

Cái kiểu vừa yêu vừa hận cuối cùng em cũng trải nghiệm cảm giác này. Tình yêu của người trưởng thành mệt mỏi nhở.

a_little_girl    172

Thời gian thay đổi thế cục, ngày xưa được đi du lịch cùng N em vui lắm, bây giờ em k muốn đi, chấp nhận bỏ vé.

Ngày xưa em gợi ý để được chụp hình cùng, giờ em hình như không nghỉ tới, làm xong nhiệm vụ của phó nháy là thôi.

Hoán đổi vị trí cho nhau, em đau lòng lắm nhưng em không thể nào chấp nhận được. 

a_little_girl    172
Vào 20/6/2022 vào 13:27 , a_little_girl đã nói:

cái kiểu thấy tội tội, nhưng ai tội cho em?

Làm em ảo tưởng chị yêu thương em lắm, lo sợ mất em lắm.

Cầm tay em, sờ mặt em khi em ngủ, ngọt ngào quá mà. Ngọt ngào đến mấy cũng tan thành mây.

• Sad 1

a_little_girl    172

Em không biết phải làm sao nữa. Xưa chỉ mong 1 lần chị xuống nước dỗ em. Giờ chị xuống nước em lại sợ bản thân xiêu lòng.

a_little_girl    172
Posted (edited)

Em nhớ cảm giác ở bên cạnh chị. Những lần hiếm hoi em buông lỏng bản thân, chỉ tận hưởng từng giây bên chị, 1 bước không muốn rời, nỡ lòng nào ko cho em tắm cùng?!  T. T 

Thật sự rất mắc ói khi c gọi em thức, như gọi con vậy! "bé cưng, bé yêu" 😨:ohmy:, lạy hồn, là em quá mệt không mở mắt nổi, không phải cố tình làm nũng.

Cảm giác ôm gấu 50kg đầy mỡ nó sướng làm sao, được ôm được hôn quá sướng. Còn được crush nắm tay. Em vẫn còn cảm giác chị sờ ngón tay em, rồi sờ lòng bàn tay, nựng mặt em. Trời em 30tuoi rồi, ko phải 13 đâu, tuổi này đẻ được mấy lứa rồi, đừng âu yếm kiểu ấy nữa.  Mà nể chị thật, mỡ dâng đến miệng mà mèo chê ko ăn, mỡ này cũng không phải mỡ ế, ngta hẳn hoi hoa khôi của lớp mà, gái Ngoại Thương có bao giờ xấu, bản thân c cũng là gái NT mà, chắc gáng lắm mới sờ mông em, nhát quá đi.

Edited by a_little_girl
  • Like 1
  • Sad 1

a_little_girl    172

Hôm nay chị nói "Messenger may mắn quá vẫn còn tồn tại", thế là em khoá cả Messenger.

Sai đầu tiên là chị gửi lời mời kết bạn cho em.

Sai thứ hai là em say mê chị 

Sai thứ ba là chị không rõ ràng nói là chị em mà dở dở ương ương, vẫn muốn em yêu chiều.

Sai thứ tư biết chị như thế mà em vẫn mê.

Sai thứ 5 là em vừa yêu vừa hận, dằn vặt chị.

a_little_girl    172
Vào 8/1/2018 vào 20:36 , a_little_girl đã nói:

4 năm, em chờ gần 4 năm cuối cùng đã có lời giải đáp. Cám ơn chị vì tất cả.

Chị và em đã cùng một chọn lựa, em mong đây là chọn lựa đúng đắn của cả 2 ta.

ha ha em sai rồi, cả bây giờ còn không biết chị ấy có yêu em không nữa là năm tháng xưa cũ ấy, em tỉnh mộng đi em ơi.

a_little_girl    172
Vào 8/1/2018 vào 20:36 , a_little_girl đã nói:

4 năm, em chờ gần 4 năm cuối cùng đã có lời giải đáp. Cám ơn chị vì tất cả.

Chị và em đã cùng một chọn lựa, em mong đây là chọn lựa đúng đắn của cả 2 ta.

ha ha em sai rồi, cả bây giờ còn không biết chị ấy có yêu em không nữa là năm tháng xưa cũ ấy, em tỉnh mộng đi em ơi.

a_little_girl    172
Vào 10/6/2018 vào 17:11 , a_little_girl đã nói:

Em cảm thấy có lỗi với bạn gái của em lắm, ai mà chẳng nhận ra sự thay đổi của người họ yêu chứ. Em phải làm sao bây giờ, lỗi tất cả là do em. Lẽ ra ngày đó em không nên đa tình, em cứ nghỉ em sẽ yêu người đó thật nhiều, đúng là đã từng rất sâu đậm giai đoạn đầu, nhưng rồi không gì thắng được thời gian và khoảng cách. Chắc chính bản thân chị cũng hiểu điều đó nên k bao giờ vượt giới hạn với em.

Cả bản thân em cũng k chắc nếu mình đến vơi nhau thì 1 2 năm nữa khi nhan sắc chị phai tàn em có còn như hôm nay nữa hay không?

Có lần em đùa rằng, giờ em còn quan tâm chăm sóc chị chứ 1 2 năm nữa xuống sắc là k có đâu, chị trả lời vọn vẹn "I Know" em biết câu tloi của chị là thật.

Mà lần này chị không up ảnh lên mxh, mình trong sạch thì cớ gì phải sợ dị nghị hả chị? Em k sợ đồng nghiệp của em thì tại sao chị phải sợ giùm em. Em chính là thích cho họ tức, thích cho họ nói sau lưng đấy. Họ làm gì đc em

4 năm trôi qua rồi, vẫn say đắm và càng mê luyến 

a_little_girl    172
Vào 21/12/2021 vào 17:49 , a_little_girl đã nói:

Hôm qua em lại nằm mơ thấy N, lúc nào cũng vậy ở bên N luôn là thời gian vui vẻ của em.

Cũng buồn cười ghê, những người phụ nữ khác thì em không hiểu được, còn riêng em, sâu trong em vẫn cứ là đứa con gái 18 tuổi – mãi không chịu lớn. Em giờ 30 tuổi rồi, thăng trầm trong cuộc sống trải qua cũng nhiều. Quyền hành trong công việc cũng có. Vậy mà trong mơ em lại e ấp để mặc chị sờ mặt, bẹo má. Tỉnh cơn mơ chỉ thấy mắc ói với bản thân mình.

à thành sự thật rồi nè, ngta sờ mặt bẹo má rồi nè,  chỉ thiếu ôm hôn thôi

a_little_girl    172
Vào 27/7/2019 vào 20:23 , a_little_girl đã nói:

Em nhớ chị, nhớ cái ôm giữa dòng người trong đêm DL. Nếu thời gian quay trở lại em sẽ mạnh dạn hơn, vì chúng ta đâu còn lần sau.

ủa má quá trời lần sau luôn nè. giờ má muốn hôn là hôn, muốn ôm là ôm, thức hôn ngủ hôn, má chỉ thiếu ăn ngta thôi. Má ép ngta bận đầm sệt xy cho má ngắm rồi má cười hí hí.

Má thiếu điều làm bà nội ngta, má đổ quạo, quạo sảng quài luôn.

a_little_girl    172
Posted (edited)

ủa sao phải đi chung, có gì vui, hành hạ tinh thần chứ làm gì 

Edited by a_little_girl

a_little_girl    172

Mệt nhở, à ko mệt nữa vì mệt lâu quá rồi, giờ là chán, chán rồi.

Cần chị, chứ không cần mối quan hệ như hiện tại.

a_little_girl    172

Khi đã đến đỉnh điểm mọi việc dường như... em giờ nhìn đâu cũng chán, chỉ muốn chấm dứt mối quan hệ này thôi. Tại sao luôn là c muốn mà không phải là em muốn, vì sao em phải là người hi sinh? Chị chưa 1 lần cố gắng xây dựng  mối quan hệ.

a_little_girl    172

Không nghỉ mọi việc xảy ra như vậy luôn, cũng không muốn nhắc lại vì quá ám ảnh những câu nói đau lòng người nghe của chị.

Haizzzzz không biết nói sao luôn.

a_little_girl    172
Posted (edited)

Giờ em mà phản ứng lên thì nói này nói nọ. Không biết làm sao luôn á.

Edited by a_little_girl