Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

Em cười em đi WC quá. Sao cứ thả em vô đám đông là em vô tình gây thương nhớ, toàn là người quen của chị mới đau. Ai bảo chị không thể hiện chủ quyền, người ta cứ nghỉ em vô chủ nên vào tấn công. Bạn chị, bạn của em chị, sau này mà có họ hàng ruột thịt của chị chắc cẩu huyết lắm.

• Haha 1

Hi vọng càng nhiều thất vọng càng đau.

Nếu, giả sử, một ngày nào đó chúng ta là của nhau, em sẽ dùng cả đêm đầu tiên để nhéo chị, nhéo chán chê, nhéo đến sáng cho hả dạ em.

Không bàn về tình cảm của em, nói về những việc em đã làm để sau này chị hưởng dụng.

Chị có biết em chịu bao đau đớn khi lăn siêu vi kim không? ở trên lăn ở dưới muốn ra nước! Chị có biết em tốn bao nhiêu lúa để trị mụn, giữ gìn làn da sạch đẹp để sau này chị hôn em, chị sẽ thấy thích.

Chị có biết vì sao mỗi sáng chủ nhật, bao nhiêu cô gái ngủ nướng còn em dậy chạy bộ, để có body mi nhon sau này chị ôm chị sẽ thấy thích.

Chị có biết vì sao em mỗi sáng em dành gần 1 tiếng để tắm không? 7x7 49 mỹ phẩm nào là sữa tắm, sữa dưỡng thể, dưỡng trắng da...để có làn da trắng mịn lại thơm sau này chị ngửi chị sẽ thấy thích.

Tất cả mọi việc em làm vì chị, còn chị vì ai?

Em rất bực rất rất bực bội. Ủa bộ họ qua nhà ngỏ ý cưới chắc em đã chịu sao ở đó còn bình luận em thế này thế kia nên thôi không qua ngỏ lời. Trời đ*! Tức chết đi mất.

doanthuy34    793
Vào 10/20/2019 vào 19:37 , a_little_girl đã nói:

Hi vọng càng nhiều thất vọng càng đau.

Nếu, giả sử, một ngày nào đó chúng ta là của nhau, em sẽ dùng cả đêm đầu tiên để nhéo chị, nhéo chán chê, nhéo đến sáng cho hả dạ em.

Không bàn về tình cảm của em, nói về những việc em đã làm để sau này chị hưởng dụng.

Chị có biết em chịu bao đau đớn khi lăn siêu vi kim không? ở trên lăn ở dưới muốn ra nước! Chị có biết em tốn bao nhiêu lúa để trị mụn, giữ gìn làn da sạch đẹp để sau này chị hôn em, chị sẽ thấy thích.

Chị có biết vì sao mỗi sáng chủ nhật, bao nhiêu cô gái ngủ nướng còn em dậy chạy bộ, để có body mi nhon sau này chị ôm chị sẽ thấy thích.

Chị có biết vì sao em mỗi sáng em dành gần 1 tiếng để tắm không? 7x7 49 mỹ phẩm nào là sữa tắm, sữa dưỡng thể, dưỡng trắng da...để có làn da trắng mịn lại thơm sau này chị ngửi chị sẽ thấy thích.

Tất cả mọi việc em làm vì chị, còn chị vì ai?

Đọc tới đây mà tui cười gần chớt. Làm bao chuyện để được "hưởng dụng". Người iu có tâm nhất hệ mặt trời. 😏😏😏

Edited by doanthuy34

doanthuy34    793

"Dung vũ ca" nghe như Hư Trúc mà rất là Mộ Dung Phục. Tui không biết "ngôn tình" nhưng chúc bạn trải qua 7×7 = 49 "kiếp nạn" sẽ được "hưởng dụng". 😄😄😄

• Like 1

Nếu năm tháng tuổi trẻ ấy chị xuất ngoại kết hôn, thì 20 năm sau chúng ta đâu có cơ hội quen biết nhau.

Mọi việc chắc cũng do duyên phận. Nếu đã là duyên phận em sẽ để mặc xem nghiệt duyên này trôi đến đâu.

Đêm qua em mơ thấy chị, đúng là người trong mộng của em mà. Bao nhiêu điều tốt đẹp nhất trên đời này, em có em đều dành cho chị.

Trước đây em thà đổi bạn gái chứ không thay đổi bản thân mình, dù bản thân em không có gì tốt. Vậy mà giờ chỉ 1 câu nói "để tóc dài đi" , em sống gần 30 năm tóc chưa bao giờ qua chạm nữa lưng lại cố dặn lòng "thôi đừng cắt, dù xấu cũng tìm cách dưỡng dài".

Edited by a_little_girl

Em lại nhớ đến ngày đầu quen biết chị, em đã lên AL để hỏi mọi người phụ nữ U40 cư xử như thế là sao.

Mọi người đều  nghỉ theo hướng tiêu cực bảo em chấm dứt đi, vậy mà em lại vấn vương đến thế này, thời gian đã trả lời không có tiêu cực chỉ có buồn bực.

Khi bước chân vào tình yêu hãy nhớ 1 điều, cho đi không đồng nghĩa với việc nhận lại, mỉn cười phút trước cũng có thể bật khóc phút sau.

• Like 1

Có những người sẽ nói chuyện với ta lúc họ không làm gì. Còn có những người sẽ dành thời gian của họ để không làm gì, chỉ nói chuyện với chúng ta.

Duyên phận là một điều rất kì diệu. Nó không bỏ rơi ai, cũng không thiên vị ai. Người phù hợp với bạn nhất định sẽ xuất hiện, vào thời điểm thích hợp nhất, chỉ là vấn đề sớm hay muộn. Và trong thời gian chờ đợi “người phù hợp” ấy xuất hiện, có thể bạn sẽ có một vài mối quan hệ. Bạn sẽ hạnh phúc, cũng có thể sẽ đau khổ. Bạn sẽ dần dần hiểu được câu, “Nếu đã gặp gỡ, biệt ly là tất yếu.”

-ST-

• Like 1

Em đã từng hỏi chị rất rất nhiều lần, và kể cả khi em cầm điện thoại lên đưa chị "bạn chị gọi", nhưng chị cũng không thừa nhận.

Hôm nay em nói cùng chị "Khi yêu ai nên tìm hiểu rõ nhân thân của họ, tránh yêu đến không quay đầu được lại nhận ra mình đến sau một cuộc tình".

Đã sắp đến lúc em không còn gì ngụy biện cho sai lầm của em, ngụy biện cho sự cố chấp của em.

Lập đông rồi, vậy là sắp qua thêm năm nữa - 1 thập kỉ nữa - 2020.

Em lại so sánh về chúng ta ở từng giai đoạn.

Khi em cất tiếng khóc chào đời - Chị vào đại học

Khi em cấp sách đến trường - chị đang tiệc tùng bia bọt "dẫy đầm"

Khi em vào trung học - chị thành vợ người ta

Khi em vào cấp 3 - chị thành mẹ người ta.

Khi em đi làm - khi chị hết thời!

Em đến bên cạnh chị không vì lí do gì. Đẹp - chị có đẹp nhưng ngoài kia còn nhiều người trẻ đẹp hơn. Người ta nghỉ em đến với chị vì tiền, Tiền - chị có nhiều đấy, nhưng em cũng không thiếu.

Chẳng biết do đâu em say đắm chị như vậy. Nhiều lúc tự ngắm ảnh chị, em như vừa uống liên tục 2 ly cf nguyên chất, tim đập tay rung, mỉn cười không kiểm soát.

Lần cuối tôi và Thi gặp nhau khi còn tay trong tay là 02/01/2014, vậy là sắp tròn 6 năm. Tôi cứ ngỡ niềm đau ấy đã trôi qua, ấy vậy mà khi nhìn lại nỗi đau vẫn còn âm ỉ. Có gì đau hơn chữ đã từng. Đã từng yêu, đã từng mơ ước,.. tôi bây giờ k dám nói bản thân gì cũng có, nhưng không thiếu gì, vậy mà không thể vui vẻ như xưa.

Anh V hỏi tôi còn tcam với T không? Nếu T quay lại tôi có chấp nhận T vs con T không?

Đúng là tình đẹp khi tình lỡ, tôi còn thương, nhưng là thương nhau của ngày ấy, không phải của hiện tại.

Posted (edited)

Ngày đó là em bị dụ sao? Trái tim người thì ấm. Nước mắt người thì đắng

Edited by a_little_girl