Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

Thà không được trải qua cảm giác được thân cận, một khi đã có người ta lại tham lam, chỉ muốn được nằm ôm chị.

Cứ liên tục nhớ về chị, đến cả trong mơ cũng muốn ôm chị. Nhưng đau lòng này em phải làm sao!!

Lần nào cũng vậy, mỗi lần nằm cạnh bên em chỉ thấy đau lòng, là lòng buồn môi vẫn nở nụ cười.

Yêu đủ nhiều thì không còn chổ cho lí trí? Hay do em phụ thuộc quá nhiều vào chị về tinh thần? Em vẫn nhìn nhận được sự việc nhưng không thể dứt ra.

Vào 17/4/2019 vào 20:29 , a_little_girl đã nói:

Khi thương một người lớn hơn nhiều tuổi là phải làm quen với việc người ta lầm tưởng đó là mẹ của bạn. 

Giờ số lần người ta nhầm chị là mẹ của em cũng hơi bị nhiều, nhiều tới em không còn bận tâm nữa.

Vào 15/4/2018 vào 21:53 , a_little_girl đã nói:

sao biến em thành con bánh bèo rồi nhở, nghỉ sao mua đôi giày bánh bèo thế chắc chết mất, thích giày mà k thích giày bánh bèo màu hồng. Em thích Nike Air. Cảm giác thật khó tả

Giờ em có hẳn cả tủ giày rồi, từ thượng vàng đến hạ cám.

Đôi khi em nghỉ vô tình người ta mà thấy tin nhắn chắc họ tưởng em được bao nuôi:.Thói quen mua sắm của chị, em đã can thiệp nhiều nhiều nhiều lắm mới giảm được một chút xíu. Dù mua cho em, em cũng xót. Em không thích chị tiêu tiền vì em. Em không thích điều đó cảm giác chị dùng vật chất để bù đắp cho em.

Edited by a_little_girl

Em cười em đi WC quá. Sao cứ thả em vô đám đông là em vô tình gây thương nhớ, toàn là người quen của chị mới đau. Ai bảo chị không thể hiện chủ quyền, người ta cứ nghỉ em vô chủ nên vào tấn công. Bạn chị, bạn của em chị, sau này mà có họ hàng ruột thịt của chị chắc cẩu huyết lắm.

• Haha 1