Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

6 năm, là 6 năm rồi chị à, chị đã quá ích kỉ và em đã quá cố chấp, em không dám buông tay, không dám quay lưng, thứ em mất đi không chỉ là thời gian mà là một điểm tựa. Không có em chị vẫn là chị, nhưng k có chị em k còn lại gì.

vậy là sau nhiều lần làm mình làm mẩy chị đã thừa nhận tình cảm với em, tuy nhiên con đường phía trước còn nhiều gian nan trên tinh thần kết quả tệ nhất.

30/4 1/5 lần thứ 3 - lúc nào cũng là 1 niềm đau, đến mức cảm giác em chai sạn rồi.

Cả thanh xuân em đã dành cho N.

Vậy là mong ước bao năm của em đã thành hiện thực, 3 ngày chỉ có 2 ta ở thành phố đáng sống, nhắm mắt lại người cuối em thấy là N, mở mắt ra người đầu tiên em thấy là N.

Em cũng không cần phải ôm điện thoại nhắn tin, xem hình vì N đã ở bên cạnh em. Mình nắm tay nhau đi qua từng bờ biển, từng con phố. Em lấy hết can đảm đặt lên môi N một nụ hôn phớt qua dù chỉ là phớt qua cũng đủ cho em rồi.

Thế nhé mình kết thúc ở đây nhé, lần này em không khóc không buồn, không đóng facebook, em vẫn rất bình thường chỉ có em biết là mình phải dừng lại rồi.

6 năm những kí ức đẹp nhất của em.

Posted (edited)

1 GIỌT NƯỚC MẮT EM CŨNG K THỂ RƠI.

1 lần 2 lần 3 lần và nhiều lần quá thì người ta không còn cảm giác nữa chị à. 20h 21h say good night, chắc chắn chị k tin rồi, nhưng em k biết mình phải nói gì, cảm giác nhìn nick online mà không nc còn khó chịu hơn. Em đã từng hứa không làm chị buồn.

Edited by a_little_girl

Posted (edited)

Đúng là chị không tin, đúng là chị ghim trong lòng. Sao mình lai làm mệt mỏi cho nhau đến thế này? Là em cố chấp là chị ích kỉ.

5 6 năm trời em cố gắng để chen chân vào cuộc sống của chị, giờ đây em phải dùng cả sự trưởng thành mạnh mẽ nhất của bản thân để bước ra khỏi cuộc đời chị.

Với chị, em như cơn gió xuân tưới mới tâm hồn, cuộc sống của chị có em hay không có em cũng như thế. Em đến chị không cản, em đi chị không níu kéo, hoặc có thể tự cảm thấy không có lí do gì để níu kéo.

Chị như xe buýt và em là khách lữ hành, xe cứ chạy còn em là người quyết định bản thân phải xuống tại trạm nào!

Tuổi của hai người cộng lại đã hơn 1 đời người vậy mà không đủ can đảm đối diện với tình cảm của mình, chỉ lẫn trốn vấn đề.

Edited by a_little_girl
  • Sad 1

EM đi cùng Nh, thật là mệt, sao người mở hàng cho em lại xui như vậy? Tại sao mọi người ai cũng "thẳng" nhưng cứ vay lấy cuộc sống của em? Mọi người không thể dành trọn cho em nhưng tham lam giữ em bên cạnh?

Chị thì cái gì cũng biết cũng hiểu, nhưng vẫn để em đi với bạn cho biết đá biết vàng, cho em tự hiểu sự đời phức tạp?

6 năm đã 6 năm rồi vẫn k đủ để chị ngừng tổn thương em sao? tại sao v Ng tại sao chị lại làm em đau đớn đến thế này, tưởng chừng k thở nỗi.

Edited by a_little_girl

Em thích đọc truyện, Ng tặng em đèn đọc sách

Em thích giày, Ng mua rất nhiều giày

Em muốn đổi style công sở, Ng chọn từng bộ

Em khó chịu em cau có, Ng luôn nhúng nhường em

Tất cả mọi thứ em muốn Ng đều làm cho em ngoại trừ việc yêu em!

Em chỉ cần 1 lần thôi Ng giữ lấy em dù chỉ là 1 cái ôm hay 1 câu "em đừng đi". Nhưng Ng ko làm gì cả, em đã chờ Ng rất nhiều lần.

Ng từng nói với em: " chị không phải người đầu tiên nhưng hi vọng là người cuối cùng." chắc chị đã quên từ lâu câu nói này. Em vẫn nhớ rất rõ và bao lần em quay lại với chị chỉ vì câu nói ấy. 

Edited by a_little_girl