Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Haze

Lesbian Videos x3

Recommended Posts

Haze    78

mình dành topic này để post everything about lesbians :3

ví dụ như là:
clip vui, động viên về LGBT community :x
mẹo tăng gaydar (khoản này mình thấy có ích nha ;)))
most shipped couples trong phim ảnh, show truyền hình (sẵn giới thiệu luôn show cho mọi người cùng xem :x)
vlog ng thật việc thật, etc.
.....ừ thì đại khái là dậy :D

video nào hot hot mình sẽ lưu ý dán mác 18+, in đậm, gạch chân, gạch đỏ, gắn đèn chớp noel cho các bạn trẻ đừng manh động mò vào ;))

mọi ng cũng có thể post video nào mà các bạn thích ^^

Edited by Haze
  • Like 2

Haze    78

Everyone is Gay 

"If you're gay, then you're gay" 

bài này nghe khá vui ^^!

mình thích ý nghĩa bài này lắm

tình cảm đồng tính thì cũng là một thứ tình yêu đáng dc coi trọng như bao thứ tình cảm khác mà thôi :)

Edited by Haze
  • Like 3

Haze    78

How To Know If A Girl Is A Lesbian

"You lock eyes, that implies that you're in luck my friend" ;)

tips để nhận biết, mà bạn Ally Hills này chỉ hát vui thôi, điểm nào hổng phù hợp với gaydar của bạn thì làm ngơ đi nha ;))

mình thì thấy cái beanie với trimmed nails thì đúng, với lại phải để ý cử chỉ của ng ta nữa ;)

về phần nuôi mèo thì hên xui, mình dị ứng với mèo nên mình thấy điểm này hông đúng :3 

Edited by Haze
  • Like 2

Haze    78

TV Show: Pretty Little Liars

Emily Fields & Alison Dilaurentis - Crazy In Love (Fan made video)

Pretty Little Liars theo mình là 1 show khá hay, thể loại thriller một chút, kể về 4 bạn gái học high school (trong đó tui để ý mỗi Emily thôi nha xD ), plot cũng dài nên mình hổng tiện tóm (bạn nào chưa từng xem show mà thắc mắc gì hay suy nghĩ có nên xem hay k thì pm, mình tâm sự nha :p )

ai ship Emily với mấy bạn girlfriends khác thì ship đi nha, tui vote vé cho Emison nhaaaa xD 

trong show thì hai ng này hổng hẳn là couple, nhưng cái mối wan hệ phức tạp này tự nhiên nó làm ng ta muốn theo dõi, vì họ wá hiểu nhau và giữa họ có cái gì đó rất đặc biệt ;)

Edited by Haze
  • Like 1

Haze    78

18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+ 18+

18+++ nhaaa, các bạn trẻ hỏng có táy máy tay chân nhaaaa :D

TV Show: The L Word

Tina Kennard & Bette Porter (Fan made video)

Show kể về bối cảnh cộng đồng Lesbian ở Los Angeles

Tina và Bette xác định là bạn đời, xây dựng gia đình chung với nhau. Tình yêu của họ trải qua nhiều sóng gió nhưng rất mãnh liệt :x

• Like 2

Haze    78

Guess The Body Part 

video này dc làm bởi Shannon và bạn gái Cammie, 2 bạn này cực kỳ dễ thương và đẹp đôi, là cặp đôi thật ở ngoài đời :x

trò này để dành chơi với bạn gái cũng dui lắm nè ;)) 

I Never...

trò này cũng dui nữa, thay vì uống rượu thì mình kím trò gì khác để phạt bạn gái cho thêm phần hấp dẫn nha ;);))

• Like 4

Haze    78

She Keeps Me Warm 

A beautiful love song to your lady <3

• Like 1

Haze    78

dặn ròi nhaaaaaa :D

TV Show: Orange Is The New Black 

Piper Chapman & Alex Vause - Love Me Like You Do (Fan made video)

"She was...the love of my life" :')

Bối cảnh show là cuộc sống của các tù nhân nữ ở trại cải tạo Litchfield, New York. 

Piper và Alex từng là người yêu của nhau 10 năm trước. Vì rắc rối mà Alex gây ra cho Piper, họ gặp lại nhau trong tù sau 10 năm. Tình tiết phim và tình cảm của hai người diễn biến khá phức tạp, nhưng cũng rất mãnh liệt ;)

Đang chờ season 3 ra đây ~~~~

Edited by Haze
  • Like 3

Haze    78

show này là 18+ nha ;) video dưới đây thì k tới nỗi hot lắm~

TV Show: Lost Girl

Bo & Lauren (Fan made video)

show này thể loại hành động và một chút thriller, nói về thế giới sinh vật huyền thoại (như werewolf, fairy, vampire, valkyrie, mermaid, vv...) sống lẫn trong thế giới loài người, gọi là Fae.  Bo là succubus (a female creature feeds off sexual desire and activities), Lauren là con người, tiến sĩ nghiên cứu về Fae. 

Edited by Haze
  • Like 3

Haze    78

Võ Như Ý & Từ Huệ (Fan made video) 

bạn này làm vid dễ thương wá đi mất :x

ta noooi', dân mạng cái giống chi cũng ship dc hết á mà ;))

Edited by Haze
  • Like 2

Haze    78

Tag: Suggestive Theme

TV Show: Glee

Santana Lopez & Brittany S. Pierce (Fan made video)

https://www.youtube.com/watch?v=D8qVnxMtgPs

cặp này dễ thương cực kỳ :x lãng mạn chịu hông nổi luôn >o<

show này khá tâm lý khi đề cặp tới cộng đồng và các chủ đề liên quan đến LGBT. Phần lớn thì hát khá nhiều, dành cho những bạn thích âm nhạc ;)

bị thích Naya Rivera (Santana) nên mình xin bonus 1 dàn các bài biểu diễn của nàng :x :x :x

Cold Hearted

Smooth Criminal

Problem

https://www.youtube.com/watch?v=AzcTPHI-B8w

Girl On Fire

Nutbush City Limits

Edited by Haze
  • Like 1

Haze    78

Tag: Lots of Kisses 

How to Kiss 

sooo...how was your first kiss? ;) or yet, be prepared ;))

• Like 1

Haze    78

Girlfriends Game

Most/More Likely To...

cơ bản của trò này là, trong couple thì một trong hai người có khả năng làm một việc gì đó hơn người kia, trắc nghiệm vui thôi. Fun game ;)

Shannon & Cammie

Ally & Torey

https://www.youtube.com/watch?v=A3T-wij7l0k

Edited by Haze
  • Like 1

Haze    78

Hello World,

Being Gay/Lesbian/Bisexual/Trans/Queer isn't an insult. It's just who the person is, and there is nothing wrong with that. They are just born that way. 

So people should be aware when they are making comments about other people's sexual orientation. Point made!

And for you queers out there, be proud of who you are, cuz you're just simply awesome!!! :*

How to Piss off a Lesbian (by ElloSteph)

Edited by Haze

Haze    78

-------Coming Out Tips------

(by ElloSteph)

(by Dominick Whelton)

(by Jill Stewardson)

and the Coming Out Song you could send to your loved ones ;)

"Whoever sent you this

Told me to say hello

Give you a hug and kiss

And also wanted you to know

THEY'RE GAY ~~~ 

And today is the day

That you're finding out

Because they're happy this way."

• Like 1

Haze    78

How to tell if you are Gay 

Always question yourself until you are very sure about it :)

p/s: and don't forget to follow your heart ;)

Edited by Haze

blueonblue    28

Shannon với Cammie dễ thươngggg, mà mình thích Rose với Rosie hơn tí, chủ yếu do 2 đứa bựa :))

À mà mình bỏ luôn nguyên cả season 2 của OITNB nên chả biết Piper với Alex ra sao rồi, coi season 1 đang ngọt vãi chưỡng cái tự nhiên plot twist thành trở mặt luôn =.=

• Like 1

BigHero2014    1

Guess The Body Part 

video này dc làm bởi Shannon và bạn gái Cammie, 2 bạn này cực kỳ dễ thương và đẹp đôi, là cặp đôi thật ở ngoài đời :x

trò này để dành chơi với bạn gái cũng dui lắm nè ;)) 

I Never...

trò này cũng dui nữa, thay vì uống rượu thì mình kím trò gì khác để phạt bạn gái cho thêm phần hấp dẫn nha ;);))

Mình đang rất hâm mộ cặp này, thích nhất Cammie ... phải nói là Vlog nào mình cũng xem ... :D :D :D

Haze    78

Shannon với Cammie dễ thươngggg, mà mình thích Rose với Rosie hơn tí, chủ yếu do 2 đứa bựa :))

À mà mình bỏ luôn nguyên cả season 2 của OITNB nên chả biết Piper với Alex ra sao rồi, coi season 1 đang ngọt vãi chưỡng cái tự nhiên plot twist thành trở mặt luôn =.=

Uah ShaCam wá dễ thương, thương yêu nhau wá luôn. Còn Rose với Rosie bựa coi sợ wá =]]]]]]

coi típ OITNB đi, hấp dẫn lắm, plot twist vậy mới làm tình cảm ng ta thêm thú vị đó ;))

Haze    78

Mình đang rất hâm mộ cặp này, thích nhất Cammie ... phải nói là Vlog nào mình cũng xem ... :D :D :D

haha vậy hả, mình thích Shannon, khỏi wánh lộn tranh giành ròi hí hí ;)) 

• Like 1

blueonblue    28

Ừ công nhận 2 mẻ rất bựa, nhất là Rose. Shannon với Cammie có màn intro giới thiệu mỗi video dễ thương kinh khủng. Qua đến 2 mẻ, bắt chước người ta kêu "this is my beautiful girlfriend" rồi cười phớ lớ khinh bỉ *lạy* :)) 2 mẻ cũng mới cưới, chưa thấy độ bựa giảm, giờ trông chờ đôi Shannon với Cammie coi sao haha.

OITNB muốn coi tiếp season 2, mà mình bận rồi sợ kiểu drama như mấy tụi US tv series hay drag storyline ra =.= Có 1 dạo mình coi thử Faking It, lạy trời, ghét con nhỏ Karma, vai chính kinh khủng khiếp luôn ấy, nhưng lỡ thích em nữ chính còn lại nên ráng coi cho trọn, thấy em quen nhỏ khác muốn đốt pháo ăn mừng dùm luôn. Chắc bạn cũng biết cái mini serie đó của thằng MTV?

Haze    78

Ừ công nhận 2 mẻ rất bựa, nhất là Rose. Shannon với Cammie có màn intro giới thiệu mỗi video dễ thương kinh khủng. Qua đến 2 mẻ, bắt chước người ta kêu "this is my beautiful girlfriend" rồi cười phớ lớ khinh bỉ *lạy* :)) 2 mẻ cũng mới cưới, chưa thấy độ bựa giảm, giờ trông chờ đôi Shannon với Cammie coi sao haha.

OITNB muốn coi tiếp season 2, mà mình bận rồi sợ kiểu drama như mấy tụi US tv series hay drag storyline ra =.= Có 1 dạo mình coi thử Faking It, lạy trời, ghét con nhỏ Karma, vai chính kinh khủng khiếp luôn ấy, nhưng lỡ thích em nữ chính còn lại nên ráng coi cho trọn, thấy em quen nhỏ khác muốn đốt pháo ăn mừng dùm luôn. Chắc bạn cũng biết cái mini serie đó của thằng MTV?

hì bạn hổng quote reply làm mình hổng biết bạn reply r :p

có 1 vid ShaCam post bảo là Rose and Rosie steal intro của 2 nàng, thì ra là vụ này ;)) 

Faking It thì mình có thấy qua, mà xem trailer hổng thấy hấp dẫn lắm nên chưa theo dõi :p mình hay có tật chờ Series ra hết luôn r mới coi 1 lượt, chứ OITNB coi tới phần 2 bị ngưng chờ phần 3, coi tức lắm :p

Haze    78

When Couples Move In Together

anything else? :p

Edited by Haze
  • Like 1

blueonblue    28

hì bạn hổng quote reply làm mình hổng biết bạn reply r :p

có 1 vid ShaCam post bảo là Rose and Rosie steal intro của 2 nàng, thì ra là vụ này ;))

Faking It thì mình có thấy qua, mà xem trailer hổng thấy hấp dẫn lắm nên chưa theo dõi :p mình hay có tật chờ Series ra hết luôn r mới coi 1 lượt, chứ OITNB coi tới phần 2 bị ngưng chờ phần 3, coi tức lắm :p

Mình bị thích bạn Amy trong Faking It nên theo dõi, dù rất ghét/siêu ghét/ghét cay đắng con mà bản crush trong phim... Phim 1 tập ngắn củn cởn, cũng không nhiều nhân vật cho lắm, nên mình cũng ráng theo (Amy), hiện đã có 2 seasons rồi, season 2 em Amy có bạn gái, em này mình khá thiện cảm. Nếu có thời gian bạn nên xem thử nó, kiểu teen drama không có plot giật gân hay mới mẻ gì đâu nhưng mà vui vui, giải trí, ngắm gái (Amy) cũng được :))

• Like 1

ThuyNguyen    422

faking it xem mà ghét cái đứa nhân vật chính thế ko biết :))

• Like 1