Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
gai

là gai.

Recommended Posts

gai    12

.

Edited by gai
  • Like 3

gai    12

.

Edited by gai
  • Like 2

khongten    200

Xin lỗi vì đã len lén vô nhà bạn, theo dõi câu chuyện của bạn! Vì câu chuyện thật sự rất thu hút với mình vì 1 điều đơn giản là nhân vật em khá giống "con nhỏ" hiện tại của mình! Mình "đọc" được suy nghĩ của con nhỏ và con nhỏ cũng đọc được suy nghĩ của chính mình! Cũng như con nhỏ rất ít chia sẻ với mình chỉ vì sợ mình ảnh hưởng và suy nghĩ nhiều!

Và có những cuộc cãi vã, bực bội, khó chịu chỉ trong im lặng!

Rât đồng cảm với bạn!

Chúc bạn luôn an yên và luôn mỉm cười hạnh phúc với P của bạn!

Xách tim lên và say yes đi bạn! Dù sau này có hạnh phúc hay đau khổ cũng không hối hận vì mình chưa làm hết sức!

• Like 1

gai    12

@ khongten: an yên. là bình an, physically. và bình yên, trong tâm hồn. cám ơn đã mention cụm từ mình thích.

à, đừng xin lỗi. vì bạn ko có lỗi gì hết. phải là mình cám ơn chứ, vì có người chịu khó "lạch cạch" to tell me something! ;)

chúc bạn an yên, khongten.

• Like 1

khongten    200

Cảm ơn lại vì bạn không trách móc vì đã tò mò vô nhà bạn!

Và cảm ơn luôn cái lời chúc ngược lại của bạn!

Nếu không trách móc thì rót trà mời khách vào nhà đi chứ!

Bắt tay cái pặc mần quen nghen!

Mong sớm được đọc những tùy bút về P của bạn!

• Like 1

gai    12

@ khongten: nói tuỳ bút nghe "chuyên nghiệp" quá. mắc cỡ ghê, haha. chỉ là những suy nghĩ bừa bộn, những dòng nhật ký rối rắm thôi đó mà. cám ơn vì đã "mong" chuyện P của mình nha.

mời vào, mời vào. mình thích uống trà tắc. nên có mỗi loại này thôi nha.

khongten    200

Tùy bút hay những suy nghĩ bừa bộn cũng được, miễn là cảm xúc thật thì vẫn cảm nhận được cái tâm trong đó!

Chẹp..chẹp...mình cũng khoái loại thức uống này, vừa nhâm nhi vừa hóng P của bạn xuất hiện!

• Like 1

gai    12

.

Edited by gai
  • Like 1

gai    12

.

Edited by gai
  • Like 1

khongten    200

Trời ơi ah. Cái kiểu gom lại 1 lần rồi quất lên dd. Đọc 1 lèo.....mém ngừng thở....phù...phù...

• Like 1