Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

VyWall    10

Cho dù tôi ko phải người yêu của bạn nữa, và tôi cũng ko phải má bạn. Thì tôi cung sẽ giận và méo nói chuyện với bạn trước. 

Bạn tự dưng nổi khùng khi nghe tôi đi phẫu thuật thẩm mỹ. Và còn tặng cho tôi  2 từ con kặc trước khi kiu tôi câm miệng lại. Mẹ, chẳng hiểu cái con đó đẹp đẽ quyền uy cỡ nào.

Tôi tuy leo lên thớt nhưng tôi vẫn nhớ hẹn và vẫn muốn duy trì lịch hẹn với bạn vào buổi tối. Tôi chưa nói huỷ hẹn nên bạn mà nổi khùng vì lí do vô lý này thì bạn coi chừng, tôi mà điên lên thì tôi táng sưng ml bạn này.

Cái thứ đã sb mà còn bánh bèo. Tôi hơi bị hụt hẫng đó.

Lúc còn quen mấy thằng sb nào nó cũng ko cho đi PTTM, nó kiu mình mà đi sửa là nó bỏ mình liền. Mẹ, nghe sợ vãi lìn. Nó sợ mình đẹp hơn nó xong đi thả thính tùm lum hay sao ấy.

Đấy, giờ ngon thằng nào bỏ. Mẹ, bà chỉ sợ hết tiền với hết sắc chứ bà chả sợ bị bỏ nhá.

Cuối tuần bực bội!

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
VyWall    10

Hôm nay bạn có 4 chuyện buồn!

1. Ba mẹ bạn cãi nhau vì cái chuyện ko đâu, bạn phải hoá giải và cảm thấy buồn phiền.

2. Bạn thấy những mẹ tư vấn viên thẩm mỹ thật giả tạo và lươn lẹo.

1 mẹ ko phải là bs lươn lẹo với bạn khi bạn đòi gặp bs rằng, kỹ thuật bấm mí thì ai làm cũng vậy, kỹ thuật như nhau!!. Trong khi trước đó đã nói với bạn là chính ông bs đó làm.

Vậy mốt bạn đây bắt gặp mẹ ấy đưa người nhà vào mổ ruột thừa ở BV của bạn, thì bạn sẽ mời lò mổ heo vào mổ ruột thừa cho người nhà mẹ ấy. Lò mổ heo mổ rất chuyên nghiệp nha, đừng coi thường!

Rồi, 1 mẹ đọc cho mình nghe bản cam kết thế này: Phẫu thuật/tiểu phẫu này sẽ giúp cho đôi mắt trẻ hơn to hơn, khắc phục đc tình trạng mắt sâu, mệt mỏi, lờ đờ.

Cuối trang: Phẫu thuật/tiểu phẫu này có thể sẽ ko đạt đc kết quả như trên.

!!! Vậy bạn bỏ tiền ra để làm cái quần què gì vậy?

3. Sếp đt kêu bạn về, vì sự vắng mặt của bạn làm cho đội hình bị nhốn nháo. Và bạn cho rằng, nếu sau này bạn có chết thì bạn vẫn phải hiện hồn về cái cơ quan ấy để mà sắp xếp bài trí cho nó ổn. Điều này làm bạn bực bội thêm giữa trời hè nóng nực, bạn đã hỏi sếp rằng thế ko lẽ cuộc đời bạn sẽ ko đc nghỉ phép, ko đc bệnh, người nhà bạn chết cũng phải canh ngày nào đó để chết để ko dính líu gì tới công việc hay sao?

Sếp cảm thấy chạnh loz và họp khâu gấp, ông tar bắt đầu dàn xếp cho bạn trong khi bạn đang mặt lạnh như tiền ko thèm đoái hoài tới.

4. Mụ người yêu cũ trời đánh chướng khí bỏ hẹn ko nói với bạn 1 lời rõ ràng. Trong khi cả ngày bạn stress, bạn buồn bực mà ko có lấy 1 đứa bạn nào ở cạnh. 

Bạn thề với lòng ...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
VyWall    10

Khó tính và sống ẩn dật đó là lý do khiến bạn phải ế.

[chuyện bên lề]: làn da của mình có vấn đề về độ nhớt và mình ko biết phải xài loại mỹ phẩm nào cho phù hợp. Bọn con gái thật là rắc rối mà..

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
VyWall    10

Bs rút ra hơn 2ml máu đông, bạn vẫn ko hiểu tại sao, bạn đã rất cẩn thận rồi. Nhưng dù sao vẫn may là ko phải mủ, cái mũi đã đẹp trở lại sau 40 ngày pttm.

Bạn cam đoan là bạn ko nghiện pttm.

Bạn đang si nghĩ 1 vấn đề nhức nhối, nói suông thì nghe có vẻ đơn giản nhưng nếu là bạn thì chưa chắc bạn làm được.

Vấn đề là, nếu chồng bạn hàng ngày vẫn đem tiền về hàng ký cho bạn xài, rồi chồng bạn ở ngoài léng phéng mèo mỡ với con quỷ cái nào đó, thì liệu bạn có thể ngó lơ đi để chuyên tâm tiêu xài 1 cách vui vẻ đc hay ko? Vì bạn thấy tiền mệnh giá lớn có sức mạnh ma liệt.

Nếu ở trong hoàn cảnh đó chắc là rất khổ tâm. Nhưng nếu ko thể thay đổi đc gì, hoặc ko thể đánh đổi, thì cư dùng tiền  thằng chồng đưa đi chìu chuộng bản thân, coi như bù đắp 1 chút cho chính mình. Mình cứ phải đẹp, phải phơi phới cái đã. 

Thiếu tiền mới chết, chứ thiếu trai thiếu chồng đâu có chết.

Hay có câu “xá gì 1 nải chuối xanh, 5-7 người dành cho mủ dính tay”

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
VyWall    10

Năm tôi học lớp 7, tức là cách đây 16 năm nhỉ, lúc ấy đi học mỗi ngày đc mẹ cho 1 ngàn rưỡi.

Tôi dùng tiền đó mua hình scan màu của Toro, Song Hye Kyo, Từ Hy Viên, Lâm Y Thần, Trần Kiều Ân.... vv.. rồi bán lại cho mấy đứa trong trường với giá gấp đôi.

Khi ấy có đc nhiều tiền ăn quà bánh do mình tự kiếm ra, tôi thấy rất phấn khích. Và cảm thấy muốn theo đuổi cái nghề buôn hái này. Nhưng rồi cái bà scan hình cho tôi bả phá sản hay sao ấy, nên tôi cũng phá theo bả luôn. Rồi cũng lại lo ăn học ham chơi như bao đứa.

Rồi tận sau này hành nghề y tá cũng cảm thấy trong lòng cần có 1 hướng đi nào đó. Tôi đã nghĩ mình sẽ ko trụ với vai trò 1 y tá lâu đc. Tôi ko yêu thích ham muốn với cái nghề này, nhưng bạn đừng nghĩ ko yêu thích đồng nghĩa với ko có tâm.

Gần 30 và vẫn đang đi tìm con đường chính đạo cho riêng mình, đã trễ chưa hay là vừa tới?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now