Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Zu_iris

Lập hội sub phim lesbian

Recommended Posts

Zu_iris    73

Hi cả nhà,

Mình muốn tìm những bạn có cùng sở thích để sub những bộ phim hay về lesbian mà chỉ có sub tiếng anh. Có một người nói với mình les chẳng mấy ai giỏi và toàn biết chơi bời nên mình cũng hơi bức xúc. Mình hi vọng sẽ có những bạn cùng chí hướng để có thể làm được những điều hữu ích cho cộng đồng, vì nhiều phim về lesbian rất ít được sub mà chỉ toàn phim tiếng anh hay mấy tiếng khác nên các bạn cũng không thể xem được.

Thân ái,

• Like 4

hoangnguyen112    2,191

Chúc nhóm sớm qui tụ được bạn!!! Mình biết có 1 bạn từng trong nhóm làm phụ đề phim cho kst, nếu nhóm qui tụ đủ bạn dịch thuật thì có thể liên hê bạn đó về kỹ thuật nhằm ghép phụ đề- tạo thêm vài hiệu ứng nhạc film.

Tuy nhiên mong là các bạn sẽ post film miễn phí cho mọi người coi... vài nhóm lập ra nhưng bạn chủ nhóm lại hướng thương mại hoá! không post free hay share free mà Sang đĩa ra bán...

Vì khi tạo nhóm các bạn trên tinh thần vì cộng đồng

BeMyPet    1,366

Đứa nào mạnh miệng phán lesbos "chẳng mấy ai giỏi, chỉ biết chơi bời" vậy chời, Zu_Iris hỏi người ấy có cần mình quyên tiền cho họ đi khám não thử không ah :->?

Mình không chuyên về sub, nhưng mình biết có người bạn tên K. từng sub phim Carol và một vài phim les khác ở trang này nè: https://www.facebook.com/kisgei/

Zu_Iris thử liên lạc hợp tác với bạn ấy thử xem ^.^ Chúc may mắn nhen :D.

• Like 1

Aria    222

Hi bạn,

How's it going? Hiện mình có thể phụ giúp mảng dịch thuật nếu bạn thích :D

• Like 1

Zu_iris    73

Cảm ơn bạn Tomato nha! Mìn đag thử nói chuyện với bạn đó nhưng không bik bạn đó có thik làm chung không nữa ^^

Hi Nice, bạn cho mình nick zalo hay fb để kết bạn dễ trao đổi đc không?

BeMyPet    1,366

Cảm ơn bạn Tomato nha! Mìn đag thử nói chuyện với bạn đó nhưng không bik bạn đó có thik làm chung không nữa ^^Hi Nice, bạn cho mình nick zalo hay fb để kết bạn dễ trao đổi đc không?

Hông có chi, bạn K. đó rất dễ thương ^^ Nếu không làm chung thì có thể kết bạn mà ha XD.

• Like 1

Zu_iris    73

Mình chỉ sợ bạn đó không thik thôi. Nhiều bạn khó tính mà, không thik nói chuyện với người lạ nữa

Zu_iris    73

Chúc nhóm sớm qui tụ được bạn!!! Mình biết có 1 bạn từng trong nhóm làm phụ đề phim cho kst, nếu nhóm qui tụ đủ bạn dịch thuật thì có thể liên hê bạn đó về kỹ thuật nhằm ghép phụ đề- tạo thêm vài hiệu ứng nhạc film.

Tuy nhiên mong là các bạn sẽ post film miễn phí cho mọi người coi... vài nhóm lập ra nhưng bạn chủ nhóm lại hướng thương mại hoá! không post free hay share free mà Sang đĩa ra bán...

Vì khi tạo nhóm các bạn trên tinh thần vì cộng đồng

Mình thấy có nhiều trang up phim free mà bạn, cũng có nhiều fage phim lesbian á

BeMyPet    1,366

Mình chỉ sợ bạn đó không thik thôi. Nhiều bạn khó tính mà, không thik nói chuyện với người lạ nữa

Thường một team sub phim là chơi theo bầy đàn, nên khi có người lạ vô thường khó chịu vậy á Zu ơi ^.^

Trước lạ sau quen mà XD.

Zu_iris    73

Ah, mình hiểu rôi. Hi vọng mọi chuyện tốt đẹp. Kaka. Thấy cách bạn Tomato nc dễ gần ghê. Bạn mà bik sub là quá tốt luôn

BeMyPet    1,366

Ah, mình hiểu rôi. Hi vọng mọi chuyện tốt đẹp. Kaka. Thấy cách bạn Tomato nc dễ gần ghê. Bạn mà bik sub là quá tốt luôn

Mình toàn tự làm theo ý ko à nên ko thể hợp tác với ai, sợ deadlines rượt lắm :-> Haha, cám ơn Zu nha, lần đầu có người khen mình dễ gần á, mừng dễ xợ :p. Dù sao thì, hi vọng Zu sẽ sub ra phim thuận lợi o^.^o

• Like 1

Khach    259

mình có thể làm timing ... hồi xưa mình từng làm cái này ... nếu có thể giúp thì cho tham gia với nhé

Zu_iris    73

mình có thể làm timing ... hồi xưa mình từng làm cái này ... nếu có thể giúp thì cho tham gia với nhé

Mình cần transltate là chủ yếu, và người dịch sẽ làm luôn timing luôn bạn. Bạn có dịch được không ah?

Khach    259

choài ... sao không chia nhiều khâu ra ... làm thế thì đuối lắm đó bạn T T .... mình dịch cũng được .. nhưng chỉ english thôi ... các phim nước khác thì thua ^^!

Zu_iris    73

choài ... sao không chia nhiều khâu ra ... làm thế thì đuối lắm đó bạn T T .... mình dịch cũng được .. nhưng chỉ english thôi ... các phim nước khác thì thua ^^!

Bạn cho mình nick zalo hay fb để add trao đổi nha ^^

• Like 1