Jump to content

Asian Labrys Messages

Announcement

Gửi thành viên, 

Để giảm bớt dung lượng dữ liệu của AL,  diễn đàn vừa xóa tất cả những nick chưa từng đăng nhập, chưa từng đăng bài hoặc đã 6 năm không hoạt động. 

Nếu nick của bạn vô tình bị xóa trong lần sàn lọc này, mong bạn thông cảm đăng ký lại nick mới. 

Thân ái.

• Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Jas

[Thông Báo 2016.09] Nâng Cấp AL

Recommended Posts

Jas    3,543

Chào thành viên AL,

Diễn đàn đã thành công nâng cấp. Vì không muốn thành viên phải chờ đợi quá lâu trong thời gian ban kỷ thuật hoàn tất phần giao diện và các chức năng khác , chúng tôi mở cửa diễn đàn dùng định dạng căn bản. Mong các bạn thông cảm trong thời gian này, nếu các bạn có gặp phải lỗi trong lúc lượt AL, các bạn hãy chụp hình lại và đăng vào chủ đề này để chúng tôi tham khảo và chỉnh sửa.

[Cập Nhật Ngày 27 Tháng 9]

Trong lúc giữ liệu của AL chuyển đổi qua format mới để thích hợp với diễn đàn mới, vài bài viết có thể sẽ bị mất vì sự khác biệt của hai format. Các bạn hãy yên tâm, bài viết của của các bạn đã được backup lại. Nếu ai gặp phải lỗi này, xin hãy gửi link topic vào pm cho Jas để yêu cầu khôi phục lại bài viết.

[Cập Nhật Ngày 29 Tháng 9]

- Diễn đàn không còn dùng hai nick Hiển Thị và Đăng Nhập nữa. Từ nay các bạn hãy dùng tên hiển thị [Display Name] để đăng nhập vào diễn đàn.

- Tất cả bài bị mất đã thành công khôi phục lại

[Cập Nhật Ngày 10 Tháng 10]

- Trang truyện đang trong thời gian sửa chữa.

- Ra mắt trang truyện, phiên bản 1.0, bạn có thể truy cập trang truyện ở thanh mục lục chính hoặc ở dường dẫn http://asianlabrys.com/truyen

YB0x6m832i0zP8f8BGbvVUY2XMl0AAAAASUVORK5

[Cập Nhật Ngày 13 Tháng 10]

- Release Phiên bản 1.1 Truyện Đồng Tính Online

[Cập Nhật Ngày 03 Tháng 11]

- Vì còn một số bài viết và chủ đề bị mất trong lúc nâng cấp diễn đàn, Jas đã hồi phục lại tất cả những chủ đề/bài viết trong backup cũ trước khi diễn đàn đóng cửa vào ngày 20 Tháng 9. Nếu có những chủ đề/bài viết nào đã xin yêu cầu xóa sau ngày này, các bạn cần liên lạc với smod để yêu cầu xóa lại lần nữa.

Cảm ơn các bạn đã viếng thăm AL.

Admin

• Like 6

Satthucaydudu    940

Hi, cho em hỏi tại sao em click chế độ ẩn danh rồi mà sao tên nick của em vẫn nằm trong danh sách đang trực tuyến, em đã kiên nhẫn thoát ra đăng nhập lại 69 lần để tránh nhầm lẫn (à đùa tí :D, cơ mà em đăng nhập lại trên 5 lần), không hiểu sao vẫn nằm ở danh sách trực tuyến, mong các bô lão Admin giải thích vấn đề này dùm em, chân thành cảm ơn và thả 1000 tim <3 

Jas    3,543

:). Em nhìn thấy em, nhưng người khác không nhìn thấy em.

• Like 2

Satthucaydudu    940

Lỡ thắc mắc thì hỏi cho trót luôn ạ, em nằm trong top 3 members đang trực tuyến, em thấy có gì sai sai 0.0, lúc thoát ra thì chỉ còn 2 members, chị giải thích nốt giúp em luôn nhé, đa tạ chị :3

Jas    3,543

Khi em thấy em thì diễn đàn sẽ tính em là member chứ không phải là người Ẩn Danh.