Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Fuyu

over and over.

Recommended Posts

Fuyu    183

Bạn nữ của em.

Hôm nay bạn sẽ đi những đâu nhỉ?

Hôm nay của bạn có cười nhiều không?

Và, bạn sẽ làm gì trong ngày hôm nay của mình?

Em vẫn đang sống rất tốt và mỗi ngày đều chăm chỉ học hành, đến công ty và làm tốt việc làm của mình. Em vẫn luôn khoẻ mạnh và bình an. Vì vậy, bạn cũng phải như vậy, và sau cùng là hãy thật hạnh phúc.

Đã rất nhiều năm trôi qua rồi, bạn đã ở đâu, mùa thu?

Bạn nữ của em,

Sinh nhật vui vẻ.

Fuyu    183

Đến hôm nay sau một tuần em nằm mê man trong phòng vì cơn sốt kéo dài, mỗi lần chuyển mùa, mỗi lần trời bắt đầu vào lạnh là em lại vật vờ vài lần như vậy. Thì đến hôm nay, tận hôm nay em mới ngồi dậy và tỉnh táo được. Mở cửa sổ để không khí tràn vào phòng, lạnh lẽo và hanh khô. 

Trước sân nhà cây ngân hạnh đổ lá vàng rợp khắp các con đường.

Bạn à, 

Nơi em ở có bốn mùa rực rỡ, có mọi điều tốt đẹp ôm ấp lấy em. Mà sao, em vẫn nhớ hoài cái ngày mà em chẳng có gì, chỉ có bạn cùng cười cùng khóc bên em.

Bây giờ em có thứ mà em muốn ngày xưa,

nhưng mãi cũng không thể có lại bạn của năm đó.

Mùa thu à, bao nhiêu năm rồi, bạn đang ở nơi nào vậy?

• Like 2

greyrain    79

Tăng liều vitamin C vào mỗi mùa cúm. Tối thiểu 1000mg. 

Để đạt được điều này, sẽ phải đánh đổi điều khác, lúc nào cũng như vậy, nhỉ?

Tiếc.

Annhien34    90
2 hours ago, Fuyu said:

Nhưng thật lòng hôm nay, sau rất nhiều năm tháng mà em muốn mình mở lòng ra. Chỉ là em cần có người nắm lấy tay em và kéo em ra. Em chỉ cần như vậy thôi 

Mình nghĩ nếu bạn mở lòng ra được thì sẽ dễ chịu hơn, quan trọng là bạn có chìa tay ra để ai đó nắm lấy không...

• Like 1

nothing_2013    195

Lạc bước vô này, chỉ muốn nói là nếu muốn có người kéo mình ra thì phải tự đi tìm thôi bạn ơi, cố lên!

Pat    204

Là có ng muốn nắm tay kéo ra nhưng cô ta k chịu chìa tay ra....P vẫn nhớ cái ngày mình nói đt với nhau..chờ ngày nào đó e thật sự mở lòng và gọi cho P lần nữa. Chúc em bình yên nhé

Fuyu    183

Giáng Sinh và hai chiếc nón cũ.

Bạn, một mùa an lành nữa lại về. Sau khi tiểu phẫu xong về đến nay đã hai ngày em vẫn trong tình trạng đau không thể chịu được. Mỗi lần thay băng gạc là em lại ước mình chết đi cho rồi.

Hôm nay bạn phải đón Giáng Sinh thật vui vẻ, và luôn khỏe mạnh nhé.

Happy X'mas. 

• Like 3

Fuyu    183

Bạn của em.

Sắp hết năm cũ để chuyển giao sang một năm mới, của những điều mới và trọn lành hơn. 

Em đã cố mường tượng lại trong trí nhớ ngắn ngủi của mình về gương mặt của bạn, về những gì mà em từng có hiếm hoi khi ở trong cái tình yêu chớp nhoáng ấy. Có lẽ em vẫn sẽ nhớ những điều ấy như nhớ mình của năm tháng đẹp nhất đã qua.

Hôm nay cũng là ngày cuối cùng của năm.

Bạn của em, em đã đi đến cuối đoạn đường cũ này. Dù có trầy trật, xước xát nhưng thật mừng vì em đã đi được đến cuối cùng để thấu cảm được hết những nỗi chênh vênh của bạn năm nào. Giờ em xin được khép lại chặng đường này của chúng ta. Khép lại năm tháng đã từng vì nhau nhưng lại không cùng thời điểm. Khép lại những đơn độc, lẻ loi khi từng bước trên cung đường này. 

Bạn ơi, cả cuộc đời này em mong bạn luôn trải qua những tháng ngày tốt đẹp nhất, mạnh khoẻ nhất. Và, bình an nhất.

Cảm ơn vì đã từng thương em. 

Cảm ơn vì chưa từng một lần nào trở lại vì em.

Cảm ơn em, cũng chưa từng phiền đến bạn sau tất cả.

Cảm ơn chúng ta, đã vì mình sau tình yêu này.

Chúc bạn, một đời an vui.

• Like 3

Fuyu    183

Bạn khỏe không?

Đôi khi, chỉ là đôi khi em vẫn thường hay ngẩn ngơ tự hỏi chính mình như vậy.

Bạn này, phải luôn khỏe mạnh và sống hạnh phúc nhé. Em vẫn đang như vậy, khỏe mạnh và bình an.

Hôm nay tự dưng chỉ muốn viết cho bạn như vậy thôi.

Bạn à?

tree    117

Bạn ấy đi đâu vậy ?...