Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
KYL

Nơi này...

Recommended Posts

KYL    50

Hôm nay mới viết vì đến lúc...phải viết...hì hì..

Ngộ nhỉ, chẳng có gì đặc biệt mà lại vô cùng đặc biệt...

Cứ đợi đấy...nhiều tập mới hay thì phải...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
KYL    50

Cs nhiều khi không bao giờ ngờ tới..vậy mà cái duyên cái nợ vẫn kéo đến...em như cơn bão cuốn hết mọi vật cản trên đường...

Nồng nàn..mãnh liệt...nhưng yếu đuối..mong manh...

Bên em..bao lý trí bị cuốn bay đâu mất...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

T đếm từng ngày...I never ever did it before...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Kỷ niệm 1 tháng..16g-21g mà cứ như 5p..say đắm, nồng nàn, không muốn rời xa...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Đúng như em nói...em sẽ thay đổi tôi theo cách của em...có những nguyên tắc yêu mà trước nay tôi vẫn giữ trong những cuộc tình trước. Thế nhưng đối với em, tôi đã kg cưỡng lại được khi nhin vao ánh mắt ấy...ánh mắt đôi khi dịu dàg  nồng nàn, đôi khi rực lửa mãnh liệt, đôi khi nũng nịu hờn dỗi đáng yêu....tình yêu tràn đầy trong đôi mắt ấy và cũng chất chứa ghen ghen trong đó😘😍❤️

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Happy birthday my love. Anh yêu em

P/s: cũng kg biết diễn tả sao cho lãng mạn để ghi lại kỷ niệm năm đầu tiên quen vk. Chỉ biết làm được gì thì làm trong khả năng của mình yêu em bằng tình yêu bình dị nhất, chân thật nhất. 

Đêm Noel an lành ấm áp 24/12

Đêm sinh nhật hạnh phúc trong tình yêu và sự quan tâm

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

:wub: Mỗi một ngày ck yêu vk càng nhiều hơn. Anh yêu mỗi khi em vì anh mà vất vả, mỗi khi vì anh mà tạo cho anh niềm vui và sự bất ngờ. Anh yêu em vì tình yêu của em luôn dành cho anh nhiều nhất. Gởi đến vk iu ngàn nụ hôn và  ngàn "đắm say"

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Vk của anh...

Chỉ còn khoảng vai phut nữa là bước sang ngày mới..ngày 14/2/2018..ngày Valentine đầu tiên của vc mình...ngày mà bao cặp yêu nhau sẽ bày tỏ tình yêu dành cho nhau...Anh thì muốn ngày nào cũng là ngày valentine của vc mình...

Hôm nay khi nc với nhau..vk dặn anh là đừng mau giận nữa vì dễ nóng giận sẽ lah lah lah ...nhưng cái anh iu nhất là cũng chính là: ...vk iu anh rất nhiều... vk lo lắng cho anh... vk nghĩ về anh và vk muốn là người CUỐI CÙNG của anh, bên anh SUỐT ĐỜI ❤️ (anh cảm giác vô cùng sung sướng vk có biết không)

Vk ơiiii...cám ơn vk đã gởi tin nhắn cho anh..cám ơn vk đã chọn anh...Anh là người ĐẦU TIÊN cũng là người CUỐI CÙNG của em, vk iu nhé...

I will always be here for you.

You are the reason in everything I do.

I will never ever let you go.

My love for you will continue to grow.

Happy Valentine's Day!❤️ và kỷ niệm 04 tháng bên nhau

Được chỉnh sửa bởi KYL
  • Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Dành tặng vk nụ hôn ngọt ngào ngay thời khắc giao thừa của năm mới. Năm khởi đầu của vc mình sẽ bên nhau hạnh phúc cả năm vk hén. 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

I love you cause I have to ❤️.

Được chỉnh sửa bởi KYL

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Một câu chuyện hay 👍

Càng lớn càng hiểu ra, yêu hay không yêu chỉ là thứ yếu, quan trọng là…

Tình yêu ngọt ngào là sự thấu hiểu

Một buổi tối, cha tôi vừa hút thuốc vừa nhâm nhi ly rượu cùng tôi nói chuyện phiếm, còn mẹ tôi đang canh nồi áp suất bốc hơi nghi ngút. Cha tôi nhìn về phía chiếc nồi, tự nhiên dập tắt điếu thuốc chạy tới đeo đôi găng tay, rồi bê nồi áp suất đổ đậu phộng ở trong đó ra ngoài, đặt cái nồi sang một bên, mẹ tôi liền cầm lấy mang đi cọ rửa.

Cha tôi ngồi trở lại vị trí ban đầu, châm điếu thuốc vừa hút dở, tiếp tục cùng tôi ngồi trò chuyện. Cha mẹ tôi không nói với nhau câu nào, mỗi người mỗi việc.

Đột nhiên, tôi cảm giác thấy trong nhà phảng phất một bầu không khí vô cùng thoải mái, khiến cho toàn thân dễ chịu không nói nên lời.

Tôi cười nói: “Trước đây hai người đã ăn ý như vậy rồi sao?”

Cha tôi cười cười: “Lớn tuổi rồi mới biết được, giữa 2 vợ chồng điều cần thiết là sống không cảm thấy mệt mỏi. Hai người muốn sống cùng nhau lâu dài, yêu hay không yêu chỉ là thứ yếu, không mệt mỏi mới là trọng yếu”.

Tôi suy tư một chút, dí dỏm nói: “Cha à, cha đã ngộ đạo rồi sao?”.

Cha tôi uống một hớp rượu: “Đáng tiếc là hiểu ra được quá muộn, ta với mẹ con đã cãi vã hơn nửa đời người, ngẫm lại trước kia thực sự không nên như thế”.

Trên đời có quá nhiều sự chia ly, không phải vì không yêu, mà là vì mệt mỏi

Có một lần, tôi và người bạn trở về nước trên cùng một chuyến bay. Bạn gái của anh ta là người đa sầu đa cảm. Ở phi trường hai người bịn rịn không rời, lưu luyến không muốn xa nhau. Tôi ở bên cạnh nhìn cũng cảm thấy tình cảm của hai người thật sâu đậm.

Ai ngờ, vừa ngồi lên máy bay, người bạn học bỗng thở phào nhẹ nhõm, còn buột miệng than rằng: “Sao lại cảm giác mệt mỏi thế chứ!”. Tôi không biết anh ta thật sự mệt mỏi, hay là dùng quá nhiều sức lực vào chuyện tình yêu, khi mọi thứ vượt quá giới hạn thì sẽ gây mệt mỏi.

Nhiều người yêu nhau, luôn đặt tình yêu  nhiều tiêu chuẩn, hy vọng đối phương dùng ngôn ngữ, dùng hành động, dùng lễ vật để chứng minh tình yêu, rồi coi đó là tình yêu sâu đậm nhưng vô tình làm người yêu mình mệt mỏi.

Hai người ở bên nhau, quan trọng nhất là cảm thấy không mệt mỏi. Chính điều đó có thể xóa tan đi những thứ bất hảo trong tư tưởng, xóa đi sự lạnh nhạt trong tâm, không còn nỗi lo sợ bất an, cũng không còn cảm thấy nhìn không vừa mắt. Những thứ khiến tinh thần mệt mỏi đã không còn, vậy thì quãng đời còn lại có thể thảnh thơi mà vui sống.

Kỷ niệm 05 tháng của vc mình..yêu là một hành trình tìm+hiểu ❤️

Được chỉnh sửa bởi KYL
  • Like 4
  • Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Ai đó thèm...tôi cũng thèm

Ai đó nhớ...tôi cũng nhớ

Vì sao?

Vì Ai đó...là người quan trọng đối với tôi

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Người iu ơiiiiii...anh phải ôm em thậttt chặttt...vì ngoài kia bao kẻ để ý em kìa 😁 Em là báu vật của anh 💎

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Lại càng hiểu nhau nhiều hơn...yêu nhau nhiều hơn...gởi vk ngàn nụ hôn 💋

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Ngày kỷ niệm...đúng thật là xảy ra quá nhiều điều bất ngờ để trở thành “kỷ niệm” 😍

Kỷ niệm 6 tháng ❤️

Được chỉnh sửa bởi KYL

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Rồi một ngày, bạn sẽ gặp được một người thương bạn. Người ấy chủ động nhắn tin cho bạn, chủ động hẹn gặp bạn, nhớ bạn từng giây từng phút. Thương đến nỗi không đành lòng rời xa bạn.

Rồi một ngày, bạn sẽ gặp được một người thương bạn. Bạn có tật tức giận, không vui là hay im lặng. Rất hay giận dỗi bỏ đi, không ngoảnh đầu lại. Nhưng mong chờ tin nhắn người ta, chờ người ta gọi.

Rồi một ngày, bạn sẽ gặp được một người thương bạn. Người ấy biết hạ giọng, khiến cuộc cãi nhau, hơn thua đang căng thẳng giữa hai người bỗng dịu xuống. Người ấy, sẽ là người không bao giờ để bạn chờ lâu. Rất nhanh chóng xoa dịu bạn, nhiều lúc giả tỉnh như không có chuyện gì.

Rồi một ngày, bạn sẽ gặp được một người thương bạn. Người ấy sẽ vì bạn mà tránh xa, hạn chế gần gũi với tất cả người khác. Người ấy sẽ chỉ có mình bạn, người ấy bằng lòng với việc bạn ghen.

...

Rồi một ngày, một ngày, bạn sẽ gặp được một người trong lòng vô cùng thương bạn như thế.

Thương hết cả con người bạn, hài lòng với cả những khuyết điểm, những điều chưa tốt ở bạn. Dù gặp bạn ở trạng thái xấu xí nhất vẫn không vơi bớt đi tình cảm.

Vì người ấy thương chính bạn, chính trong tâm hồn bạn.

Rồi một ngày, bạn sẽ gặp được thôi. Vào thời điểm có thể không ngờ nhất...

-st-

• Like 3
  • Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Tình yêu chẳng cần phô trương hay cầu kỳ sáo rỗng… chỉ đơn giản là tìm đúng mảnh ghép mà thôi…Nếu đã là của nhau thì dù anh hay em có ở nơi nào đi chăng nữa, chắc chắn sẽ về bên nhau bởi trái đất hình tròn mà con người lại có lực hút. Lực hút từ con tim...

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Ít ngày nữa là kỷ niệm 7 tháng nha vk iu ❤️

Được chỉnh sửa bởi KYL
  • Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Mỉm cười không mệt,tức giận mới mệt.

Ðơn thuần không mệt,phức tạp mới mệt.

Tương ái không mệt,tương tàn mới mệt.

Chung tình không mệt,đa tình mới mệt.

Chân thành không mệt,giả dối mới mệt.

Rộng rãi không mệt,ích kỷ mới mệt.

Ðược mất không mệt,tính toán mới mệt.

Thể chất mệt không mệt,tâm can mệt mới là mệt.

Và sau hết...

Cười tình không mệt ,Làm tình mới mệt...

người viết không mệt,…người đọc mới mệt!

----Mệt chưa? 😁

st

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Hôm nay mới rảnh rảnh ngồi xem Royal Wedding on BBC News

...tự dưng thấy xúc động :wub:....CAUSE OF THEIR VOWS ....TO HAVE AND TO HOLD...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Thỉnh thoảng cũng bị tuột mood...nhưng rồi cũng nhanh lấy lại cân bằng...

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Ck à,  vc thì không nên khách sáo. Nhưng mà ck iu, vk chỉ muốn nói là cảm ơn anh rất nhiều vì đã luôn yêu thương, quan tâm và chăm sóc em từng li từng tí trong cuộc sống hàng ngày của em cũng như trong suốt chuyến đi du lịch của vc mình! Tất cả mọi người từ bạn bè đến bà con họ hàng đều quý và khen ck em nhiều lém đó. Vk rất tự hào khi được đi bên anh và vk thấy mình thật sự may mắn, hạnh phúc khi có được anh trọn vẹn, có được tình yêu của anh ck ạ, một tình yêu khi nồng nàn mãnh liệt như sóng cuộn dâng trào, một tình yêu khi đằm thắm, nhẹ nhàng êm dịu như biển lặng! Ck ưi, ck à chuyến đi vừa qua là chuyến đi du lịch đầu tiên của vc mình nhưng vì phải kết hợp với việc về quê và họp lớp cho nên có nhiều điều không được như vc mình mong ước, vk biết ck có thiệt thòi đó, đôi khi buồn tủi đó nhưng  vì vk mà ck đã vượt qua tất cả, ck đã bỏ qua sự thiếu sót của vk... dẫu biết anh yêu em với tình yêu bao dung rộng lượng nhưng vk vẫn hứa sẽ kok bao giờ để những điều tương tự như thế xảy ra trong những chuyến đi sau ck nhé. Mình sẽ có những chuyến đi kok kết hợp gì cả mà chỉ có duy nhất việc hưởng thụ thời gian bên nhau của vc mình thôi anh nhỉ. Ck ưi, vk nói nè, em có thể làm mọi thứ vì anh! Anh biết điều đó mà đúng kok nè. Vc mình cùng cố gắng vì tình yêu cho nhau anh nhé.

I LOVE YOU MORE THAN I CAN SAY!   

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Một ngày chủ nhật chỉ thích như thế này thôi...

Vc mình kỷ niệm tháng thứ 8 nha 💋😘😍🎉

Được chỉnh sửa bởi KYL
  • Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
KYL    50

Nghĩ tới việc 2vc mình sẽ ở xứ sở Kim Chi làm em cả đêm trằn trọc không ngủ được tình yêu của vk ưi!:wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now