Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
KYL

October

Recommended Posts

Hoatra    113
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Cả ngày hôm qua dù mới ở bên nhau nồng nàn cuồng say, nhưng hôm nay vc mình vẫn muốn tranh thủ giờ giải lao giữa trưa để được bên nhau bởi ngày này là ngày đặc biệt phải không ckiu. 16 tháng mà cứ ngỡ như 46 năm rùi ty nhỉ, anh từng nói không phải từ khi nằm trong bụng mẹ em đã là vk anh rồi sao. Hiiiii, dạ đúng, vc mình đã là vc từ muôn kiếp trước rồi anh hén, nên mới gặp nhau mình đã thấy rất thân quen và vc hiểu nhau từng suy nghĩ, từng cử chỉ, ánh mắt, nụ cười, hơi thở, tin nhắn, nhịp đập trái tim... nhất cử nhất động có chút khang khác là mình nhận ra ngay nè. Ck ơi ck à, ck là tất cả nỗi nhớ nhung mà vk phải vật vã trải qua mỗi ngày trong hạnh phúc! Ck ưi hãy iu thương vk như anh đã và đang iu thương vk là em mãn nguyện rùi, xí xíiii vk chỉ muốn thầm thì anh một câu thui, năm nay thay vì ckiu nói "em đang sọc dưa hả vk", " vk muốn sọc dưa hả" thì ckiu hãy nói vầy được kg anh " vk ơi em đừng sọc dưa được kg em", " anh  thấy có người muốn bán dưa vk kìa" 😊 Chắc chắn ckiu sẽ giúp vk anh tỉnh rụi ngay ty ah. Ck ơi anh giúp em được không, giúp vk cải thiện nhược điểm đó được kg anh, ck sẽ dành cho vk sự nhẹ nhàng roi vọt đó nha nha! Còn em cũng sẽ cố gắng như anh mong muốn em thay đổi trong năm nay nè, bớt sọc dưa và bớt kì kì bất chợt nhé! Iu anh, rất rất iu anh, thương anh, rất rất thương anh, nhớ anh, rất rất nhớ anh ckiu ơiiii... ❤😭 😭😭

"Vk ơi, hôm nay ngày kỷ niệm của vc mình. Anh sẽ đi chùa lạy Phật và mong Phật phù hộ. Vì duyên nợ chúng mình có đó." 🙏❤

"Dạ dạ, cảm ơn anh ckiu ah! Anh đi chùa cho vk nữanè, ôm ômmmm eoooo!" 

Kỷ niệm 16 tháng vc mình

Được chỉnh sửa bởi Hoatra
  • Like 1
  • Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Hoatra    113

Hôm nay ngày tình yêu 14/2/2019...tung hoa 🌼🌼🌼🌹🌹🌹...tung tym ❤️❤️❤️

Hạnh phúc là thấy đủ là đủ...nguyên tắc giản đơn trong cuộc sống là vậy sẽ làm mọi việc nhẹ nhàng thoải mái hơn.

Một cái nắm tay, một cái ôm, một nụ hôn ...hay chỉ là những muỗng cơm đút nhau ăn cũng đủ làm nên một ngày TÌNH YÊU lãng mạn của vc mình.

Cứ một năm vc mình lại đi mua cặp nhẫn mới để "hấp hôn" vk hén...yêu như tình yêu thuở ban đầu ❤️

• Thanks 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now