Asian Labrys Thông Báo

Thông Báo

2017.02.26

Chương trình Cắm Trại Mùa Xuân 2017 tại Đồi Cừu Châu Pha Hodota Resort & Boating Center Bình Châu Vũng Tàu

2017.01.30

Từ bắt đầu hôm nay, thành viên có quyền đối với chủ đề của mình đã mở ra. Các bạn có thể tự chỉnh sửa, ẩn bài, hoặc xóa bài.

• Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

m

lâu lắm rồi m mới đi chơi. hum nay đi chơi rất vui nhưng mà bắt taxi khó quá. ba chị em và hai đứa cháu lôi nhau đi chợ đêm.ở nhà thì vắng vẻ đi đến chợ thì đông quá cả biển người thật là ngột ngạt.bình thường đi đâu cũng được kung như kung trứng hứng như hứng hoa vậy mà hum nay đi làm osin luôn.toàn bà bầu với trẻ em đâm ra m đảm nhận hết từ a đến z từ thủ quỹ đến bắt taxi đến chen đường cho mọi ng theo sau...huhu tí thì bẹp ruột. hihi đi chơi cũng mệt chả kém đi làm gì cả.hum nay k làm nhưng bị quen giấc vẫn chưa ngủ được

Được chỉnh sửa bởi canhhoamongmanh
4 people like this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

Hwa cũng ở đây...

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

B o n g

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

lâu lắm rồi manh mới đi chơi..:biggrin: giờ c mongmanh nghĩ làm rồi đi chơi lo mà sướng luôn nghen.

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Vào ‎01‎/‎05‎/‎2017 vào 19:52 , Chanhtuyet đã nói:

Hwa cũng ở đây...

có nhìn thấy m hông ^^

Vào ‎01‎/‎05‎/‎2017 vào 23:00 , loccoc đã nói:

lâu lắm rồi manh mới đi chơi..:biggrin: giờ c mongmanh nghĩ làm rồi đi chơi lo mà sướngdi luôn nghen.

cóc có muốn sướng cùng chị hông :p

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chắc có nhưng ko nhận ra :laugh:

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

dạo này rảnh rũi quá chả có việc gì làm.tung tăng đi chơi la cà. đi quán cafe gặp bạn cũ.bạn nói cả tỷ năm mới thấy m đi chơi.đúng là cái loại điêu.m mới sống 30 năm mà nó nói cả tỷ năm. nhìn cái mặt điêu là biết k biết nói lời thật lòng.

hum trước mới thấy bạn đăng facebook hình chụp với anh nào đó thắm thiết lắm. vậy mà hôm nay lại tay trong tay với một anh khác. tình cảm cũng sâu đâm ghê. đúng là có thứ tình yêu gọi là mỳ ăn liền ^^

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

em có biết tôi thích em không ?

em biết.

em có biết tôi luôn chăm lo cho em không ?

em biết.

em có biết tôi nhớ em không ?

em biết.

em có biết tôi yêu em không ?

em biết.

em có biết tôi thương em không?

em biết.

em biết.cái gì em cũng biết.vậy tại sao ? tại sao ? lúc nào em cũng chỉ nói một câu em rất bận. bao nhiêu sự quan tâm của tôi đối với em đổi lại chỉ được một câu em bận thôi sao ?

chứ em biết nói làm sao?

em cũng rất yêu một người cũng rất thương người đó cũng quan tâm người đó cũng rất nhớ người đó.nhưng người ta cũng chỉ nói với em một câu " c bận lăm "

khi ngta nói với em câu " c bận lắm " là em tự hiểu.vì em cũng hay nói câu đó.em chỉ âm thầm k liên lạc nữa.khi ở bên người m yêu thích thì sẽ có cảm giác vui vẻ hp như có hàng nghìn con bướm đang bay trong lòng.còn ở bên ng mình k thích thì nhàm chán.ng ta nói bận chỉ là từ chối khéo thôi.

tiền thì có thể cố kiếm nhưng tình cảm k thể cố gượng ép được đâu .vui lên đi anh rùi anh sẽ gặp được người khi mà ở bên người ta anh và cà người ta đều có cảm giác như có nghìn con bướm đang bay lượn trong long ^^

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
22 giờ trước, canhhoamongmanh đã nói:

dạo này rảnh rũi quá chả có việc gì làm.tung tăng đi chơi la cà. đi quán cafe gặp bạn cũ.bạn nói cả tỷ năm mới thấy m đi chơi.đúng là cái loại điêu.m mới sống 30 năm mà nó nói cả tỷ năm. nhìn cái mặt điêu là biết k biết nói lời thật lòng.

hum trước mới thấy bạn đăng facebook hình chụp với anh nào đó thắm thiết lắm. vậy mà hôm nay lại tay trong tay với một anh khác. tình cảm cũng sâu đâm ghê. đúng là có thứ tình yêu gọi là mỳ ăn liền ^^

Mỳ Spaghetti của c mongmanh đó hả,mắc cười quá:biggrin:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

X-(

cóc

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
41 phút trước, loccoc đã nói:

Mỳ Spaghetti của c mongmanh đó hả,mắc cười quá:biggrin:

em cứ cười đi. rùi sau này gặp phải một cô nấu ăn dở tệ hơn chị :dry:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Vào 9/5/2017 vào 17:23 , canhhoamongmanh đã nói:

em cứ cười đi. rùi sau này gặp phải một cô nấu ăn dở tệ hơn chị :dry:

Trước giờ em toàn quen người ko biết nấu ăn ko à C mongmanh.Em thích nấu cho người yêu em ăn hơn.Em cứ cười đó:biggrin:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
9 giờ trước, loccoc đã nói:

Trước giờ em toàn quen người ko biết nấu ăn ko à C mongmanh.Em thích nấu cho người yêu em ăn hơn.Em cứ cười đó:biggrin:

em chiều ng yêu nhỉ. chị a chị con nấu rùi đút cho ng yêu ăn cơ.nhưng k biết có ai dám ăn hông hihi

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Gớm quá má a...u mà đút một miếng u sẽ đòi " yêu " một miếng nên chỉ 1 ngừ mê u mới dám ăn thôi! 😁

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
13 giờ trước, Gia.Linh đã nói:

Gớm quá má a...u mà đút một miếng u sẽ đòi " yêu " một miếng nên chỉ 1 ngừ mê u mới dám ăn thôi! 😁

hi em thấy bt mà

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

mấy hôm m lại mua một bó hoa hồng để cắm trong p.mùi hoa dìu dịu sắc hoa làm p m tươi tắn hơn.khi hoa gần héo m lấy cánh hoa phơi khô.rồi cho vào trong hộp.m lấy cánh hoa khô để ướp khăn tay.hoặc làm túi thơm.mấy cái này chắc chả ai làm.bạn bè toàn cười và trêu m .thời đại này còn làm mấy thứ cổ hủ.nhưng mà m hay làm.m thích tặng cho người m yêu khăn tay và túi thơm.m thích sự quan tâm nhẹ nhàng từng chút từng chút một.cảm giác rất dịu dàng và ấm áp.

^^ ai cũng muốn được yêu thương

Được chỉnh sửa bởi canhhoamongmanh
2 people like this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

cứ tưởng mùa đông đã qua đi .đêm qua trời lại lanh.em lạnh lắm

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

nếu là người đàn ông kia cậu có làm như anh ta không ?

Tớ không phải đàn ông tớ không biết

nếu cậu là người phụ nữ kia cậu sẽ tự cứu sống bản thân hay hi sinh bản thân để cứu con của mình ?

Tớ không biết tớ chưa có em bé làm sao biết ?

Nản ghê nc huề vốn tốn cơm

Cậu hỏi tớ thì bây giờ tớ sẽ trả lời theo cảm quan.nghĩa vụ và trách nhiệm làm con làm mẹ làm người.nhưng khi đụng việc thì đâu có thời gian suy nghĩ.sẽ hành động theo bản năng.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Anh Hoa Manh Manh dạo này có gì đó khan khác nhỉ?!;)) Trở nên sâu lắng hơn, câu chữ cũng được trau chuốt mạch lạc hơn bớt bừa bãi hơn.

Em  bắt đầu thấy "thích" anh rồi đó! ;))

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
3 giờ trước, Gia.Linh đã nói:

Anh Hoa Manh Manh dạo này có gì đó khan khác nhỉ?!;)) Trở nên sâu lắng hơn, câu chữ cũng được trau chuốt mạch lạc hơn bớt bừa bãi hơn.

Em  bắt đầu thấy "thích" anh rồi đó! ;))

dạ.em cảm ơn

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Ha ha ha...pó tay! 😄:D

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
On 19/05/2017 at 4:09 PM, canhhoamongmanh said:

cứ tưởng mùa đông đã qua đi .đêm qua trời lại lanh.em lạnh lắm

=((

1 person likes this

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now