Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Cuối ngày thật là mệt. Cả người chỗ nào cũng đau. Đau nhất là tay. Hôm nay mình bị đứt tay và bị bỏng nữa. Đau chân nữa, chạy nhiều cũng mỏi. Bt Mình chỉ phải thu tiền và ngồi chơi game hoặc ngồi chát trên điện thoại. Lúc nào đông mình kiêm từ A đến Z luôn. Em cùng làm nói tưởng chị chỉ biết cười nói và chát điền thoại thôi cơ ai ngờ cái gì cũng giỏi. Mình chỉ cười trừ rùi ra phụ em ấy rửa bát để cho em ấy về sớm. Thực ra chẳng giỏi gì cả m bị đứt tay với bỏng mà em ấy k biết đó thôi. Đeo bao tay rửa bát bao tay cọ vào chỗ bỏng rất đau và rát... Thôi cố một chút cho em ây về mai còn đi học...

Được chỉnh sửa bởi canhhoamongmanh
  • Like 2
  • Sad 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Vào ‎01‎/‎12‎/‎2017 vào 01:08 , RaggedP đã nói:

be careful and take care 

Có mỗi lão đệ là dịu dàng và quan tâm người khác thui :)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Nay cái em làm cùng hỏi mình. "Chị ơi sao chị cười kiểu gì vậy mặt nhăn nhúm cả lại k như mọi ngày". Mình hỏi lại"thế mọi ngày chị cười thế nào". Em ấy trả lời "mọi ngày chị cười tươi như hoa nhìn rất dễ thương". Mình chỉ cười trừ rùi quay mặt đi. Nay m bị đau bụng, mà khách đông mình vẫn phải phụ mọi người. Lúc mình đau quá định về gọi chị gái qua phụ mà có khách thanh toán. Thế là phải thanh toán xong rồi mới về. Lúc đó mình đau quá mà phải cố cười. Thanh toán xong em kia lại hỏi "Nay chị có vấn đề thật rồi bình thường mà thấy tiền chị cười hai mắt híp cả lại cơ mà ". Mình chỉ uhm rồi kêu em ấy coi quán để mình về. Lúc thanh toán mình đau tái cả mặt ra mà k dám để ai biết. Làm quán ăn mà kêu đau bụng thì ai dám ăn. Hôm nay m đau bụng thật nhưng k phải do đồ ăn. Tháng nào cũng tới thật là phiền. Mấy tháng trước m k có bị đau như vậy. Lần này tự nhiên đau quặn lại. Chắc tại mấy hôm nay mình vận động nhiều... Nghe cái bài là con gái thật tuyệt chả thấy tuyệt chỗ nào. Đau muốn ngất luôn

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
embetrang    69
Vào 1/12/2017 vào 00:24 , canhhoamongmanh đã nói:

Cuối ngày thật là mệt. Cả người chỗ nào cũng đau. Đau nhất là tay. Hôm nay mình bị đứt tay và bị bỏng nữa. Đau chân nữa, chạy nhiều cũng mỏi. Bt Mình chỉ phải thu tiền và ngồi chơi game hoặc ngồi chát trên điện thoại. Lúc nào đông mình kiêm từ A đến Z luôn. Em cùng làm nói tưởng chị chỉ biết cười nói và chát điền thoại thôi cơ ai ngờ cái gì cũng giỏi. Mình chỉ cười trừ rùi ra phụ em ấy rửa bát để cho em ấy về sớm. Thực ra chẳng giỏi gì cả m bị đứt tay với bỏng mà em ấy k biết đó thôi. Đeo bao tay rửa bát bao tay cọ vào chỗ bỏng rất đau và rát... Thôi cố một chút cho em ây về mai còn đi học...

Hồi xưa em đi rửa cốc, Ko đeo bao tay bị thủy tinh cứa vào .Bị nhẹ chỉ xước ra mau xíu, nó cứ chảy, còn em cứ rửa. Em về tới nhà, vết thương cũng ngưng lại

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
5 giờ trước, embetrang đã nói:

Hồi xưa em đi rửa cốc, Ko đeo bao tay bị thủy tinh cứa vào .Bị nhẹ chỉ xước ra mau xíu, nó cứ chảy, còn em cứ rửa. Em về tới nhà, vết thương cũng ngưng lại

Em còn ẩu hơn cả chị. Chị còn đeo bao tay mà chị s còn kêu chị ẩu, nước rửa bát sẽ ngấm qua bao tay sẽ bị nhiễm trùng, sẽ rất là đau. Kêu chị s la em Trắng vì cái tội Cẩu thả mới được :)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Có bạn nói với mình có les giả vởi les thật. Rồi hỏi tại sao mình cong. Mình cũng k hiểu les giả với les thật khác nhau như thế nào. Nhưng mà con gái yêu con gái mình thấy khổ lắm,sung sướng gì mà muốn giả. Đối với một số bạn may mắn thì k có gì để nói. Còn đa phần là bị gia đình và xã hội o ép đến chật vật. Chẳng biết giả les để làm gì.

Bạn ấy hỏi tại sao mình cong, mà mình cũng k biết cong với thẳng nó thế nào. Chắc thẳng là yêu con trai, cong là yêu con gái. Mình chỉ biết mình ác cảm với con trai Nhưng k phải cứ con gái là mình thích. Mình thực thích ai đó khi ở bên người ta mình có cảm giác ấm áp và an toàn.

Mình bị khiếm quyết cảm giác an toàn,m luôn bị ám ảnh một điều gì đó trong quá khứ mà mình k nhớ, đôi khi nó hay hiện về trong giấc mơ của mình. Mình mơ thấy một cô bé mặt dính đầy máu đang hoảng hốt sợ hãi, mình cũng có cảm giác sợ hãi đó rồi bị giật mình tỉnh giấc.

Hôm qua con mèo làm mình sợ mỗi lần sợ mình lại hay nghĩ linh tinh, nghĩ linh tinh đêm về lại mơ ác mộng. M nhớ hồi còn bé hôm đó nhà hàng xóm có đánh nhau. Anh chồng thua cờ bạc về đòi tiền của vợ để đi gỡ lại số tiền đã mất. Chị vợ k có tiền để đưa thế là anh ấy túm tóc lôi chị ấy, rồi thượng cảng chân hạ cẳng tay, đánh tới tấp vào người chị ấy. Những trận mưa đòn dồn dập vào người chi ấy. lúc đó hàng xóm đến cũng đông nhưng k có ai can ngăn. Mình vơid anh trai cũng đứng cạnh cửa sổ ngó đầu vào, thấy anh ấy đánh gãy cúa chị ấy hai cái răng cửa. Sao ng ta ác thê dù sao cũng là vợ của mình mà. Chị nằm ngã xuống đất còn anh thì cứ đấm đá. Rồi anh nhìn thấy cái nhẫn cưới trên tay của chị. Anh lôi nó ra khỏi tay chị mà chị cứ nắm chặt tay k muốn mất chiế nhẫn. Anh cầm luôn con dao chặt vô ngón tay của chị để lấy chiếc nhẫn. lúc đó mới có ng nhảy vào can ngăn mà k kịp. Mình đứng cạnh cửa sổ cái ngón tay văng luôn vào mặt m. mình kinh hãi vô cùng cả ngườu co dúm lại lúc đó mình chỉ là một cô bé con. Mình rất là sợ... sợ lắm ... sao nhiều người ác thế. Anh trai vội cửi áo lau mặt cho mình và kéo mình về nhà. Từ đó minh rất sợ máu.. hay bị hoảng loạn khi có chuyện gì bất ngờ làm m sợ hãi

Lớn lên một chút mình hiểu là sau này m cũng phải lấy ck. Từ đó minh luôn ác cảm với việc lấy ck. Cũng k thích mấy bạn trai. Cứ đến gần họ mình lại thấy mùi máu tanh. Lâu lâu ba mẹ kêu đi lấy ck là đêm m lại mơ thấy giấc mơ đó. Mỗi khi sợ hãi chuyện gì m cũng hay gặp ác mộng. Mình luôn thấy thiếu cảm giác an toàn.

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bây giờ, DongHieu đã nói:

ủa sao gọi là mộng tương tư zại bạn

mộng là ngủ mơ. tương là nước tương. Tư là số 4. mông tương tư có nghĩa là. mơ thấy 4 chai nước tương

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DongHieu    39
14 phút trước, canhhoamongmanh đã nói:

mộng là ngủ mơ. tương là nước tương. Tư là số 4. mông tương tư có nghĩa là. mơ thấy 4 chai nước tương

thật là bá đạo .... còn mình dịch mộng là ngủ - tương là chay - tư là một mình => tạm dịch ngủ chay 1 mình

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bây giờ, DongHieu đã nói:

thật là bá đạo .... còn mình dịch mộng là ngủ - tương là chay - tư là một mình => tạm dịch ngủ chay 1 mình

Dịch ra rồi còn cố hỏi ngta. cố hỏi ngta rồi lại còn cố dịch nữa... có biết cố quá thì sẽ làm sao hông? mà bạn dịch k khớp :happy: k ý nghĩa lắm

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
kenzi    41

Chốn riêng của chị Mong đây sao :D

Mà tương tư nhìu quá sẽ sinh tự kỉ đó mong mong

• Sad 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
1 giờ trước, kenzi đã nói:

Chốn riêng của chị Mong đây sao :D

Mà tương tư nhìu quá sẽ sinh tự kỉ đó mong mong

Là mơ thấy 4 chai nước tương mà sao tự nhiên tự kỷ được huhu

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Ramyon    118
5 giờ trước, canhhoamongmanh đã nói:

uây, thế mà trước nay cứ nghĩ là người trên mây chứ. Ai mà nghĩ lại là ngủ mơ thấy 4 chai tương.:lol:zui thiệt

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Vào ‎12‎/‎12‎/‎2017 vào 21:13 , Ramyon đã nói:

uây, thế mà trước nay cứ nghĩ là người trên mây chứ. Ai mà nghĩ lại là ngủ mơ thấy 4 chai tương.:lol:zui thiệt

:dry: Cái gì mà người trên mây. Còn khó nghe hơn cả ngủ chay một mình

Mông tương tư là Nhớ thương người trong mộng :happy:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Mình vô diễn đàn hơn 2 năm rồi cũng lâu. Mình k biết mọi ng có tình cảm gì với m không nhưng m rất quý mọi người.

Trên này có chị dzu chị dzu rất vui tính thông minh lanh miệng. M rất quý chị dzu chắc nhiều người cũng quý chị ấy như m.M với chị dzu hay chọc nhau cho vui. M chọc chế k biết chế có nhường m không. Chứ chế chọc m là m nói lại chế té tác. Chỉ mỗi khi chế đó đến tháng m mới nhường chế đó. Mỗi lần đến tháng chắc chế đó rất đau. Cả những lúc bạn bịu chế đó hay cáu bẳn lắm. Những lúc đó m thường nhường chế. Lúc nào vui vui thì k có nhường động đến m là m đòi bóp nát chanh của chế.

Còn có chị yoyo nữa trước lúc nào cũng bùn quá. Rồi chả nói gì. nhưng giờ vẫn bùn quá nhưng thỉnh thoảng hay nc ngọt ngào. Nhìu lúc bị mm chọc lại kêu mm đáng yêu nhưng mà nhều chiện quá. Mm thấy chị cứ bùn quá thì nc chọc cho chi vui rùi hai chị em lại cười hihi với nhau.

Còn chị gió nữa. Chị gió dậy rất sớm mà làm một mạch đến chiều. Tầm 1 2 gio chi gio hay bùn ngủ. Nếu k có ai mm sẽ vô lảm nhảm để nc với chi gió cho chị gió bớt bùn ngủ. Mm cũng hay chọc chị gió nhưng chị gió luôn cao tay hơn mm. toàn bị tức rùi đưa cái mặt cau có cho chị gió coi.

Còn có girl nữa. M rất quan tâm girl . Em ấy vì tình yêu mà vào sài gòn. M lo em ấy k biết có thích nghi dễ dàng cuộc sống ở đó không. Hai chị em hay nc vui với nhau. K biết sau này vô đó thế nào. Nhưng m luôn làm ht để khi nào hp bùn thì chị em lại nhí nhố nói cười. Còn có hội phó kẹo nữa đã béo còn tối ngày ts

Còn có anh bum nữa. Bum k có men lỳ mà cứ gọi cho nó có không khí. Anh bum toàn anh hùng núp. Cứ réo là thấy. Rất là vui tính.

Còn có vợ ck chị chọp nữa. giờ họ đang rất hp.

Còn có linh linh như bà cụ non. Còn có em ken k hiểu sao ken xóa zalo mà chị mm k dám hỏi. lúc nào em ken buồn chị mm vẫn nc an ủi em như trước thôi. Còn chị ngải thông thái nữa. còn chụt nữa. ng gì khó tính khó ưa ế dài dài à. Bị chị mm cho ăn quả bơ một lần. Nhung mà biết nói lời xin lỗi chị mm k có cạch mặt nữa. Vẫn kưng chụt chụt khó ưa. Còn em fu đa sầu đa cảm nữa.Còn chị Gialinh tối ngày bị mm chọc nữa. còn thanh nhàn không khỏe nữa.Còn em bé trắng nữa. lúc em bé trắng mới vào tối ngày kêu chị N làm mm muốn táng cho em vài phát luôn ý. Nhưng mà có lúc k ai nc với em trên sb. mm lại nc với em . Có lần nc cả chiều luôn. k biết em có để ý hay k. Chị mm cũng k chán ghét gì em.

Còn chị s nữa. Mm kêu là vì chị s bị bệnh muốn ở bên chị s chăm lo an ủi cho chị ấy. thực ra toàn ngược lại. chị ấy chả có than vãn gì cả toàn mm mè nheo chị ấy. mm thấy chị ấy rất nghị lực và kiên cường mm rât thích chị ấy.

Rồi nay mọi ng nói chị s là ng lừa đảo. mm cũng rất hoang mang vì mm cũng k biết gì về chị s. Lúc chị s kêu mm đưa số đt để làm sáng tỏ mm cố tình k cho. Tại mm còn giận chị s vụ chị ấy nói k xuất hiện trước mặt mm nữa.

Chị dzu nói mm gửi 10 triẹu cho chị ấy để chị ấy gửi cho chị s. Mm đồng ý luôn k phải vì 10 triệu k nhiều với mm. Mm k phải ng tiêu tiền bừa bãi. Tiền mm kiếm rất vất vả mới có được. Mà mm vẫn chấp nhận gửi k phải vì sĩ diện hay ngu ngốc. Vì mm rất quý chị dzu xã hội luôn dầy dẫy sự lừa lọc. Chị dzu nói cám ơn mm vì đã cho chị niềm tin. Chị đưa số tài khoản mm đưa tiền đây. Nếu mm k đưa chị dzu sẽ mất niềm tin. Tiền có thể kiếm được nhưng tìn bạn tình chị em k phải muốn là kiếm được.

Mm onl cũng hơn 2 năm rồi mm rất để ý mọi người. Ai vui ai buồn mm đều để ý. Đã ai bị mm lừa cái gì chưa? hay chỉ những lúc buồn có mm nc và chia sẻ. Mm hay tự lảm nhảm một m k phải vì mm nói lắm. Mm lảm nhảm cho vui rùi mọi ng thấy mọi ng lại vô mỗi ng một câu. Sb là chỗ mọi ng chia sẻ lúc buồn lúc vui. Nhưng mọi ng có thấy một ngày k vô hóng hớt thì thiếu vắng k.

Mm rất là bận mà mm vẫn để tâm đến mọi ng.Mm coi mọi ng như chị em bạn bè thân thiết. Thế gioi ảo k chỉ có toàn lừa lọc giả dối. Cũng có chân thành thực tâm quan tâm đến nhau. Lúc mọi ng chê cười mm vụ 10 triệu . mm rất buồn. Mm còn hỏi chế dzú.chế nghĩ mm k dám gửi 10 triệu sao. tiền quan trọng tình nghĩa cũng quan trọng. mọi ng k thấy sự chân thành ở mm thì mm xin dừng lại ở đây.

Sb sẽ bớt đi một con quạ đen lải nhải trên sb ^^. có cô thì chợ vẫn đông k có cô thì chợ vẫn vui. Chúc mọi ng vui vẻ. mm k onl nữa mm xin k làm mod mục to nhỏ tâm sự nữa.

• Like 2
  • Sad 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
lamlang    472

Chào em mongmanh,
Nếu em không ngại thì cho lamlang hỏi thăm vài câu nhé,  cần nói rõ với em trước là những thăm hỏi của lamlang dựa trên tinh thần của những người bạn, người chị quan tâm đến em.
Sha có bao giờ hỏi em chuyển tiền cho Sha không?  Nếu có là cho mục đích gì?  Nếu có chuyển thì tại sao em không chuyển trực tiếp cho Sha mà phải qua Dzu?
Em yên tâm, số tiền 10 triệu của em sẽ không mất đi đâu.  Và lamlang nghĩ em cũng không cần vì chuyện nhỏ này mà phải bỏ diễn đàn.  Hãy tiếp tục ở lại sinh hoạt với mọi người. Em xem, diễn đàn có bao nhiêu là mod màu cam mà có mod nào siêng năng online và quan tâm mọi người như em đâu.  Lamlang không biết  "không có mợ chợ có vẫn đông" không nhưng chắc rằng sẽ không còn được vui nữa.  Nhất là mục nhỏ to tâm sự và sb ấy.
Mến

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Ghost    385

Mongmanh, c ít khi comment và nói chuyen vs em. Tuy nhiên đọc mấy dòng trên thấy em "nặng tình" vs sb lắm, buồn thì off vài bữa rồi trồi lên, chứ kiếm một chỗ để "nói linh tinh" như sb ít lắm.

Ai mà chả biết mm nói nhiều nên có ai để tâm gì đâu, thì em để bụng mấy thứ đó làm gì.

Vui nhé.

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.009

Haha, tiền đâu có gì quan trọng nên gửi cũng có sao đâu nà!

chế Dzú chỉ muốn giữ tiền cho mm thôi, ko tiêu đồng nào mà cũng ko gửi S, sau vài bữa sẽ phản hồi lại, mà chế cũng chưa gửi thông tin tk mà dù mm đã nói trên chatbox!

mm mà ko vào mọi người nhớ mm lắm! Thật mà :rolleyes:, chỉ là khi mm nói "sẽ trao cho S 10 triệu dù S là người giả dối" thì mọi người kiểu nổi máu trêu lên "ko biết nhỏ này nói thật không hay nói dóc, còn cho tiền khi biết ng ta lừa" , chứng minh đi! 

Thế là muốn mm chứng minh mình nói thật nên bảo chuyển tiền vì chắc chắn họ biết tiền đến tay Dzú "an toàn", ko phải là lừa!

Thôi bỏ qua nhé mm:"vàng thật không sợ lửa" mà. Nếu là người thật thà thì cứ vậy mà vui vẻ.

NHắc chuyện em bé trắng, nó chửi hỗn mọi người như hát hay, mọi người vẫn mở lòng với nó nhiều lần, vì sao à, vì mình chủ yếu đến giải khuây, nên dễ chịu với nhau, nó biết lỗi rồi thì thôi.

Còn mm, từ trước nay hoà nhã với mọi người chẳng lý do gì mà mọi người ghét em cả!

Chỉ là trêu thôi, người SB có tình lắm, thật mà!

không có tình cảm sao nói chuyện mí nhau suốt suốt ko mục đích vô vụ lợi được?

mến!

• Like 2
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

@ Lamlang: Mm với chị s k có lừa đảo gì đâu. Mm nói nếu chị s là lừa đảo thì mm sẽ đưa chị ấy 10 triệu. Để chị ấy k lừa mm nữa. Mờ chị ấy k phải ^^

@ ghost : Mm rất hâm mộ vợ ck chị ghost

@ dzu : k biết hôm nay chị dzu có nhớ mm k nhưng mm rất nhớ chị dzu

@ NTQ : sb nhà mình vui nhỉ vài hôm lại có một vụ tưng bừng :) . Có tin đồn chị ngải thất hứa với một cô bé con đó.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

^^ Nay chị s la mm. S có kêu s đại gia hồi nào. Còn đi sài gòn kêu em hùn tiền mua vé nữa. Ck đã bị mọi người nghi là lừa đảo rồi em còn kêu vậy nữa. Người ta có 10 cô vợ cũng k mệt bằng một cô vợ như em.

:wacko: cho mm xl chị s. Mm zỡn thui mà. Cũng như girl toàn kêu chị dzu trời nóng k cho bật máy lạnh sợ tốn điện ý. ^^ ck mà ki bo thì chị dzu siêu cấp ki bo hơn ý. Trêu vậy thôi chứ Chị dzu rất chăm lo cho vợ toàn mang hột zàng đi đổi vé máy bay cho vợ. Đúng là củi tre dễ nấu ck Tốt được nhờ.

Chị s nói. Em cứ trêu chọc quá như vậy ngta lại nghĩ em ham tiền. Rồi lại nghĩ S là lừa đảo nữa đó. S muốn bên em lâu dài cả hai phải từ từ vun vén. Em đừng phá nữa. Zỡn gì thì zỡn s cũng k muốn ai nghĩ em ham tiền. Em mà ham tiền thì s là đồ ngốc để một con bé con dụ hử. Chỉ giỏi làm xấu mặt ck.

Hơ hơ mm biết rùi từ giờ k zỡn nữa. Nói nữa lại gây hoang mang mọi ng lại nghĩ s là lừa đảo. Cuộc sống khó biết điều gì là thật là giả nhưng cảm giác hoang mang k có niềm tin vào cuộc sống tốt đẹp là nguy hiểm nhất.

Cuộc sống k chỉ có lừa đảo giả dối mà còn có sống tốt sống đẹp nữa :happy:

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.009

MM có đọc truyện "em bé chăn cừu" chưa, nói điêu riết, giờ có nói thiệt cũng có ai tin đâu :--

Có ai tin đâu, có ai tin đâu :--

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
7 giờ trước, DZU đã nói:

MM có đọc truyện "em bé chăn cừu" chưa, nói điêu riết, giờ có nói thiệt cũng có ai tin đâu :--

Có ai tin đâu, có ai tin đâu :--

sao lại k ai tin. Chế dzu rất tốt vouwa vợ mà. Củi tre dễ nấu ck tốt được nhờ mà... mọi ng tin mm đi.. chế dzu rất tốt với vợ đó..

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.009

Nói thiệt cũng chẳng tin :rolleyes:

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Nay ck nói " vợ ơi một ngày em k đi phá em không chịu được à". Mình trả lời " em không phá em vẫn chịu được, nhưng em thấy hơi khó ở ".^^

Ck lại la " Em bớt làm mấy chuyện tào lao đi cho ck nhờ"

- "huhu ngta láy ck thì được đánh ck. Mắng ck. Được ck bóp đùi cho. Đây lấy ck toàn bị la. Chả có giỏi cái gì giỏi mỗi cái la vợ."

- " Người ta đánh ck, mắng ck, La Ck được vì ngta biết đúng,biết sai, biết phân biệt người tốt người xấu người ta có cái uy để cho ck ngta sợ. Còn vợ vợ xem lại vợ đi. Lúc nào cũng chí chóe đi kiếm chuyện để thiên hạ loạn lên. Nhắn tin thì như là dữ dằn đanh đá lắm ý. Nc Đt mới biết ỏn ẻn hiền như cục bột ý. Lần đầu nc đt còn hồi hộp nghe cả thấy tiếng thở nữa... rất là mắc cười. Mà k dám cười sợ lại bị dỗi. Ck mới vắng mặt một lúc là đi gây chuyện rồi. K biết bao giờ mới để ng ta hết lo. Lúc nào cũng phải kè kè bên vợ quá"

-"Thế k suốt ngày kè kè bảo vệ em thì em lấy ck làm gi?"

- Hừ " thế em coi ck là gì, là bảo kê của em hả"

- Hông " coi ck là osin cao cấp cho ăn ngủ với chủ :* Hơ hơ..."

P/s : ghét nhất mấy đứa tào lao hay đi hớt chiện. Mà vợ m tào lao thứ 2 chả ai dám đứng thứ nhất. :* thế mà vẫn yêu vợ

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now