Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
JCC

Ngày mai...

Recommended Posts

JCC    106

Vậy là một năm mới lại đến, lại sắp già thêm một tuổi. Mình của tuổi 29 ( tự) cảm  tưởng vẫn rất trẻ, coi lại hình năm ngoái mình cũng thấy da căng, răng hô hố mà sao giờ thấy tàn tạ thế này :sad:. Năm nay nhiều người phát hiện tóc mình bạc, mình tự thấy da dẻ hok còn chắng mịn, ngồi lâu, nằm lâu đau lưng, suy giảm hóc môn gì đó là có thật sao ? :wacko: Đi du lịch thì leo thác lên xuống là thở hồng hộc, kiểu này mai mốt chỉ có mà ngồi cáp lên Phăng xi păng cưng à. Mới một năm thôi mà, sao lại như thế hả giời??? tự hứa năm nay sẽ tập thể dục để lấy lại thanh xuân đã mất ( nghi quá má :-?). Ôi ôi, tui còn chưa có người yêu mà :Cry:

Ngày mai chính thức già thêm một tuổi. Kể cũng lạ, ngày sn khá là đặc biệt vậy mà ko thể nhớ ra đã có một ngày sinh nhật trọn vẹn chính xác khi nào trong đời ? Chắc do ăn ở em ạ. Nghĩ lại, hồi xưa bố mẹ cũng ko tổ chức sn cho, giấy khai sinh sau khi sửa ba lần bảy lượt thì lòi ra một ngày lạ hoắc, và bạn bè thì lấy ngày đó để tổ chức luôn. Sau này đi làm muốn đc mừng sn đúng ngày thì rơi đúng ngày lễ, bạn bè nghỉ đi chơi, mình ko về quê nên ko có ở bên gia đình, nhiều khi còn phải đi làm quyết toán ngày đó nữa. Nói chung chưa khi nào đc tặng bánh đúng ngày. Trời ơi, ăn ở ăn ở...

Thôi tự an ủi năm nay ít ra tối giao thừa ko một mình, ba chị em đi coi phim. Đúng là ế theo dòng họ...vừa rồi về quê  gặp con bạn mình nói giờ ko thích ra chỗ đông người nữa... Nó kêu thôi rồi, bệnh tuổi già, sợ chốn đông người. Mà chưa hết, còn nuôi mèo, đã cận lòi sẵn rồi , để mua thêm cuộn len về đan là đủ bộ luôn...ko lẽ, ko lẽ...

Về công việc, năm nay thực sự là ... quay lại từ nơi bắt đầu... nhưng hy vọng sẽ sáng sủa hơn. Bây giờ đi làm để có cái mà nhét mồm đã, cứ lang thang quanh quẩn, suy nghĩ lung tung rồi thành tâm thần phân liệt thôi. Hy vọng năm mới bớt bệnh nha em...

Nãy trên đường về lại một cảm giác quen thuộc ùa về, nó gọi là cô đơn. Trong đầu hi vọng năm sau sẽ có đc chở ai đó đi dạo phố ( hoặc đc chở cũng okie ):Tongue:. Nghĩ về chuyến đi vừa rồi, đi chơi một mình cũng có cái hay mà cũng buồn thí mồ. Cô bạn người Phil hỏi sao ko đi tắm thác tắm suối nước nóng này nọ, mình kêu mình có một mình nên ko thấy có cảm hứng gì hết, cô ấy cười hoài. Hình như mình cũng bệnh ko nhẹ 😅

Lan man quá, chúc mình của ngày mai sẽ có nhiều sức khoẻ, tinh thần luôn phấn chấn để vượt lên chính mình, còn cả chặng đường dài phía trước ...

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
BuiBien    200

Năm mới chúc em có tình yêu nha em..quá thời gian cho phép,,,thì gặp chị..kkkk

365 ngày năm 2018 trọn vẹn tình yêu

chusc mừng năm mới.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
JCC    106
13 giờ trước, BuiBien đã nói:

Năm mới chúc em có tình yêu nha em..quá thời gian cho phép,,,thì gặp chị..kkkk

365 ngày năm 2018 trọn vẹn tình yêu

chusc mừng năm mới.

Que a du nao?:laugh: cảm ơn chị nhìu. Năm mới nhiều niềm vui nha chị :wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
BuiBien    200

Sài Gòn á à,,,,,định rủ chị đi caphe hay sao?????

năm mới cho xom tụ hay lập tụ,,,,,kkkk

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
JCC    106
Vào 1/1/2018 vào 16:25 , BuiBien đã nói:

Sài Gòn á à,,,,,định rủ chị đi caphe hay sao?????

năm mới cho xom tụ hay lập tụ,,,,,kkkk

Check hộp thư nha chế :wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
JCC    106

Mới đầu năm mà sao mọi việc có vẻ vượt tầm kiểm soát... ăn nhậu ba tăng liên tục từ 11h sáng đến 8h tối. Mình chọn công việc này để yên ổn mà khởi đầu đã sóng gió vậy chời. Mặc dù các anh chị có vẻ thân thiện. Nói vậy chứ tửu lượng ko có nhiu mà đu theo chắc chết....

Lần đầu tiên thấy mama say, mấy người già lâu lâu gặp nhau sung thấy ớn, lớp trẻ theo ko kịp...nghĩ thấy mình nhiều khi ko bằng các bác ấy, uống ko lại, nhảy đầm cũng ko lại...:sad:... hay đi học nhảy cho giảm cân nhỉ :rolleyes::lazy:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
JCC    106

Con mọn :sad:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now