Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

2018.06.11

Chị sẽ

Em; Chị thấy lo;

Em đi khám đi được không; Đặng còn biết đường mà tính;

Chị nói rồi; Suốt đời này; Dù với bất kì tư cách gì;

Xa Em; Là điều mà Chị chưa bao giờ lựa chọn;

Được không Em ?

Chị thấy lo sợ thật sự;

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác

Em; Chị Cô đơn...

Chị buồn Em à; Thật sự...

• Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Lần gặp thứ 50

V đi đâu ý đến sở Tư pháp bên Hàn Thuyên c làm khoảng 6h mới đón đc. Và làm gì nhỉ đi mua khẩu trang, đổ xăng, về ks bỏ đồ hehe cái phòng có hai đứa mà 4 giường như cả gia đình. Xong rùi hai đứa đi ăn bún cá quán quen thuộc hihi xong đi đâu nhỉ đi ra quảng trường nghe hát miễn phí

Em gái mưa, nơi tình yêu bắt đầu, yêu một người vô tâm… toàn bài hot, đồ thứ mê trai, mà công nhận nó đẹp thật ^_^

V thấy thằng cu thổi bong bóng, nói mua cho v đi, lớn gì mà cứ như con nít ấy

Rồi hai đứa lại đèo nhau ra bãi Dương, nơi mà cả một năm rồi hai đứa mới tới ….

C hát hay không  “ Đừng lo lắng về em khi mà em vẫn còn yêu Em” heheheheh

Câu đó có ý nghĩa gì nhỉ. Khi mà cả hai đứa đều ko hiểu… À, Chắc là… Vì yêu nên là không lo lắng… Vì yêu nên mãi chờ mãi đợi hả?...

Con đường ấy mãi là những kỉ niệm thật đẹp của hai đứa mình

Trên đường về , S của v gọi, là c nghe rõ ràng mà “ Thôi nha, vợ đang ở ngoài đường ồn lắm, để vợ nt”

Là VỢ đó, và c ko biết sao, nước mắt c vô thức…

Cả đoạn đường ấy cho tới lúc mua chè và nước nhỉ..

Mua trái bắp về ăn…

C thích cảm giác đút v ăn… hơn cả cảm giác ngày xưa Jun đã làm cho c…

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------

C cũng không dám hứa hẹn gì nhiều.. vì c không có tư cách mà

Đêm đó hai đứa ôm nhau nói hết những gì mà hai đứa đều đã biết hết

Dù c biết v k có.. Nhưng c vẫn đau.. Khi tưởng tượng một ngày bên v không phải là c nữa.

Dù c biết điều đó là chắc chắn xảy ra

V nói c.. câu lúc trước c thường hay kể .. rằng chết là hết.. sau đó mọi thứ chấm dứt.. chết là một giấc ngủ sâu

C chẳng tin .. c chẳng muốn tin..

Nếu chết là hết.. c muốn có một giấc ngủ sâu cuối cùng bên v.. V nói c.. cuộc sống còn nhiều thứ tốt đẹp hơn tình yêu đôi lứa… Chắc trong c.. v là một trong các thứ duy nhất..

Cái cảm giác được ôm trọn tình yêu của mình vào lòng.. cảm nhận được sức nặng từ lồng ngực.. thân thể.. như có cả thế giới bên trên.. vào giây phút đó.. giá chúng ta có thể chết đi…

V nói v nhiều bệnh truyền nhiễm và không muốn hôn ai.. C đâu có lây bệnh cho v đâu mà  v sợ.. Nếu c bệnh c đã bệnh từ trước kia mà ?...

Chúng ta hôn nhau sau gần một năm…

C không muốn xa v…

Vì c ko phải là con trai… nên c càng không được phép nghèo hèn… ?

Chỉ biết.. c sẽ cố gắng dành cho v những gì c có.. và c..

--------------------------------------------------------------------------------------------------

V nói.. với S chỉ là sự đồng cảm.. S nói S có một mối tình không thể quên.. người ấy đã bỏ S sau khi bước vào một chân trời mới. Và v nói S.. v cũng là một người bị ám ảnh bởi quá khứ.. nên chúng ta sẽ chẳng có gì ràng buộc nhau…

C biết.. nhưng sao c vẫn đau.. c vẫn tưởng tượng đến một ngày….

Nhưng..

Dù c thấy đau nhưng v hp là được phải ko.. V nói c nếu v có tc với S.. thì v đã không chờ đến hai năm nữa.. mà sẽ thuyết phục bố mẹ…

V nói c sao lúc nào cũng dễ khóc… dễ buồn … lúc nào cũng bám v.. dính v…

C nghĩ lại những gì v nói với c trước kia.. và c lại khóc

“Nếu 10 năm nữa đứng trước mình là một người trưởng thành mạnh mẽ có thể chở che cho mình mình sẽ cùng bạn đi đến cuối đời “

“Tuổi thanh xuân ai cũng từng bỏ lỡ một người… Tôi chắc chắn rằng khi ngoảnh đầu nhìn lại tôi sẽ hối tiếc vì tôi đã đánh mất bạn”

Giá như v hướng về c.. giá như có chuyện gì v cũng không buông tay c.. giá như …

Nhưng được rồi… tất cả điều đó đều không quan trọng.. bằng việc c được nhìn thấy v khỏe mạnh và hp…

Thế nên…

---------------------------------------

Chị yêu em.

STH2

2017.10.14

Lục lại NK đã viết gần giáp năm :)

2018.07.06

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Gía như E đừng đẩy C ra bất cứ một lần nào hết ?

NT đg mây mù. Trời buồn hay Người buồn ?

2018.07.20

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Hnay là 🎂 🐵 của C

C chẳng biết chúc gì ngoài chúc 🐵 khỏe mạnh

Rồi chúng ta sẽ vượt qua hết tất cả. Đúng ko Em ?

2018.07.22

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now