Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

ngocan0707

Mình sẽ không làm bạn thất vọng về mình

Recommended Posts

ngocan0707    53

Chào các bạn do tính chất công việc mình không come out với gia đình, bạn bè được. Do đó, thỉnh thoảng mình cũng hơi tự kỉ khi không tìm được những người như mình
để cùng nói chuyện vui vẻ qua lại.

Mình lên mạng search quá chừng nhưng mình thấy diễn đàn này phù hợp với mình nhất. Mấy trang khác teen quá mà mình thì "hết thời" rồi. Mình là 8x mất tiêu rồi, nhưng không có già lắm đâu nha. Mình có công việc ổn định và sống tự lập.  Mình thích màu xanh của cây cối hơn là màu xanh nước biển cho nên mình không thích đi biển. Nói chung là ghét luôn. Mình thích chỗ mát hà, ghét chỗ nắng chang chang lắm. Mình không thích la cà quán xá coffee. Phim ảnh thì mình thích phim lẻ của Mỹ. Kêu mình mình coi drama dài tập Đài Loan với Ấn Độ mình thà coi phim ma còn hơn. Mình cũng thích đi chơi đây đó nếu có thời gian và thích đi bộ xem thứ này thứ kia. Giống như đi nhà sách, đi trung tâm thương mại và đi dạo vậy đó.

Nhạc của Mỹ Tâm mình rất hay nghe, mà hình như 8x toàn fans của MT. Còn nhạc nước ngoài thì bài nào giai điệu hay thì mình thích hết.

Hồi đó tới giờ mình chỉ quen một người thôi, nhưng tự dưng người đó chia tay và nói không còn yêu nữa vì người đó có người mới rồi. Nên mình đành buôn tay. Chuyện này cũng lâu rồi nhưng mình cũng kể cho đủ bộ luôn. Mình cũng mơ ước nếu sau này có ngườu yêu, mình với người đó sẽ nắm tay đi Nhật Bản vào mùa thu. Mình không có lãng mạn nhưng không biết sau mình thích vậy. Cái gì của Nhật mình cũng thích luôn trừ động đất. 

Nếu các bạn tuổi từ 24 đến 35 cũng muốn có một người nói chuyện vui vẻ, hiểu biết, trưởng thành thì mình nghĩ mình rất phù hợp. 

Mình xin lỗi trước là mình không phù hợp với các bạn "manly", hình xăm hay tóc ngắn, tóc nhuộm. Mình thích nói chuyện với các bạn nữ tóc dài như mình thôi. Nói chung mình không làm người khác thất vọng về vẻ bề ngoài. Nhưng mình hơi khắc khe về bạn bè. Tại tính tình mình thôi. Mình xin lỗi mình cũng không muốn vậy.

Nếu bạn có những sở thích tương tự hoặc đối lập với mình thì inbox mình nhé, mình sẽ cho bạn số viber để trò chuyện. Mình viết bài này hơi khuya không phải mình cú đêm mà tại world cup làm mình thức dù mình không có coi mà hàng xóm coi. Hy vọng giữa khuya ngồi viết bài như vầy mình tìm được người nói chuyện hợp. Cầu thánh WC phù hộ.

Mình cần người nói chuyện vui vẻ, hợp nhau thôi. Chứ không phải mục đích hẹn hò, yêu đương nha.

• Like 8
  • Haha 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
ngocan0707    53

Chào bạn love.

Bộ mình viết tệ lắm hay sao? Hay thánh World Cup không phù hộ, linh thiên. Hay diễn đàn nàt thoát ế hết rồi mà không có ai luôn vậy trời. :laugh:

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chops    404

• Haha 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ThuyAn    8
46 minutes ago, ngocan0707 said:

Chào bạn love.

Bộ mình viết tệ lắm hay sao? Hay thánh World Cup không phù hộ, linh thiên. Hay diễn đàn nàt thoát ế hết rồi mà không có ai luôn vậy trời. :laugh:

Diễn đàn của mình hình như một là có đôi có cặp cả rồi, lên đây để tâm sự chuyện tình yêu hôn nhân gia đình. 😂, 2 là single nhưng chán yêu bạn ạ 😂

• Like 2
  • Haha 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    219
1 giờ trước, ngocan0707 đã nói:

Viết dễ thương mà. Nhưng có nhiều thông tin hơi bị lạ nên Ế tộc đang cần thời gian để xử lý dữ liệu :laugh: Ủa mà sở thích đối lập thì trò chuyện chi vậy bạn? 

P/s: @velvetnight vô kết bạn đi nè! Núp lùm hoài không khá nổi :closedeyes:

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
velvetnight    10

@ThuyAn nhận định chuẩn ko cần chỉnh!

@Bum kết bạn rồi đó thôi?  Hay chưa đúng thủ tục? Nếu là chưa đúng, thủ tục trình tự là như thế lào?

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ngocan0707    53

Tới bộ tộc ế lận hả bạn. Mình tưởng cả bộ lạc luôn chứ.:laugh: Mình đi xem qua đúng như bạn nói. Một số hạnh phúc trong tình cảm thì lên "khoe", một số lên thích gì viết đó. Một số thất tình đau khổ viết kể chuyện chia tay. Một số thì hỏi về chuyện ấy. Giờ mình nên đi đâu về đâu ta?

Mình không núp lùm có điều mình sống nội tâm. Không thích đám đông.

Bạn gì đó bạn ở đâu mà học tiếng Anh tới lớp 12, bạn chỉ hello với mình không vậy?:biggrin:Bạn dùng thử từ khác để mình lên google dịch cho hoành tráng hén.

• Haha 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ConGioThoang    43

Núp lùm bắn tỉa hết r. Hội họp linh tinh cf đi nè. Ta chỉ rong chơi thôi, ko iu đương gì cả. :Whistle:

• Like 1
  • Haha 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

Mình đang tìm bạn với ng yêu lun nà, mà k có đủ điều kiện nên cứ thập thò đi dzô đi dza....k có dám lên tiếng. Điều kiện khó qá...k làm đc....hời ơi........tui ế =)) Tui xin nhắc lại là tui vẫn ế và đang yêu đời...kkkk

• Haha 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
HiNhien    169

Em thấy cũng có nhiều người vẫn kiếm bạn nói chuyện, và cả người yêu đó chứ, có khi họ thấy điều kiện không hợp nên núp lùm hổng chừng :))

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ngocan0707    53

Mình có điều kiện khó khăn gì cho cam. Mình muốn lương thiện mà diễn đàn không cho mình lương thiện sao ta? Huhu. Mình "giận" quá mà. Làm ơn đừng làm anh hùng "núp" như cảnh sát giao thông. Hiện hình đi mấy bạn.

• Haha 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
cmc    120

Hi !!! 

mình lỡ nhuộm tóc, lỡ trên 35 rồi phải làm sao ?

😬

• Like 2
  • Haha 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
doanthuy34    403

Người yêu tui trước đây không nhuộm tóc, không xăm mình nói chung cũng giống bạn. Tui còn hứa khi nào có điều kiện thì hai đứa tui đi Nhật nhưng vào mùa xuân vì có hoa đào.

Nay hai đứa tui đi "Đức" rồi, WC chưa kết thúc nhưng hai đứa tui mạnh ai nấy về nước rồi. Không biết tui ăn trúng "bùa yêu" của người ấy thế nào mà tui thử nói chuyện với hai người khác. Nói được một chút là tui cảm thấy chán, nhạt nhẽo rồi thôi. Tui mới chia tay được mấy tháng hà, nếu mấy năm tui nghĩ tui nói chuyện hợp với bạn. Tuy tui hơi xàm xí nhưng tui không thích đám đông lu xu bu.

• Sad 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Gia.Linh    1.391

Xin chào! 😊

Thích sự tự tin của bạn và ưng ý câu này ghê !

“Mình cần người nói chuyện vui vẻ, hợp nhau thôi. Chứ không phải mục đích hẹn hò, yêu đương nha.”

Vậy cho mình cơ hội trò chuyện nha, nếu không hợp hoặc cả hai không tạo cảm hứng cho nhau chắc cũng dễ thông cảm cho nhau! 😊

Mình có E_mail trong hồ sơ của mình, chủ động gởi số cho mình nha! Tính inbox cho bạn  nhưng hòm thư của mình nghẹt cứng vì không nỡ xoá bỏ thư gần 9 năm thì phải! 😊

Chúc mọi người vui !🌻🌼

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
rans    35

Um yêu với đương mệt não mệt tim thật. Bây giờ cũng chỉ thích có đồng bọn hú 1phát là cùng đi du lịch cho qua ngày đoạn tháng thôi.

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ngocan0707    53

Chào love. Thì ra bạn là dân ngoại ngữ nha. Hết Anh tới Pháp, chừng nào bạn nói tiếng Hoa.

Bạn Chops không có hình xăm, nhưng chân nhiều lông quá. Kekeke.

Các bạn làm mình cảm động vì những sự chia sẻ của các bạn. Ước gì được như bạn rans nói. Đi du lịch đây đó cho qua ngày đoạn tháng. Nhiều lúc thấy cuộc sống áp lực và mệt mõi ghê gớm thật.

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    219

Cảm động thì chuyển mục đích từ tìm bạn qua tìm người yêu đi (làm bạn chán chết!). Ế tộc binh hùng tướng mạnh trải khắp năm châu, không thể không thắng kèo này! 

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
ngocan0707    53

Ấy ầy, nói thì nói vậy đừng quá tin lời mấy đứa con gái 8x nói nha. Ranh giới giữa bạn và thù hoặc bạn và người yêu mong manh lắm. Có ai nhào vô yêu liền đâu nè,  phải tiến triển từ bạn qua thương, rồi yêu, rồi qua bạn hoặc kẻ thù nếu lỡ hết yêu chứ. 

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
rans    35

Thôi đừng dại mà iu eo cái gì 

Mần bạn thui hen

Mần bạn đi,khi nào rãnh zí có dư xiền rủ nhau đi du lịch hen.

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
meo_luoi    223
9 giờ trước, ngocan0707 đã nói:

Mình có điều kiện khó khăn gì cho cam. Mình muốn lương thiện mà diễn đàn không cho mình lương thiện sao ta? Huhu. Mình "giận" quá mà. Làm ơn đừng làm anh hùng "núp" như cảnh sát giao thông. Hiện hình đi mấy bạn.

Mình hiện hình rồi nè, đang đứng sau lưng bạn ^^

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
avent    10

Hi,

Mình lâu lâu cũng ghé diễn đàn, ví dụ như hôm nay mình bị mất ngủ. Cũng muốn có ai đó để nói chuyện, mình thì chỉ cần nói chuyện nên chẳng có yêu cầu j. 

Thấy bạn cần ng 8 mình mong đc vào whitelist quá nhưng mình tưởng mình bị loại rồi thành thử im lặng.

Cụ thể là bị loại từ vòng gửi xe vì mình tóc ngắn, đang muốn nhuộm màu xanh lá thay cho màu đen ngòm hiện tại, mình không thích la cà quán cà phê, nhưng tính chất công việc khiến mình hay phải la cà.

Về các điều khoản khác ví dụ như phim thì mình không xem phim vì không có time, mình cũng 8x  và đặc biệt không thích âm nhạc - không thần tượng ai nhưng cũng lại vì công việc, bạn thích mỹ tâm biết đâu mình có vé mời bạn đi nghe hát. 

Nếu bạn thấy vớt đc mình thì pm mình, mình có gia đình rồi, đã kết hôn nên thích 8 nhảm nhí là chính, đặc biệt về công nghệ, môi trường, kinh tế học hay khoa học. Về ngoại ngữ mình hơi dốt và đang bị nhồi nhét 2 ngôn ngữ 1 lúc nên bạn sẽ không trông mong j ngoài nói chuyện tiếng việt với mình .

Về tình yêu thì trc đây mình có đến hàng chục ng yêu cũ cả trai lẫn gái.

Về ngoại hình, không đảm bảo và rất tầm thường 

Hy vọng đc vớt -)))

• Like 2
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết