Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

Pat

Tìm bạn giải ngố, tìm người yêu để thương...

Recommended Posts

Pat    171

Chào bạn đang đọc bài viết của mình, nếu bạn đã đọc hãy cho mình 1 dòng tin nhắn của bạn. Dù là viết j thì hãy để lại cho mình 1 lời nhắn. Chứ đừng cho mình cảm giác đang ở đảo hoang quăng thư chai và mấy chục năm sau cũng chả biết đã đi về đâu :D please.....

1. Gửi cho bạn: Mình mong muốn tìm đc vài người bạn tốt và một người yêu. Nói về bản thân thì cũng đã có tuổi, đi hơn nửa đời người rồi, công việc ổn định..k sống cùng gia đình nên đôi khi thèm đc có vài ng bạn quan tâm nhau như người thân. Có thể cùng chia sẻ chân thật với nhau và xem nhau đúng nghĩa những người bạn, hay chiến hữu j cũng được. Các sở thích của bạn và của tôi k cần phải giống nhau hay phù hợp, vì những điều trái ngược k ảnh hưởng j về chuyện làm bạn, lâu dài hay k phải nghĩ đến chuyện bạn chơi với tôi thế nào, nói chuyện với tôi ra sao, có hiểu điều tôi nói và tôi có hiểu điều bạn nói k, đối với tôi lắng nghe nhau và hiểu là chia sẻ rồi....chỉ cần nói chuyện đủ hợp là sẽ có tiến triển tốt cho tình bạn. Tôi có thể ngồi nhậu với bạn, nhâm nhi vài chai j đó để bắt đầu câu chuyện hay chia sẻ các quán ăn ngon, cùng nhau ngắm gái đẹp, cùng nhau xem phim la cà j đó...

Đã đọc bước 1 xin đừng bỏ bước 2.

2. Còn người yêu tương lai nè: Mau xuất hiện đi...nếu cưng muốn thì cứ PM rồi mình trao đổi thư tình nhé, ngoại hình thì cứ zalo j đó là gửi cho xem. Không đến mức dễ dãi nhưng chúng ta hãy cho nhau cơ hội có 1 bàn tay nắm mỗi khi đi làm về, mình cùng ăn tối nè hay em muốn xem phim, la cà trà sữa...kể cả khi em cần 1 bờ vai xem phim Hàn tựa vào để khóc. Mùa mưa rồi em cần có người vượt xa chạy đưa em áo mưa hay đưa đón e đi làm? Em có cần 1 người nhắn tin cho e bất kể ngày đêm khi nào em muốn, và luôn k để em nhìn tin nhắn với trạng thái "seen" .....em cần có một ng để ôm và ôm em.....Không là ai khác ngoài P đâu. Thử đi biết đâu em sẽ thích ngay mà :D 

Tóc cắt cao...chờ em

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
AnAn5101    15

đây, chiến hữu đây, yên tâm nhé, cậu ko có ở hoang đảo đâu.

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Đã đọc và sẽ thực hành bước 1 :D

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

Các huynh đệ tỉ mụi cứ nhào vô bỏ phiếu cho P mau có ng yêu và có bạn nha. Các việc còn lại cứ để P lo hết. Biết đâu mình gom gom lại cũng đc 1 bữa chinh chiến offline thì sao.

3 giờ trước, AnAn5101 đã nói:

đây, chiến hữu đây, yên tâm nhé, cậu ko có ở hoang đảo đâu.

Mừng muốn rơi nước mắt luôn á =)) hôm nào cafe cà pháo đi. Thời đại 4. rồi nhanh nhanh để còn có bạn tâm giao.

2 giờ trước, doesloveexist đã nói:

Đã đọc và sẽ thực hành bước 1 :D

Thực hành bước 1 có cái rất là hấp dẫn đó là cùng nhau ngắm gái vậy khi nào mình hẹn hò ngắm gái đc đây? 

WC còn mấy trận nữa là hạ màn rồi mấy huynh đài có ham bóng k? hay trc khi ngắm gái mình cùng nhau ngắm bóng cho đỡ ghiền trc =))

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chops    404
20 phút trước, Pat đã nói:

Thực hành bước 1 có cái rất là hấp dẫn đó là cùng nhau ngắm gái vậy khi nào mình hẹn hò ngắm gái đc đây? 

WC còn mấy trận nữa là hạ màn rồi mấy huynh đài có ham bóng k? hay trc khi ngắm gái mình cùng nhau ngắm bóng cho đỡ ghiền trc =))

Đang tìm người yêu thương mà đã show ngay quả ngắm gái ra thì cô nào dám mò vào anh giai ơi. Tém tém lại tí đê :v

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171
22 phút trước, Chops đã nói:

Đang tìm người yêu thương mà đã show ngay quả ngắm gái ra thì cô nào dám mò vào anh giai ơi. Tém tém lại tí đê :v

Cái khâu ngắm gái nó k có quan trọng lắm đâu, đâu phải nói ngắm là ngắm, k phải nói đi cafe thì nhất định là uống cafe đâu mà lo. Quan trọng là người ấy sẽ có sở thích ngắm gái chung đó =))

13 phút trước, AnAn5101 đã nói:

Lên hẹn cho lẹ nào nào 

Để mấy bạn đặt dấu chân chim ở lại nhiều nhiều rồi mình cuốn đi 1 thể nha. 

-------------

Người yêu ơi, sao em còn chưa xuất hiện vậy? K lẽ e cứ núp lùm hoài. Rồi khi nào mình mới đc gặp nhau đây...Bé ơi...mình đi xem đá banh và cùng nhau bắt độ nha.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.071

Em có người yêu rồi anh! :sleep:

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

@DZU à, nàng xê xê né né ra để trẫm còn có ng yêu chứ cưng. 

@ConGioThoangP nào có làm j khác ngoài ngắm đâu, các nàng đẹp ta ngắm chứ nào dám ăn =))

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

Sáng t7 này m vẫn cf sáng ở q1. Có ai đi  với m k nè... Thương lắm, ra giao lưu rồi m lên kèo phá đảo nha mấy chiến hữu. Tui có mấy trò vui và sức khoẻ cho mấy huynh đài đây

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
AnAn5101    15

t7 tui vẫn mần nguyên ngày các chiến hữu ạ, tối t7 đi 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

Vậy có thể tối t7 hay sáng cn hen. Vì P muốn rủ sau cafe là đi đâu đó nữa. Nhưng để xem có mấy bạn đi thì P lên kèo nha. Hiện tại P đang mê bắn cung nên sau cafe mình có thể đi bắn cung. P cũng thích súng hơi nên sẽ liên lạc bên súng hơi khi nào mình có thể qa chơi thử.

Ai có đề nghị j khác thì góp ý nha. P cũng muốn thử leo núi trong nhà :D. Hãy để lại ý kiến của mấy bạn đi.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    171

Ngoài kia nhiều người đi tìm bạn và tìm ng yêu quá...nhưng mấy ai ráp lại được...và lý do là ...? Họ thấy cô đơn nhưng họ k biết cách mở lòng để có bạn, họ cứ ôm cái nỗi cô đơn và nỗi buồn rồi chia hoặc k chia cho ng bạn mới đó, xong ...họ lặn. Còn tìm ng yêu ư? Họ chưa quên ng cũ, họ chưa đủ vui trở lại để yêu ai đó và cái tìm hiểu đó như đang khỏa lấp khoảng trống đã bị bỏ lại. Hãy thành thật với bản thân đi, bạn muốn tìm ng trò chuyện để qua cơn buồn, cần ai đó để cưa cẩm quên đi cảm giác bị bỏ rơi hay bạn có thật sự nghiêm túc với những mối quan hệ mới? Họ sẵn sàng ở đó khi bạn chia sẻ nhưng có bao giờ bạn hỏi ng bạn mới "ngày hnay của bạn thế nào? có còn buồn hay cô đơn k" hay bạn chỉ nói "hnay bạn cô đơn qá..."

Bạn cô đơn nhưng k muốn đi cf với ng lạ :)) Bạn k thay đổi cái hiện tại sắp nhàm chán để làm những điều mới chưa từng làm với 1 ng bạn mới. Với tui người bạn mới là 1 kho báu cần khai quật ...Phần thưởng bạn sẽ k biết trừ khi bạn bỏ 1 thời gian đủ để biết nó chứa j. Đừng vội nhìn nhận nó k có j hấp dẫn, hãy thử....

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.071

@Patngựa hết phần thiên hạ! 

Muốn đủ thứ, thích đủ thứ .. bắn cung nữa chớ tính là Pát (8) aka hả Pát?

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết