Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

chantroimoi

Tìm bạn mới

Recommended Posts

chantroimoi    9

Khi mới yêu nhau, ai cũng nói muốn nắm tay nhau đi hết cuộc đời này nhưng khi có chút sóng gió, thử thách thì mọi người chẳng thèm làm gì để giữ nhau lại, thứ họ làm duy nhất là sẵn sàng buông tay để đón nhận cảm xúc mới, chạy theo người mới. Tình yêu trong giới thật quá mong manh, dễ vỡ... Cũng cảm thấy mất niềm tin vào cái gọi là tình yêu quá! 

"Tình yêu dễ kiếm, tình bạn khó giữ, cái khó là giữ được tình yêu và kiếm được tình bạn" quả không sai... 

Về mình: 8x đời giữa, nữ tính nhưng không bánh bèo, ngoại hình không tệ,  độc lập không phụ thuộc bất cứ ai, ổn định, sống 1 mình ở Hà Nội.

Mong muốn kết thêm bạn mới, sống ở HN, tự lập, nữ tính, tuổi từ 28-33. 

Ib cho mình nếu bạn cũng muốn có thêm bạn mới nhé :)

• Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Pat    196

Mình k ở HN, nhưng làm bạn xa đi... Có dịp gặp nhau cũng vui mà. 

Bài viết tìm bạn, tìm ng yêu cũng nhiều... Nhưng sao họ k đến với nhau hen? Mình cũng đời giữa 8x.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
chantroimoi    9

Cuộc đời này nhiều sóng gió, có thêm bạn thêm niềm vui, rất vui được quen bạn :)

Chắc mọi người tìm thấy nhau rồi đó bạn! 

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết