Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Rose88

Làm Quen Cafe Kết Bạn Nhé

Recommended Posts

Rose88    3
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Chào các bạn, mình 8x gần cuối nen 30 thôi ah. Do tính chất công việc bận rộn nên mình ít khi giao tiếp bạn bè. Gần đây công việc đã thảnh thơi mình lang thang lên đây tìm bạn có thể nói chuyện, chia sẻ những vui buồn. Hi vọng gặp bạn hữu duyên

Mình thuộc dạng hơi cá tính, tóc không dài không ngắn, nữ tính, ít nói và mình rất hiền,^^, yêu thích động vật, làm từ thiện, hiện ở Tân Bình, nếu bạn ở gần mình thì càng tiện, mình có thể gặp nhau thường xuyên hơn

Dạo này mình có sở thích vẽ tranh, nếu có duyên nữa mình có thể cùng vẽ tranh nhé. 

Mình hiện sống xa gia đình, tự lập cũng nhiều năm rồi, tính tình có lúc chững chạc, có lúc trẻ con, cũng tuỳ hoàn cảnh. Nhưng mà có vẻ hợp với các bạn cùng trang lứa từ 28-35t và nữ tính hoặc cá tính hơn, còn nhỏ hơn quá thì mình cũng không rõ. Mình thì chắc sẽ không hợp với các bạn nam tính đâu. Hi, không có ý gì chỉ là mình thấy vậy thôi à. 

Hẹn hò cafe nhé, mình sẽ biết nhau nhiều hơn. 

Được chỉnh sửa bởi Rose88
  • Like 3

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Bluesky    506

Không hiểu đoạn, thuộc dạng hơi cá tính, rồi có nữ tính nữa :wacko:

Mình cũng thích vẽ tranh nữa, thích vẽ chân dung :)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Rose88    3

Cá tính nghiêng về nữ tính, nội tâm yếu đuối ah b, hihi

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.038

Chắc cá (ngựa) tính nên thiên về nữ tính! :L:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now