Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
Hoatra

Là Anh Đấy Cưng À!

Recommended Posts

Hoatra    161

Quá nửa đời người mới tìm thấy nhau!

Anh là người con gái em yêu!

Anh là người con gái em thương!

Yêu thương luôn luôn song hành không thể tách rời trong tình yêu của em anh ạ!  

Ck Ck ưi, em luôn yêu, luôn thương anh ck ck ơiiiiii...

You are my DESTINY!

• Like 1

Hoatra    161

Dẫu mọi thứ đều bắt đầu từ em mà ra ,nhưng nói em không nhói tim là em đang dối lòng! Tuy nhiên, cảm giác được ở bên người mình yêu thương luôn luôn khiến em thấy hạnh phúc ,điều đó là sự thật! Đúng tròn 1 tháng nữa là kỉ niệm một năm mình yêu nhau.  Một đêm thật đáng nhớ!  Em yêu anh nhiều hơn em nghĩ ck à!

• Like 1

Hoatra    161

Thương anh lăm lắm ck à.  Dù mệt mỏi stress trong cv của mình nhưng ck vẫn dành thời gian để giúp giải quyết cv của vk. Dẫu mệt vẫn cố gắng để về kịp bên vk kẻo vk mong. Ck ckkk oi em luôn hạnh phúc vì được làm vk anh và vk kok còn lấn cấn hay kok hài lòng về anh 1 điều ji cả đâu ck. Ck an tâm nhé! 

• Like 1

Hoatra    161

Có những khoảng lặng thật thanh bình, có những khoảng lặng thật khó chịu...

• Like 1

Hoatra    161

Nhớ ánh mắt, nhớ nụ cười, nhớ lời thì thầm bên tai, nhớ hơi thở... nhớ mọi thứ của anh ty ạ! 

• Like 1

Hoatra    161

Vc mình cùng nôn nao thao thức đón chờ ngày mai tươi sáng phải không anh. 

Hãy vui hết mình vì cơ hội ngàn năm có một này ck ha!

Gia đình mình sẽ  bên nhau và sẽ là khoảng thời gian đáng nhớ không bao giờ quên của tất cả mọi người trong chúng ta ck iu nhỉ.

Cảm ơn ck iu đã chọn em trong hàng tỉ tỉ người ngoài kia làm vk đặc biệt của anh và cảm ơn anh đã cho em biết  mình là ty đích thực của đời anh và nhờ vợ mà chồng mới biết hết, mới cảm nhận đầy đủ một ty trọn vẹn là như thế nào! Nghe mà HẠNH PHÚC lắm ck biết không. Em cũng thế, cảm ơn anh đã cho vk biết TÌNH YÊU đôi lứa thực sự là như thế nào. Hơn nửa đời người vk mới thực sự biết được ck ơiiiii. Yêu anh nhất quả đất! Thương anh nhất hành tinh! Chúng mình mãi là cục nợ của nhau ck nhé. Yêu thương nhau dài lâu! 

🏜🛫🌞💏❤👪🤞

• Like 1

Hoatra    161

Thích nhất cái cảm giác thức dậy nửa đêm mở mắt ra vẫn thấy anh nằm bên cạnh ôm chặt vợ ck ah! ❤ Hạnh phúc ngập tràn con tim!

• Like 1

Hoatra    161

Nhớ cái nắm tay thật chặt tối qua ck ơi!❤

• Like 1

Hoatra    161

Ckkkk ckkkk oi em thương và nhớ anhhh nhiu nhiu lắm anh biết không.  I never stop thinking of you! 

• Like 1

Hoatra    161

You are always in my heart!

Vệ sĩ của đời em ❤

Edited by Hoatra
  • Like 1
  • Thanks 1

Hoatra    161

Dù không nhận được tn từ em, anh vẫn biết em luôn nghĩ về anh từng giây từng phút phải không cưng.❤

• Like 1

Hoatra    161

If you can't be a pencil to write someone's happiness then try to be a nice eraser to remove their sadness! 

• Like 3

Hoatra    161

Mình sinh ra là để dành cho nhau phải kok cưng. Đúng như anh từng hay nói với em " Vợ à, mình mới là vợ chồng thực sự!" Dạ, em thấy rất rất đúng ck iu ah, lời anh nói luôn luôn đúng. Anh vẫn là người con gái em yêu nhất trần gian!❤

• Like 1

Hoatra    161

Kỉ niệm của tụi mình em mãi mãi yêu quý và không bao giờ quên tình yêu ơi!❤

Nhớ những phút giây ban đầu gặp nhau và em đang cảm nhận nó theo từng hơi thở nè anh...

Edited by Hoatra
  • Like 1

Hoatra    161

Món quà ý nghĩa nhất và tuyệt vời nhất là được sà vào lòng anh, được anh ôm gọn trong vòng tay, thủ thỉ bên nhau cả ngày.

Gift to us on 20/11

Edited by Hoatra
  • Like 3

Hoatra    161

Ck à, chưa bao giờ vk lại ở trong giai đoạn iu anh cuồng si hơn thời điểm này. Hì.

Trải qua bao hỉ nổ ái ố mới thấy được mình sinh ra là để dành cho nhau không phải là ai khác! Bởi vk biết không một ai yêu thương em bằng anh cả, chứ đừng nói là hơn á.

Cảm ơn ck luôn luôn yêu thương vk cho dù có chuyện gì xảy ra!

• Like 1

Hoatra    161

Ck ck ơiiiii,

Biết là ck em đẹp từ khi vk mới được biết anh. Đẹp cả tâm hồn lẫn ngoại hình!

Hôm qua nhìn ck, dù anh đang rất xì chét, mệt mỏi nhưng vk ngắm nhìn anh mà phải thốt lên ui ck em đẹp từng góc nhìn. Nhìn thẳng , nhìn nghiêng , nhìn xéo.... nói túm lại cứ nhìn là thấy đẹp kok chịu nỗi!

Mà ck em lại kok bao giờ cần trang điểm, thậm chí đi đám cưới tiệc tùng ck cũng chỉ thoa lên đôi môi chút son thôi mà đã đủ làm mọi người ngắm nhìn và trầm trộ, sao mà trẻ thế, sao mà đẹp thế! Vk nghe mà tự hào và vui lắm tuy có chút ghen ghen, lo lo nà.

Hôm nay ngắm ck cả buổi sáng qua cam mà vk không kìm lòng nổi cứ lảm nhảm hoài sao ck em đáng iu thế, sao ck em đẹp thế kok bít, bạn vk đươc gặp ck ai cũng khen anh như celeb á ty. Tự nhiên thấy mình thật may mắn khi được ck yêu thương, chiều chuộng.

Em từng nghe ex anh nói anh cũng là một người bình thường thôi mà, đối với her có lẽ anh cũng bt như bao người khác nhưng đối với em anh rất đặc biệt ck ah, anh là tất cả niềm hạnh phúc của em!

Cảm ơn những cuộc tình đã qua của anh dù đôi khi vk vẫn ghen hừng hực với nó, nhưng vì nó mà vk biết ck yêu thương vk đặc biệt hơn hết thế nào! Ck dành cho em một tình yêu thương  trọn vẹn mà chưa bao giờ ai đó có diễm phúc như vk. Có lẽ bởi vậy trong mắt họ anh là một người bình thường còn với em anh là cả một trời thương!

Edited by Hoatra
  • Like 3

Hoatra    161

Gởi ty không chỉ 1 mà là rất rất nhiều tim nè....

• Like 1
  • Thanks 1

Hoatra    161

Cảm ơn anh ck iu, đã tặng vk cái mà anh thích nhất! Cái gì ck thích vk cũng sẽ thích ck iu ạ! 😍

• Like 2

Hoatra    161

Quà tặng hôm nay

...hèn chi ôm quá trời luôn 😁🤫😍❤️

• Like 1

Hoatra    161

Vk toàn nổi hứng bất chợt, ck luôn chiều tới bến! 😊

Cảm ơn ty luôn chiều và hiểu vk, hôm nay vk vui tới bến ck hạnh phúc đúng không 😚

Cũng bất chợt đòi ck đưa đi xem phim, ai ngờ ty đồng ý thiệt.

Nam thần như vầy không ôm quá trời mà thiệt hử😍

Đang bệnh vậy mà được liều thuốc da truyền đặc trị khỏi ngay!

Ck em quả cao tay ấn😋

❤ U nam thần của T

• Like 1

Hoatra    161

Anh ơi, một ngày ấm áp vui tươi nhé. Bỏ lại mọi thứ phiền lòng sau lưng đi ngốc iu ah!

Những lúc căng thẳng, mệt mỏi thì nghĩ về em nhé, hãy nhớ luôn có người âm thầm dõi theo anh, ủng hộ anh, cầu chúc cho anh mọi điều tốt đẹp nhất cưng ạ!

Đã có em rồi mà, thùng rác di động của anh!

Edited by Hoatra
  • Like 1