Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
TYK

TRAO TRỌN ❤ này cho ANH CKIU ạ!

Recommended Posts

TYK    314

Hôm nay vk xong phone. Sau thất bại của món nui phô mai hôm qua thì hôm nay vk nấu món xúp sườn heo rau củ quả ăn nóng, bổ khỏe ckiu nhé. Vk cũng đang ghét ngủ đây, hiiiii vì vk sợ lại mơ giấc mơ đáng ghét hồi sáng vk nt kể anh nghe đó. Giấc mơ gì kì cục, vk thấy những người kg muốn thấy mà họ lại rất chi là thật, và vk thấy mình rất GHEN trong đó nữa. Luôn nghĩ về anh ck nà ngay cả trong mơ, nhớ anh theo từng hơi thở!

Ps:  đây là lúc vk vừa ngủ dậy bước ra trước sân nhà lúc 5.30 chiều đó ckiu. 

* Ui 3h sáng mất tiu rùi ck, vk muốn qua zalo nt anh cái quá ck ơiiiiii 😭😭😭

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Haizzzz, khổ thân mình thiệt!!!!

Bao cảm xúc viết ra cả rồi mà do viết lâu quá mà kg pot liền Al kg lưu lại luôn, lỡ chạm tay vào  gì đó là mất toi lun, bực Al cái kiểu này quá! 

Cũng tại đang viết viết chọt chọt cái tự nhiên có kế hoạch thay đổi đột xuất rằng mình có thể ở lại thêm 1 tuần nữa. Nói thì nói vậy thui chứ chưa biết sao nè.

Viết lại ngắn ngọn cv hôm nay cho nhớ kỉ niệm. Cũng nhờ ckiu là anh ck tâm lý và quan tâm lo lắng cho vk nhất quả đất nên đã chuẩn bị trước cho vk cái sim để vk chỉ có xài nữa thui, đi đâu cũng có wf vì đã rành gm mà xài. Quả thật nhờ vậy mà vk rất an tâm khi ra ngoài đường ty ah. Lúc về bắt bus nhưng loay hoay mãi với việc mua vé bằng tiền xu, may đi chợ còn sót mấy $ và gặp được 2 người phụ nữ thân thiện, giúp đỡ, cuối cùng cũng về đến nhà an toàn.

Edited by TYK
  • Like 2

TYK    314

Ngủ trưa một giấc tới tối lun và lúc thức giấc thì...  wow  wow, wua wua, ủa ủa....MỘT CÚ BẤT NGỜ THAY ĐỔI phút chót! 

Cuộc đời luôn có nhiều sự BẤT NGỜ mà. 

Đón nhận nó như thế nào là điều quan trọng, và mình chọn cách nhìn mặt TÍCH CỰC thui!

Mọi sự tùy duyên, như ty từng nói, hãy để mọi thứ đến với mình một cách tự nhiên nhất. 

Hi vọng năm mới mọi điều như ý muốn.  Chúc cho tất cả mọi người SỨC KHỎE TỐT, BÌNH AN VÀ HẠNH PHÚC! ❤❤❤

Ps: Anhhhh ơi, nghe em THÌ THẦM nè " EM RẤT NHỚ VÀ RẤT YÊUUUUU ANH!"

"vì mình iu nhau nên nhớ nhớ nhau hoàiiiii.... nhớ những bài hát cưng hát tặng em quá đi mất!"

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Mình nói với chị gái, mấy bả đi hút mỡ bụng làm gì, để tiền đó đi một tuần về bụng siêu mỏng ngay, haaaaa.... Bụng mình đã cánh gián 😊

Bước sang khoảnh khắc giao thừa ckiu là người đầu tiên vk nhìn thấy đó. Vậy là cả năm mình sẽ được nhìn thấy nhau ngay mỗi khi cần cưng nhỉ. 

Cảm ơn ckiu đã quay clip 3 bao lì xì siêu to khổng lồ tặng vk. Đúng như ck nói, em thích bao lì xì khi đi hết mình khi về có tiền ạ, heeeee.

Giờ thì vk cứ mở clip ra dòm anh và nghe giọng anh thủ thỉ nè. Vk sẽ chìm vào giấc ngủ sâu với tình yêu ấm áp và giọng nói ngọt ngào của cưng. 

Càng nhìn càng yêu, càng ngắm càng say, càng nghe càng thích, càng nhớ càng thương, càng nghĩ càng nể. Yêu thương anh trọn vẹn vì anh xứng đáng, rất xứng đáng với niềm tin, niềm thương, niềm tự hào của em K ạ!

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Hôm nay cháu mình lại chơi, trời thì mưa nên mình lại nằm ở nhà cả ngày. Có cháu mình nên mình an tâm nhiều lắm! 

Ở nhà hôm nay vk chuẩn bị lại hồ sơ nè ckiu.  Chiều mai vk chổ host. 

Giờ thì ckiu của em sắp lên máy bay rùi, check in onl đầy đủ cả, vk đã an tâm đi ngủ nè.  Vk ôm ôm hôn anh đầy đủ nhé, ôm eo con kiến của anh nè cưng. 

Nhớ thương anh thật nhiều! Hai tiếng vk iu anh gọi vk luôn làm con tim em tan chảy vì hạnh phúc cưng biết không? Rất rất xúc động khi nghe anh gọi vậy đó ty ạ, vì biết mình thật sự là vk iu của anh và anh là ck iu của em đó K.

25/1/2020

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Vk rất vui ck ạ, có thẻ đi lại, đi đến chổ mới bằng tàu điện ngầm. Thấy cũng dễ và thuận tiện lắm anh ạ. Khu host bình yên và thoáng đãng, thân thiện.

Ty nói:

"...Chuyện gì cũng có cách giải quyết, có con đường...quan trọng là bạn có chấp nhận cách đó, con đường đó hay không. 

Sự tuần hoàn của vạn vật trên thế giới này kỳ thực đều là có quy luật. 
Nó không bị ràng buộc và thay đổi theo mục đích của con người. Giống như, hoa sẽ không bởi vì con người thích mà nở."

Nhớ thương anh nhiều lắm cưng à, nghe anh cảm bệnh ở nhà mà vk muốn bên anh quá K ơi! 

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Hôm nay là ngày HN. Vk anh lơ ngơ vậy mà hơn ph khác đều hóng nghe ck ạ, nghĩ cũng buồn cười hen, hiiiiii. 

Vk cũng đổi thẻ TTC rùi.

Giờ đếm thời gian trên ngón tay chờ anh tỉnh giấc. Ăn sáng, cà phê, tắm rửa mát mẻ rùi nói chuyện webcam với vk tí nhé. Nhớ anh da diết quá rùi mà! 

PS: Vk biết hôm nay là mồng 3 Tết, ty cũng sẽ rất bận rộn làm mâm cỗ tiễn tổ tiên ông bà đi nè. Nên vk sẽ kiên nhẫn chờ đợi tin nhắn từ anh, ck ạ. 

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Trưa nay suýt nưa em tốn $ 2000. Ck ơi em muốn có anh bên em ngay lúc này! 😭😭😭

Dẫu sao vk cũng đã kịp tham dự T Event xong trước khi chuyện đó xuất hiện!

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Hôm nay vk đã ok ckiu ah. Ty an tâm nhé.

Hs nhờ Ms. S hướng dẫn nên cũng có bảo hiểm y tế rùi, vk an tâm ghê luôn!

Vk nấu cơm kg dùng nồi cơm điện. Vk hay hén..hihi.

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Hôm nay là một ngày dàiiiiiiiii...
Vk chỉ nằm chờ anh dậy thui ty ah. Vk nhớ anh nên hết vào fb, đến lên Al đọc hết bài ck viết cho vk,  vk viết cho ck. Hiiiii, đọc mãi đọc hoài, nhìn mãi nhìn hoài không thấy chán. 
Mà chắc vk sẽ ngủ sớm thôi vì sáng mai đi sớm lắm ck ah.

30/1/2020

• Like 1

TYK    314

Cuối cùng vk cũng được toại nguyện khi được nhìn thấy tận mắt, đc chạm tận tay như vk mong ước từ lâu lắm rồi.

Vk nhớ ck. Tất cả là nhờ vào công sức của anh hết đó cưng. Đã vất vả từ những khó khăn ban đầu cho tới khi lo lắng chu toàn hết mọi thứ! Yêu ck lắm, biết ơn ck nhiều Kh ah!
Một ngày cuối tháng tràn đầy niềm vui và đáng nhớ!

❤ 31/1/2020 ❤

Edited by TYK
  • Like 2

TYK    314

Hôm nay nói chuyện với cưng nguyên buổi, bao kỷ niệm ùa về, cảm xúc dâng trào ngập tràn con tim, bồi hồi, xao xuyến và lại ước... lại nghĩ về anh hơn mọi ngày ty ah! Hồn lỡ sa vào đôi mắt nhau! ❤

Hôm nay vk đã tranh thủ đi mua ít đồ để tặng rồi ckiu ah. 

💜 2/2/2020💜

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Tạm biệt T. Lần sau sẽ có a cùng vk. Nhờ anh luôn bên vk đó Kh!

Tranh thủ viet vài dong.

4/2/2020  

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Vk ơi anh cưới em lần nữa nhé?

Chìa vội tay ra:  tay nè anhhhhh, LOL

Mỗi năm anh lại hâm nóng tình yêu thêm lần nữa, hấp hôn vk thêm lần nữa.

Tay vk nằm trọn dưới tay anh đó ck. Tay anh nắm chặt tay vk. Vk để yên vậy vì vk muốn thế, muốn anh nắm chặt tay vk không rời, dìu dắt vk đi hết cuộc đời này ck nhé.

Em luôn muốn được anh che chở, bảo vệ. Hôm nay mình lập kỉ lục nha. Wow, thật sự vk hổng có nhớ nổi đâu ck, chỉ biết là rất rất nhiều.

Hai tay ôm chặt bàn tay anh đặt lên tim vk , cứ một tư thế đó mà không đổi kiểu, cảm ơn ck dù rất tê tay mà vẫn để cho vk ngủ. Ty còn bảo anh lại thích được ngắm vk ngủ say sưa ngáy khò khò tự nhiên như thế, ui nghe mà giật mình xấu hổ quá đi mất. Iu vk ngay cả khi xấu tự nhiên nhất hhhhhhaaaaa, chỉ có ck em mới si vk vậy thui nè!

Một ngày lập kỉ lục quả đáng nhớ cưng hen.

❤6/2/2020❤

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    314

Từ khi gặp cưng, ngày nào đối với vk cũng là ngày Valentine Kh ạ!

I LOVE you!

I don't know how,

I don't know why.

I just did!

• Like 1