Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
TYK

TRAO TRỌN ❤ này cho ANH CKIU ạ!

Recommended Posts

KYL    366

Hôm nay vk cam lâu hơn nên a mừng ghê. Anh hy vọng mai vk đủ sức đi chích vaccine tại bv cùng với ông bà. 

Vk đã kg chích 1 đợt rồi, lần này nên đi dù a biết vk cũng chưa khỏe hẳn. Nhưng nếu bs khám sàng lọc cho chích thì chích vk nhé. Tháng 9 có quay lại công việc cũng an toàn cho mình và mọi người vì ai cũng chích hết rồi. 

Hôm nay a khỏe hơn rồi. Kg còn sốt, còn đau mình. 

Gởi đến vk lời động viên tinh thần. Vì anh mà chóng khỏe nhé 😘😘😘 vk ngủ ngon thật ngon. 

Edited by KYL
  • Like 1

KYL    366

Nhẹ nhàng hôn vk...tiêm vaccine tinh thần...

(vk có cái đầu đạo diễn 😆🤭😍)

• Thanks 1

TYK    426

Lần đầu tiên bị mê mẩn không phải bởi khuôn mặt vì đã được nhìn đâu mà thấy, mà lại bị điêu đứng bởi bàn tay đang cầm bắp ngô với những ngón tay đã lấy mất trái tim mình như thế này đây 😊😍😘❤ . Không biết có ai như mình, nhìn tay mà nghĩ ngay tới dáng, tới người, tới cả tính cách của người ta, haaaa. Cho vk ké bàn tay vk với nhé, bên anh không phải vk vẽ đời màu hồng như vậy mà thực tế cuộc đời vk luôn màu hồng kể từ khi có anh ck em à! Sau đó vài hôm, được chiêm ngưỡng qua hình khuôn mặt của người có những ngón tay ấy, thui rùi xỉu kg nói nên lời, chỉ biết thở hổn hển qua phone, bởi còn cách xa trí tưởng tượng của mình nữa.  Mỗi lần nhớ lại, vk ck mình không khỏi bồi hồi xúc động ck iu hen. Vẫn ngọt ngào, nồng cháy dù tuổi đôi 20 ty nhỉ. Kỉ niệm 46th ❤, vk chỉ mong vc mình dồi dào sức khỏe, ty anh dành cho vk vẫn y nguyên như hiện tại là em mãn nguyện rồi anh yêu à! 

46th ❤ 11/08/2021 

• Like 1
  • Haha 1

TYK    426

Mấy nay ck ốm, vk ốm. Đúng là vk ck tương thông mọi chuyện. Kể cả việc ốm đau, hình như vk bị gì, sau đó ck cũng vậy như gánh cho vk á, nghĩ vậy mà thương lại càng thương! Đã hơn một tháng vk trải qua rùi, nên nghĩ tới việc anh đang trải qua là lòng vk rối bời, đau xót. Sáng nay nghe anh nói muốn ôm vk quá vk ơi mà nhói tym, vì vk hiểu cảm giác khát khao đó ty ạ! ❤ vk ck mình cùng cố lên ckiu nhé.

Sức khỏe như lá trên cành.

Có xanh, có đỏ có vàng mong manh.

Lá vàng đã mọc ở cành.

Nhanh tay chăm bón, đón mầm non chào đời.

Tình yêu nảy lộc, đâm chồi.

Bồi hồi em nhớ những lời anh khuyên.

Sức khỏe cũng như tình duyên.

Nguyện đời chăm bón, đón điều yên vui!

❤23/8/2021❤

• Like 1

TYK    426

Hôm nay thật là vui và hạnh phúc!  ❤

Sức khỏe cảm giác được bình phục hoàn toàn sau cơn bạo bệnh. Vui tới mức chẳng dám nằm😊.

Dù chưa muốn ngủ, nhưng ty an tâm vk sẽ vẫn thực hiện tốt việc đi ngủ trước 24:00 để giữ gìn sk kẻo anh lo.

Đúng là vc tương thông nhỉ, chúc nhau đi ngủ ì xèo rùi mà cuối củng cũng cùng nhau ghé vào nhà chung viết vài dòng tí hỉ. 

Hkddtynn 333

24/8/2021

• Like 1

KYL    366

Tối nay con bay đến phương trời xa. Do sg nghiêm ngặt nên vk ở nhà, kg được đi cùng con ra TSN. Ck biết lòng vk nhớ con héo hon như tình yêu của bao nhiêu bà mẹ đều bao la như biển Thái Bình dạt dào...vk buồn thấy rõ...vk khóc...và có khi đêm nay ngủ kg tròn.

Ck cũng kg biết khuyên sao nên chỉ lặng im ở cạnh bên vk. 

Kg cần nói chi cả nhé ym.

• Like 1

KYL    366

A thức sớm làm vk cũng muốn thức theo...thương 🥰 

A qua nhà v nè, ôm vk chúc mừng...47 tháng chia sẻ ngọt bùi đắng cay bên nhau, yêu thương nhau ngày một nhiều hơn ❤heart 47

• Like 1

TYK    426

Ck: Anh yêu hết mọi thứ về em, vk iu ạ. 

...........Only You........

Anh yêu em theo cách đặc biệt nhất!

I give you my love and ONLY YOU!

VK: trái tim rung rinh, tan chảy luôn nè.

Ck em được cái hiểu vk thích nhất điều gì nè. 😊😍😘.  

Hôm nay là ngày đặc biệt, và vk cũng đã vượt qua được thử thách trong cv, tất cả là nhờ sự yêu thương vk rất nhiều nơi anh! Vk rất vui ty à!  I am lucky enough to have you in my life, hubby! 48❤ 11/10/2021

• Like 1

TYK    426

Sau mấy tháng ngày nào cũng chỉ nhìn nhau qua mạng, nay vc đã được bên nhau cùng đi làm đẹp, đi cv và ... cùng nhau ăn ổ bánh mì cũng thấy ngon vô cùng ck nhỉ.😘 

Tuần sau vk lại được bên anh cả tuần nè. Sáng sớm vkck cùng bên nhau đi làm và cùng nhau thỏa nỗi nhớ mong hen. ❤

Bên anh vk luôn hạnh phúc và cảm thấy bình yên, luôn thấy an toàn vì đã có anh ở bên bảo vệ, chở che cho vk! 

Wow, sắp sửa bước sang năm thứ 6 đấy ck kìa.  Chỉ còn 2 tháng rưỡi nữa thui😍, ngộ nghĩnh và vui ck nhỉ, hiiiiii

❤16/10/2021❤

• Like 1

TYK    426

Một ngày thật đáng nhớ! Cảm xúc y như năm ngoái. 

• Like 1

TYK    426

50 ❤ months of LOVE! 

Hôm nay được đi cắt tóc làm đẹp với ck nè. Hai vk vk tung tăng shopping nữa. Luôn thích cái cảm giác được ck đan ngón tay tung tăng lúc mua sắm.  À và cũng rất thích khoảnh khắc ck chủ động tìm tay vk để đưa lên ôm eo ck khi đang lái xe ngoài đường nữa. Đang cười tủm tỉm vụ xỏ giày cho vk nè. Hạnh phúc lắm đó ck bít hem! Chợt nhớ hình ảnh ck tỉ mỉ lau giày cho vk trong quán á, tim em lại rung rình rùi. ❤

Nhớ câu nói của ck nà "tháng của vk nên vui nguyên tháng", hì hiiiii, vc đi cf, dạo phố, shopping hơi bị liên tục rùi đó ck ưi. Vk cứ lựa lựa chọn chọn, ck cứ chăm chỉ cà cà quẹt quẹt thẻ mỏi tay chưa cưng 😊

Cảm ơn anh ck iu nhé. Cảm ơn đã xem em là vk của anh. Cảm ơn đã là một người ck tuyệt vời của em. You are perfect! I am lucky enough to have you in my life!

• Like 1

TYK    426

Tháng này trong vòng chưa đầy 3 tuần mà ckiu đã mua tặng vk 3 đôi giày xinh xắn vừa chân vk lắm í. Hôm qua đã tự nói với mình và anh rằng vk sẽ không chọn giày mới nữa đâu nghen. Ty đã mua cho vk quá nhiều đôi rùi. Nói thật phí tiền ck ạ. Ấy thế mà tối qua dù đi làm về vất vả mà ckiu cũng cứ ghé đưa vk đi shopping nữa.  Lại quần quần, váy váy thử mệt lun.  Vk nói kg mua giày nữa đâu nhé. Cơ mà khi nhìn ck xỏ giày cho vk, ngắm nhìn sự vui vẻ, tươi cười trên khuôn mặt của ck, vk lại không nỡ cướp đi niềm hạnh phúc được chăm sóc vk của anh, thế là vk lại gật gật "dạ chịu". 

Thôi nhá ck, giày dép là đủ rùi nhá không được đưa mặt cute ra dụ vk nữa nghen.  Uhm, còn váy viếc thì vk hẹn anh sang năm, để vk lấy lại vóc dáng đã, rùi thì tha hồ anh chọn body cho em hén.

Lại  đang cười tủm tỉm khi nghĩ về câu nói tối qua của anh  "em là baby của ck mà 😊😍😘"

Còn anh là hubby tuyệt vời ông mặt trời của vk! ❤

18/12/2021

• Like 1

TYK    426

Ck lại rủ đi shopping!

Nay lại mua giày tặng mẹ vk. 😊❤

Thấy vk mặc quần jean đẹp lại mua thêm cái nữa.

Anh luôn chỉ nghĩ cho mọi người trước thui.

Mua giày cho vk cả 5 trẹo một đôi kg hề suy nghĩ mà nay mua một cái áo cho ck 6. 5 trẹo  anh lại đắn đo chần chừ.  Vk mà kg động viên, kg quyết là giờ nó kg ở trong tủ đồ của anh rùi. 

Vk thích gì ck cũng mua mà,  ck thích gì vk cũng ủng hộ nè!

Hôm nay ck lại kiếm cho vk một cái nón đón Noel, vk đội lun tung tăng dạo phố đi bộ với ck,  ghé tiệm cf quen thuộc thưởng thức đồ uống, ngắm người qua lại và vc lại có những tràng cười sảng khoái khi chụp choẹt.  Vk có được 1 tấm và anh cũng vậy nhỉ.  Hôm nay nhìn anh rất cool ngầu í, kg đi tung tăng long nhong với anh  mà uổng à, heeeee.

Một ngày rất vui ck ạ! Cảm ơn ck đã iu  thương em thật nhìu!

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    426

Bên ck từ 8.30 sáng tới 9.30 tối mà vẫn thấy thời gian trôi nhanh quá, thời gian bên nhau ít quá ck nhỉ. Cùng ăn, cùng uống, cùng ngủ, cùng làm việc, cùng thủ thì trò chuyện... ôi hạnh phúc, vui cười không gì tả nổi!  51 tháng đi qua những ngày mưa ngày nắng ngày trong xanh mát mẻ bên nhau đủ cả. Tình yêu cứ thế đong đầy theo năm tháng. Càng yêu, càng thương, càng hiểu nhau, càng mặn nồng...  Vk chỉ muốn nói mãi rằng vk là người phụ nữ may mắn, có được một người ck yêu thương vk hết mực, vk cảm ơn anh nhá ty! Và anh cũng là người chiếm trọn trái tim em, thổn thức, nhớ nhung, vui buồn , yêu thương, hờn giận, ghen ghen, đau nhói cũng chỉ có anh mới  khiến nó như vậy ck à.  I ❤ only U.

Happy 51st months anniversary!

• Like 1

TYK    426

Luôn nhớ thương và yêu anh thiết tha ck à!

Bao nhiêu nỗi nhớ bấy nhiêu hạt mè😚😊

Lại một năm nữa vk ck ta đón Tết cùng nhau. Năm Nhâm Dần 2022 này vk ck mình cùng nhau trải qua nhiều niềm vui, hạnh phúc hơn nữa ck nhé. 

Vk ck mình vẫn đang chăm sóc, quan tâm, yêu nhau nồng nàn như thuở ban đầu ck nhỉ. 

Chúng mình cùng nhắc nhở nhau gìn giữ sức khỏe để theo kế hoạch xài chiền nữa ck hen. 

Happy new Year 💖 happy our love trip!

❤01/02/2022❤

• Like 1

TYK    426

Cảm ơn ckiu đã hiểu thấu nỗi lòng tâm can vk. Hiểu rõ gì là quý giá nhất đối với vk. Hiểu rõ ước mong của vk.  Và anh luôn là người giúp vk thực hiện những ước mơ. 

Vk ck tương thông, đồng cam cộng khổ ❤ 

M4, 2022

• Like 1

TYK    426

Hôm nay gđ mình lại quây quần bên nhau từ sáng đến chiều tối ckiu nhỉ. Mở đầu năm mới Nhâm Dần này, vk lại được sống trong cảm giác ấm cúng, hạnh phúc như ngày xưa. Trong căn phòng của vkck mình, bao cảm xúc nồng say, ngọt ngào lại trỗi dậy.  Vc mình lại nắm tay nhau đi vào giấc ngủ ngon, bình an ck nhỉ. Hạnh phúc, hạnh phúc lắm ck có biết không. Cảm ơn ck đã chăm sóc, yêu thương cha mẹ và vk con. Vk kg thể diễn tả hết bằng lời để nói lên lòng biết ơn của vk đối với tình cảm mà anh dành cho cha mẹ và vk con.  

❤ M7 đặc biệt hạnh phúc khởi đầu cho một năm 2022 hạnh phúc viên mãn ckiu hen! ❤

• Haha 1

TYK    426

Như ước nguyện của vk, ck đưa em đi rong ruổi một ngày trời, trời đẹp và xanh bao la ...😊
Vk ck quấn quýt như đôi uyên ương, không muốn rời. Biết bao kỉ niệm, hồi hộp, lo lắng, vui mừng, nhẹ nhõm, cuồng nhiệt, đê mê, sáng tạo...
Cao cao bên cửa sổ, có 2 người nhìn ngắm view sông 😊
Kỉ niệm 52 tháng thật đặc biệt và say đắm, nồng nàn ckiu nhỉ. Nhắm mắt mà vk vẫn thấy mọi thứ diễn ra ngay trước mắt mình ck ạ. Từng thời điểm, từng địa điểm, từng cử chỉ, từng lời nói, cả ánh mắt lẫn nụ cười và hơi thở cùng mùi hương của ck vẫn còn trong tâm trí vk và vương vấn đâu đây. Vk rất thích nằm trong vòng tay anh, và được anh ôm chặt, vỗ về và nghe vk trải lòng. Cảm ơn ck luôn lắng nghe vk và yêu thương vk nhiều như thế. Ck ơi vk cũng yêu anh nhiều như thế đó. ❤
Cả ngày bên ck kg buồn ngủ, mà giờ vk lại díp mắt rùi ck à. Cũng chưa kịp ngắm nhìn những bức hình đẹp ck chụp cho vk nữa. Đêm nay vk ôm ck ngủ sớm nhé ckiu. 
Một ngày thật sự ý nghĩa và hạnh phúc của đôi ta ck nhỉ. 
 ❤ 11/2/2022 ❤

Edited by TYK
  • Like 2

Gia.Linh    1,709

Thật ngưỡng mộ chị này, gần 5 năm mà vẫn say đắm như thuở mới vào yêu !

Không biết chị còn nhớ em không?!😊

Chúc anh chị tình mãi đam mê!!😊

• Like 1

TYK    426
21 giờ trước, Gia.Linh đã nói:

Thật ngưỡng mộ chị này, gần 5 năm mà vẫn say đắm như thuở mới vào yêu !

Không biết chị còn nhớ em không?!😊

Chúc anh chị tình mãi đam mê!!😊

Cảm ơn lời chúc của Gia Linh.

Nhớ chứ, vẫn còn nhớ giọng nói của em nữa cơ mà. 😊

Vẫn dõi theo những câu chuyện cs của GL.

Chúc em luôn vui khỏe, may mắn và hạnh phúc nghen! 

• Thanks 1

Gia.Linh    1,709

Em tính chỉ để biểu tượng “ cảm ơn”

không hồi đáp nữa để trả lại chị không

gian riêng, để chị thả hồn trong vị ngọt tình yêu .😊 ^_^

Nhưng em nghĩ là em nên nói vài lời.  :))

Chị biết không? Khi nghe chị nói chị vẫn

theo dõi cs của em trong NK ,em cảm thấy có sự biết ơn vì có người bạn vẫn quan tâm tới mình .

Tuy nhiên em có chút gì đó hổ thẹn vì

em ít khi đọc những bài viết , tâm

tình đặc biệt là Nhật ký của các thành viên khác, thỉnh thoảng em mới ngẫu hứng ! ^_^

Mong chị & mọi người có sức khoẻ thật tốt để tận hưởng những thú vị trong cuộc sống này, đặc biệt là tình yêu. 😊

Cảm ơn chị ! Bây giờ thì em có thể trả lại không gian riêng của chị rồi .💜🌸^_^

• Like 1

TYK    426

Hôm nay nhận được tin vui từ ck. Vk tự chúc mừng chúc mừng vk, heeee.

Sắp được nằm trong vòng tay âu yếm của ck rùi, mỗi khi như này là con tim vk lại xốn xang, rạo rực yêu đương ❤

Hồi hộp mong chờ như những ngày đầu mình mới gặp nhau ck nhỉ. Anh vẫn vậy, vẫn tràn đầy lực hấp dẫn, vẫn đưa vk đi vào cõi đam mê cùng anh. Bên nhau thời gian không bao giờ là đủ! Em đang đếm thời gian trên ngón tay đây nè, đến mau mau với vk nhé, vk chờ anh, vk luôn luôn mong chờ anh- ty của vk - cục nợ đời em!❤

• Like 1

TYK    426
Posted (edited)

Nắm chặt tay ty ❤

Mồng 8/3- Ck rinh Rolex , vk rước Dimond. Lúa khá nhiều, vk cười cũng nhiều!

Edited by TYK
  • Like 1

TYK    426

Ck nói anh mê Rolex, vk mê Dimond gòi. Sau này ck sẽ đeo vào tay vk nữa tại một nơi lãng mạn hơn hôm trước. Tự nhiên nghĩ lại thấy vui vui. 😊🌹💜💍 Hôm nay, vk rất là hạnh phúc. Tuần này vk ck mình dành thời gian bên nhau nhiều nhất có thể ty hen! 

• Haha 1