Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Recommended Posts

Sweetgirl    7

Em và bạn ấy mới biết nhau 6 tháng, trước đây bạn ấy là girl không có dấu hiệu nào là sb cả, chỉ change tóc tomboy thôi. Vậy hành động này là gì ạ:

1. Khi đứng đối diện nhau trong thang máy mình nhìn bạn ấy thấy bạn ấy nhìn mình rồi mình quay mặt chỗ khác  với ánh mắt lạnh lùng (vì mình đang giận)  sau đó bạn ấy liền quay lưng về phía mình và đứng ngay cửa thang máy cho tới khi cửa mở mà vẫn đứng im, mình phải chèn đi ra. 

2. Sau khoảng 2 tuần, bạn ấy lại đứng nhìn mình rất lâu (khoảng cách 1 cánh tay) cả hai vẫn giữ ánh nhìn đó. 

3. Mình cũng từng dặn bạn ấy nên để style tóc và cười tươi như mình nói. Và bây giờ bạn ấy thay đổi giống như vậy

Mặc dù bạn ấy không nói cho mình biết bạn ấy là gì nhưng mà bây giờ mình tự tìm hiểu và biết bạn ấy là sb, đổi luôn giới tính là nam luôn. 

Sau tất cả là gì ạ? Mọi người cho em ý kiến với ạ, em đang rối bời đây, giúp em với!!!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Ramyon    142

Sau tất cả, chẳng là gì đâu hỡi em :Whistle:

Bạn để ý người ta nhiều quá tả chi tiết ghê. Nếu thích người ta thì nói là tui thích. Người ta không thích mình thì mình cũng biết mà đi thích người khác.

Chứ sáng tối này ra mình cứ rối bời thắc mắc tự hỏi này cũng có ai trả lời được đâu.

Thôi thì mình cứ nói ra

Biết đâu được đấy người ta thương mình

......

Thương thì thương hông thương thì thôi.  :wink:

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thanhhuynh    5

đủ mạnh mẽ thì chơi lớn đi bạn: chủ động tấn công, chủ động tìm cơ hội tiếp xúc, chủ động tỏ tình

còn như tần ngần thì dẹp đi: về nghỉ khoẻ, khỏi suy nghĩ cho nặng cái phèo 

(rảnh  rỗi cào cào phím)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
HiNhien    175
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

Nghĩ nhiều quá em. Nếu thích người ta thì thả từ từ coi người ta có chịu hay không, tỏ thái độ ra sao. Nếu thấy bật đèn xanh thì tiến tới luôn. Còn mấy cái hành động ở trên nó chẳng thế hiện rõ ràng điều gì cả :v

Được chỉnh sửa bởi HiNhien

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
Vào 23/9/2018 vào 18:15 , Thanhhuynh đã nói:

đủ mạnh mẽ thì chơi lớn đi bạn: chủ động tấn công, chủ động tìm cơ hội tiếp xúc, chủ động tỏ tình

còn như tần ngần thì dẹp đi: về nghỉ khoẻ, khỏi suy nghĩ cho nặng cái phèo 

(rảnh  rỗi cào cào phím)

Mình là cô gái nhút nhát, gặp SB là người mình nóng như bị sốt làm sao mà nói ra lời được, phải làm sao đây? Ahuhu

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
Vào 25/9/2018 vào 00:18 , HiNhien đã nói:

Nghĩ nhiều quá em. Nếu thích người ta thì thả từ từ coi người ta có chịu hay không, tỏ thái độ ra sao. Nếu thấy bật đèn xanh thì tiến tới luôn. Còn mấy cái hành động ở trên nó chẳng thế hiện rõ ràng điều gì cả :v

Chì mình mới hiểu được cái cảm giác và thái độ của SB trong cái tình huống đó, có cái gì đó khiến cho bạn ấy lưỡng lự giống như bạn ấy đang lưng chừng thay đổi tính cách và gần như là con trai.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now