Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sweetgirl

Mấy bạn SB bơi hết vào đây

Recommended Posts

Sweetgirl    7

Thường thì SB có tính cách và suy nghĩ như thế nào vậy mấy bạn? Làm cách nào để cua được SB nè

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Pat    195

Hỏi chung chung vậy sao trả lời nà :D 

Vd cụ thể là ng bạn muốn cua như thế nào thì mấy bạn khác mới trả lời được. Chưa chắc Sb mới cho lời khuyên tốt nhất đâu. 

• Thanks 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Kidhamham    108

Cua sb có gì mà khó.  Sb mềm èo hay cứng ngắt cũng giống nhau ở chỗ thích gái nào đẹp nè, õng ẹo nè hay tỏ ra yếu đuối khiêng cái ghế kg nổi nè,  thích được gái nhờ vả nè.  Nói chung cứ bánh bèo mong manh dễ vỡ là câu dc ngay :laugh:

• Thanks 1
  • Haha 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chops    416

Bơi vào...bơi vào...chầm chậm bơi vào...

*vội vàng bơi ra, vội vàng bơi ra*

• Haha 4

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
Đăng lúc (đã chỉnh sửa)

sb  thường tính cách nam tính thích mấy nàng nữ tính dễ thương,  như mún cua tui chỉ cần dịu dàng , nữ tính , dễ thương là tui chịu rồi  :wub:

Được chỉnh sửa bởi Thuydocthan
  • Thanks 1
  • Haha 1
  • Confused 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
15 giờ trước, Pat đã nói:

Hỏi chung chung vậy sao trả lời nà :D 

Vd cụ thể là ng bạn muốn cua như thế nào thì mấy bạn khác mới trả lời được. Chưa chắc Sb mới cho lời khuyên tốt nhất đâu. 

SB này chưa come out với mình, là người kì lạ và lạnh lùng, không thích xài zalo, facebook, viber và cũng không thích nhắn tin như con gái tụi mình, mình cũng không hiểu. Nhưng khi thấy mình thì tự nhiên đứng lại nhìn mình chằm chằm không chớp mắt rất lâu như bị sét đánh vậy. Sau đó mình về nhắn tin tự sự chuyện con gái hai tháng qua zalo mà chả thấy trả lời 01 tin nào, khi mình hết nhắn thì sb đó không xài zalo nữa). SB gì mà kì cục ghê, không lẽ bạn ấy sợ mình biết là SB rồi thì mình sẽ sợ và không muốn gặp bạn ấy nữa. 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
2 giờ trước, Thuydocthan đã nói:

sb  thường tính cách nam tính thích mấy nàng nữ tính dễ thương,  như mún cua tui chỉ cần dịu dàng , nữ tính , dễ thương là tui chịu rồi  :wub:

Sb mà được như thuydocthan thì chắc mình cua ok rồi. Còn SB này khó quá à, không có come out, không thích trả lời tin nhắn, rủ đi ăn cũng từ chối, rủ làm bạn bè cũng k trả lời, tặng quà thì nhận rồi trả lại. Hình như bạn ấy nghĩ chắc mình không biết bạn ấy là sb và đang giãn khoảng cách với mình, sợ mình biết sẽ sợ và tránh né bạn ấy nên có thể bạn ấy chọn cách im lặng.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
15 giờ trước, Kidhamham đã nói:

Cua sb có gì mà khó.  Sb mềm èo hay cứng ngắt cũng giống nhau ở chỗ thích gái nào đẹp nè, õng ẹo nè hay tỏ ra yếu đuối khiêng cái ghế kg nổi nè,  thích được gái nhờ vả nè.  Nói chung cứ bánh bèo mong manh dễ vỡ là câu dc ngay :laugh:

Mình bánh bèo mong manh dễ vỡ nhưng cua SB khó thiệt mà.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    221

Cái gì khó thì phải tập cho thuần thục đó. Bạn tập cua sb đi. Mình hy sinh cho bạn tập nè. Bạn cua mình đi :he:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
1 giờ trước, Sweetgirl đã nói:

Sb mà được như thuydocthan thì chắc mình cua ok rồi. Còn SB này khó quá à, không có come out, không thích trả lời tin nhắn, rủ đi ăn cũng từ chối, rủ làm bạn bè cũng k trả lời, tặng quà thì nhận rồi trả lại. Hình như bạn ấy nghĩ chắc mình không biết bạn ấy là sb và đang giãn khoảng cách với mình, sợ mình biết sẽ sợ và tránh né bạn ấy nên có thể bạn ấy chọn cách im lặng.

khó quá thì bỏ đi , cua tui nè dễ ẹc à ;)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    221
6 phút trước, Thuydocthan đã nói:

khó quá thì bỏ đi , cua tui nè dễ ẹc à ;)

Thùy, để Bum hy sinh cho. Thùy xê xê ra đi Thùy :sleep:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
Bây giờ, Bum đã nói:

Thùy, để Bum hy sinh cho. Thùy xê xê ra đi Thùy :sleep:

haha, dzồi bum giành hy sinh phải ko, tui xê ra cho bum lun , sweetgirl ơi cua bum đi nha

• Like 1
  • Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
3 giờ trước, Bum đã nói:

Cái gì khó thì phải tập cho thuần thục đó. Bạn tập cua sb đi. Mình hy sinh cho bạn tập nè. Bạn cua mình đi :he:

Lỡ cua dính luôn rồi sao hả Bum. 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    221
41 phút trước, Sweetgirl đã nói:

Lỡ cua dính luôn rồi sao hả Bum. 

Cua dính mới là phần đầu thôi. Phần này hy sinh nhưng phần sau thì tính phí nha.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
8 giờ trước, Thuydocthan đã nói:

Mình dịu dàng, nữ tính, dễ thương... vậy mà...:mellow:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
29 phút trước, Sweetgirl đã nói:

Mình dịu dàng, nữ tính, dễ thương... vậy mà...:mellow:

chùi ui mẫu con gái lí tưởng của tui , em mà cua tui là tui chịu liền à :wub:

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Ghost    392
19 minutes ago, Thuydocthan said:

chùi ui mẫu con gái lí tưởng của tui , em mà cua tui là tui chịu liền à :wub:

Giấy rách phải giữ lấy lề nha Thùy nha, có ấy lắm cũng hãm hãm lại đi nha  :nurse:

• Sad 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    221
1 giờ trước, Sweetgirl đã nói:

Thế phí này Bum tính bằng gì hở Bum:smile:

Cua dính đi rồi tùy tình hình lúc đó mình tính tiếp nha. Nếu thấy có tố chất vượt trội thì không chừng được free tiếp :he:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
Bây giờ, Sweetgirl đã nói:

Chào hoạ sỹ, chắc là hoạ sỹ đa tình lắm

chào em,  tui ko có đa tình đâu  mà chung tình lắm, ko tin em iu thử đi rồi bít à  ;)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
4 phút trước, Bum đã nói:

Cua dính đi rồi tùy tình hình lúc đó mình tính tiếp nha. Nếu thấy có tố chất vượt trội thì không chừng được free tiếp :he:

Học cách yêu mà sao cực quá ah Bum. Chỉ mình vài bí kíp cua SB đi Bum yêu dấu. 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    7
5 phút trước, Thuydocthan đã nói:

chào em,  tui ko có đa tình đâu  mà chung tình lắm, ko tin em iu thử đi rồi bít à  ;)

K lẽ mọi SB đều chung tình sao. Chắc là thuydocthan đã có bạn gái rồi. 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thuydocthan    565
Bây giờ, Sweetgirl đã nói:

K lẽ mọi SB đều chung tình sao. Chắc là thuydocthan đã có bạn gái rồi. 

chung tình hay ko tùy người à em,  tui thuộc loại chung tình, tui còn độc thân chưa vợ  và đang kím vợ đó em.

nếu em mún kím chồng thì có thể kím tui  , tui sẵn sàng hẹn hò với em  :wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now