Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sweetgirl

Mấy bạn SB bơi hết vào đây

Recommended Posts

Bum    227
12 phút trước, Sweetgirl đã nói:

Học cách yêu mà sao cực quá ah Bum. Chỉ mình vài bí kíp cua SB đi Bum yêu dấu. 

Nghe cách gọi là biết có tố chất rồi =D> Mà chắc là tại sai phương pháp. Thôi giờ stop nhắn tin "tự sự chuyện con gái" với cái bạn kia đi. Thay vào đó thì thực hành cua Bum ngay và luôn đi!

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
Sweetgirl    14
Bây giờ, Bum đã nói:

Nghe cách gọi là biết có tố chất rồi =D> Mà chắc là tại sai phương pháp. Thôi giờ stop nhắn tin "tự sự chuyện con gái" với cái bạn kia đi. Thay vào đó thì thực hành cua Bum ngay và luôn đi!

Sao nhận học trò lẹ zậy. Cua Bum ở trên đây luôn hả. Mà chắc Bum có bạn gái rồi nè, cái này nói chơi thôi phải hôn?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Thanhhuynh    5
8 giờ trước, Sweetgirl đã nói:

SB này chưa come out với mình, là người kì lạ và lạnh lùng, không thích xài zalo, facebook, viber và cũng không thích nhắn tin như con gái tụi mình, mình cũng không hiểu. Nhưng khi thấy mình thì tự nhiên đứng lại nhìn mình chằm chằm không chớp mắt rất lâu như bị sét đánh vậy. Sau đó mình về nhắn tin tự sự chuyện con gái hai tháng qua zalo mà chả thấy trả lời 01 tin nào, khi mình hết nhắn thì sb đó không xài zalo nữa). SB gì mà kì cục ghê, không lẽ bạn ấy sợ mình biết là SB rồi thì mình sẽ sợ và không muốn gặp bạn ấy nữa. 

sb k ưa bị cua đâu chế, càng không hứng thú cào phím làm bà tám. 

chế muốn cua a nào, thì đừng rủ tán dóc chi cho mệt, hong lẽ lôi chủ đề gái đẹp hay là size bra ra làm đề tài

con đường ngắn nhất đi vào lòng mấy ảnh là trên bàn nhậu đó,thử rủ đi nhậu, đua xe ...hay gì gì đó :lol: ( ps: bí kíp cua sb không dính là trở mặt, nghĩ thiệt kỹ trước khi dùng)

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
13 phút trước, Thanhhuynh đã nói:

sb k ưa bị cua đâu chế, càng không hứng thú cào phím làm bà tám. 

chế muốn cua a nào, thì đừng rủ tán dóc chi cho mệt, hong lẽ lôi chủ đề gái đẹp hay là size bra ra làm đề tài

con đường ngắn nhất đi vào lòng mấy ảnh là trên bàn nhậu đó,thử rủ đi nhậu, đua xe ...hay gì gì đó :lol: ( ps: bí kíp cua sb không dính là trở mặt, nghĩ thiệt kỹ trước khi dùng)

Xin đa tạ lời chia sẻ của thanhhuynh. Tại lúc đó mình k biết người ta là SB nên cứ cào phím làm bà tám. Nhờ bạn mà mình hiểu rồi, k nên quá chủ động SB sẽ k thích. Thì ra SB nhìn vào mắt mình chằm chằm là cũng có ý đồ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195

Bạn @Sweetgirl ơi, bạn SB này chắc còn đang bở ngỡ về chính mình thì việc bắt đầu vô 1mqh còn khó hơn, cho bạn đó thời gian định hình tính cách và dần làm quen với các mqh đồng giới đi. Theo mình đọc các bài viết của bạn thì bạn đó mới cắt tóc ngắn à, mới dần dần thay đổi để bạn có thể nhận biết bạn đó có khuynh hướng khác thôi.

Bạn nên từ từ cho bạn kia ngấm dần đi, qt ít lại và mọi chuyện cũng khéo hơn, để bạn đó thấy mọi chuyện dễ dàng quá cũng k còn tò mò và mạnh dạng bước đến. Tại theo mình đọc các bài viết của bạn nên có suy nghĩ vậy á.

Chứ mình thấy ai cua mình cũng dễ ẹc hà =)) Sb có j khó đâu, cũng bình thường thôi. Hợp là được hết á :D 

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bluesky    516

Thường những người như vậy bạn tấn công, nói chuyện thường xuyên thì họ sẽ đỗ thôi. Phải thật kiên nhẫn với những người như thế này. Vì có thể họ đã trải qua nhiều chuyện không vui và cố khép mình lại, không còn thiết tha mở lòng ra với ai nữa...

• Like 2

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    227
15 giờ trước, Sweetgirl đã nói:

Sao nhận học trò lẹ zậy. Cua Bum ở trên đây luôn hả. Mà chắc Bum có bạn gái rồi nè, cái này nói chơi thôi phải hôn?

Bum lúc trước nhận sư phụ chỉ trong 1 nốt nhạc. Thấy thích là bám "vái" liền luôn. Mỗi lần thấy sư phụ là vái lia lại lịa vậy nè: "Sư phụ vạn tuế" ^:)^

Cua ở đâu thì tùy em. Vui vẻ là chính. Em lên level là mười khà khà 8-X

Bum chưa có bạn gái. Bum bận rộn và stress 1 thì gái Bum đang "cua" bận rộn và stress 10. Thành ra 1 tháng chắc chỉ rảnh rỗi cùng lúc được 2 lần. Mà bạn ấy là gái "thẳng" nên coi như "cua nhau để đó" thôi chứ không có nhiều hy vọng. Thiệt ra lúc đầu là nói chơi cho xôm tụ, haha, nhưng nếu em thấy vui thì em cứ thử (mà cũng sorry nếu em thấy... vô duyên huhu). Bum bị động lắm nên xin mời cua, tán thoải mái :-> 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Kenji    160
14 phút trước, Bum đã nói:

Bum lúc trước nhận sư phụ chỉ trong 1 nốt nhạc. Thấy thích là bám "vái" liền luôn. Mỗi lần thấy sư phụ là vái lia lại lịa vậy nè: "Sư phụ vạn tuế" ^:)^

Bum chưa có bạn gái. Bum bận rộn và stress 1 thì gái Bum đang "cua" bận rộn và stress 10. Thành ra 1 tháng chắc chỉ rảnh rỗi cùng lúc được 2 lần. Mà bạn ấy là gái "thẳng" nên coi như "cua nhau để đó" thôi chứ không có nhiều hy vọng. Thiệt ra lúc đầu là nói chơi cho xôm tụ, haha, nhưng nếu em thấy vui thì em cứ thử (mà cũng sorry nếu em thấy... vô duyên huhu). Bum bị động lắm nên xin mời cua, tán thoải mái :-> 

Haha, @Bum nhà ta nói "oách" thật. Tối về có "bầm mình" ko người. Kk. :devil: :laugh:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
19 giờ trước, Pat đã nói:

Bạn @Sweetgirl ơi, bạn SB này chắc còn đang bở ngỡ về chính mình thì việc bắt đầu vô 1mqh còn khó hơn, cho bạn đó thời gian định hình tính cách và dần làm quen với các mqh đồng giới đi. Theo mình đọc các bài viết của bạn thì bạn đó mới cắt tóc ngắn à, mới dần dần thay đổi để bạn có thể nhận biết bạn đó có khuynh hướng khác thôi.

Bạn nên từ từ cho bạn kia ngấm dần đi, qt ít lại và mọi chuyện cũng khéo hơn, để bạn đó thấy mọi chuyện dễ dàng quá cũng k còn tò mò và mạnh dạng bước đến. Tại theo mình đọc các bài viết của bạn nên có suy nghĩ vậy á.

Chứ mình thấy ai cua mình cũng dễ ẹc hà =)) Sb có j khó đâu, cũng bình thường thôi. Hợp là được hết á :D 

Khi Pat thích ai đó Pat có nhìn vào mắt người đó không? 

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
4 giờ trước, Bum đã nói:

Thôi Bum cứ cua gái của Bum đi. Chuyện tình yêu không nên đùa giỡn.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
18 giờ trước, Bluesky đã nói:

Thường những người như vậy bạn tấn công, nói chuyện thường xuyên thì họ sẽ đỗ thôi. Phải thật kiên nhẫn với những người như thế này. Vì có thể họ đã trải qua nhiều chuyện không vui và cố khép mình lại, không còn thiết tha mở lòng ra với ai nữa...

Bạn Bluesky nói vậy cũng đúng. Mình thì đang si tình vì SB đó đây, SB xuất hiện là giống như nam châm hút cả người mình loạn lên. Nhiều lúc giận, muốn bỏ cuộc nhưng không hiểu sao lại cứ thổn thức.

• Haha 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195
45 phút trước, Sweetgirl đã nói:

Khi Pat thích ai đó Pat có nhìn vào mắt người đó không? 

Có chứ, nhưng tùy vào trường hợp đang nhắn tin mà cảm xúc dâng trào và thích hợp thì mình sẽ dùng tn còn nói yêu sẽ khác.

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Bum    227
53 phút trước, Sweetgirl đã nói:

Thôi Bum cứ cua gái của Bum đi. Chuyện tình yêu không nên đùa giỡn.

Ủa... Bum giỡn gì vậy?

5 giờ trước, Kenji đã nói:

Haha, @Bum nhà ta nói "oách" thật. Tối về có "bầm mình" ko người. Kk. :devil: :laugh:

Em là truyền nhưn của sư phụ đúng ko? 2 người đi đến đâu là Bum ế đến đó :dry: Bên em đang sáng, trưa, chiều hay tối? Nếu nữa đêm thì chúc em gặp ác mộng nha 8-X 

• Sad 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
54 phút trước, Bum đã nói:

Ủa... Bum giỡn gì vậy?

Em là truyền nhưn của sư phụ đúng ko? 2 người đi đến đâu là Bum ế đến đó :dry: Bên em đang sáng, trưa, chiều hay tối? Nếu nữa đêm thì chúc em gặp ác mộng nha 8-X 

Bạn kia nói Bum có vợ rồi đó

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
1 giờ trước, Pat đã nói:

Có chứ, nhưng tùy vào trường hợp đang nhắn tin mà cảm xúc dâng trào và thích hợp thì mình sẽ dùng tn còn nói yêu sẽ khác.

Rất cảm ơn lời chia sẻ của Pat. Cảm xúc của mình ngày một lớn dần, mình sẽ chờ bạn SB đó cho dù 1..2...3 năm thì mình vẫn sẽ chờ.

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195

Mong là bạn chờ đc như ý nà. Đừng có giữa đường lại nhìn ngó xung quanh hay có bạn sb nào chắn ngang ngó bạn thì sao? Rồi cũng làm cho bạn rung rinh thì sao? Cuộc đời này ngắn lắm đừng phí thời gian là được ...Mới thích và chưa có j hết mà mãnh liệt quá à 

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
5 phút trước, Pat đã nói:

Mong là bạn chờ đc như ý nà. Đừng có giữa đường lại nhìn ngó xung quanh hay có bạn sb nào chắn ngang ngó bạn thì sao? Rồi cũng làm cho bạn rung rinh thì sao? Cuộc đời này ngắn lắm đừng phí thời gian là được ...Mới thích và chưa có j hết mà mãnh liệt quá à 

Sở dĩ mãnh liệt là vì sau cái nhìn của SB như cái hình dưới này nè Pat ơi. Theo Pat nghĩ SB đó có chút gì với mình không?

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195

Pat nghĩ là không. Vì e có ý nên e tự nghĩ vậy thôi. Chứ Pat 1 mí và ánh mắt cũng dịu dàng lắm nên nhìn ai cũng vậy hết đó cưng à. Cưng muốn kiểm chứng không? ;)) 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
4 phút trước, Pat đã nói:

Pat nghĩ là không. Vì e có ý nên e tự nghĩ vậy thôi. Chứ Pat 1 mí và ánh mắt cũng dịu dàng lắm nên nhìn ai cũng vậy hết đó cưng à. Cưng muốn kiểm chứng không? ;)) 

Bạn đó giữ ánh nhìn khoảng một phút đó chứ không phải 1s đâu Pat

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195

Thì ngta coi e sẽ phản ứng j thôi....

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14

Mọi SB đều coi con gái chỉ là trò đùa thôi sao. Mình ghét ánh mắt đó, huhu 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
22 phút trước, Pat đã nói:

Thì ngta coi e sẽ phản ứng j thôi....

Mọi SB đều coi con gái chỉ là trò đùa,   làm vậy chỉ để thử lòng thôi sao. Mình ghét ánh mắt đó, huhu

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Pat    195

E hèm... mọi bình luận của Pat chỉ là cá nhân Pat đánh giá, e phải cảm nhận chứ. Pat nói cũng sai mà, chỉ để e có cách suy nghĩ khác thôi.... Đừng ahuhu j nhé, e cứ làm j mình muốn mình nghĩ mình cảm nhận.

K bình luận j nữa âu...ây da đi ra 

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Sweetgirl    14
2 phút trước, Pat đã nói:

E hèm... mọi bình luận của Pat chỉ là cá nhân Pat đánh giá, e phải cảm nhận chứ. Pat nói cũng sai mà, chỉ để e có cách suy nghĩ khác thôi.... Đừng ahuhu j nhé, e cứ làm j mình muốn mình nghĩ mình cảm nhận.

K bình luận j nữa âu...ây da đi ra 

Vì Pat cũng là SB mà nên mình muốn tham khảo ý kiến của bạn coi tâm lý, suy nghĩ của SB thế nào. Mới có vậy k mà cũng zọt lẹ.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Tạo tài khoản hoặc đăng nhập để trả lời

You need to be a member in order to leave a comment

Tạo tài khoản

Hãy đăng ký làm thành viên nào, rất dễ dàng thôi !

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now