Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
emne

MUỐN NÓI ANH NGHE!

Recommended Posts

Annhien34    76

Có khi nào bạn bị rối loạn lưỡng cực không? Lúc trước mình có người bạn cũng bị tình trạng như bạn, tìm hiểu thêm nhé bạn

Ppin    22

Mình nghĩ trong mỗi con người ai cũng có những thái cưc trái chiều nhau cả, chỉ là mình biết cân bằng và biết khi nào, lúc nào nên show tính cách nào là tốt nhất. Tuy nhiên nếu bạn cứ rơi vào trạng thái mất cân bằng lâu thì cũng nên đi khám xem nhe.

HiNhien    229

Đó không phải là chứng rối loạn đa nhân cách. Biểu hiện bệnh lý của người đa nhân cách là không tự nhận thức được bản thân mình, thường thì những nhân cách này sẽ hoàn toàn tách biệt nhau và nhân cách tiềm ẩn sẽ bị lãng quên như ko hề tồn tại bởi nhân cách đang chi phối.

Những điều được liệt kê ở trên chỉ là biểu hiện trạng thái cảm xúc của bạn tại một thời điểm nào đó. Mình nghĩ cảm xúc lên xuống thất thường đó có thể là do stress hoặc gặp phải những vấn đề gì đó trong cuộc sống, tình cảm 

Edited by HiNhien
  • Like 2

doesloveexist    101

Bạn không cô đơn đâu.. Me too ! Nếu cần trò chuyện thì có thể ib cho mình !

HiNhien    229
9 giờ trước, emne đã nói:

Cảm ơn HiNhien về comment của bạn. Đọc đi đọc lại mình cảm thấy bị thuyết phục bởi suy nghĩ của bạn. Tuy nhiên HiNhien ơi, mình vẫn thấy mình sao sao á, vẫn thích female, nhưng khi thì thấy muốn mạnh mẽ để bảo vệ che chở họ như một người phái mạnh thật sự. Khi thì muốn được họ bao bọc chở che mình. Muốn được nhõng nhẽo, mè nheo , chiều chuộng. Mình có thật sự bị sao kok trời. 😒 

Bị sao là bị sao? :))

Nên nhớ bản thân mình vẫn là con gái, hormone nữ phức tạp hơn nhiều so với nam ah. Ng phụ nữ cho dù có mạnh mẽ đến đâu cũng sẽ có lúc cần 1 chỗ dựa. Đôi khi ng ta chỉ thể hiện ra với người thương của họ thôi. Đừng để vấn đề này ảnh hưởng đến tâm trạng quá, khi gặp đúng ng mình thương thì mình thương thôi, chuyện quan trọng để tâm còn nhiều hơn.

Edited by HiNhien
  • Like 3

embetrang    88
1 giờ trước, canhhoamongmanh đã nói:

Chỗ chị đang lạnh kèm mưa phùn

Ghét nàng! *cắn môi* lạnh thì kêu chồng Lei ấp. '~'

HiNhien    229
4 giờ trước, emne đã nói:

Cảm ơn bạn đã luôn bên cạnh trong những lúc mình cô đơn nhất. 

Cảm ơn những lời khuyên chân tình bạn đã dành cho mình.

Cảm ơn những lời thăm hỏi động viên kịp thời bạn nhé.

Cảm ơn bạn đã đưa đến niềm vui cho mình vào những phút cuối bất ngờ.

Cuộc sống là một chuỗi bất ngờ! Cờ đến tay thì phất nha. 

Hãy  trân quý những gì mình đang có, hạnh phúc là một sự chọn lựa, nó kok ở đâu xa, đôi khi bạn đang sở hữu mà lại kok biết. 

Biết buông bỏ để nắm giữ bạn nha!

Nếu là người ko thích cầm cờ thì cờ có đến tay cũng nhường người khác phất thôi :v

DZU    1,286

Đi shopping! :money:

Annhien34    76

Vậy bạn định nghĩa "yêu" là gì? "thương" là gì?

Với mình yêu và thương nó đi liền với nhau, có yêu ai đó thì lúc nào cũng thương nhớ người đó, có thể ngưỡng mộ trân trọng người nào khác, có thể bị thu hút bởi người khác nhưng yêu thương thì chỉ một người thôi.

• Like 2

HiNhien    229
9 giờ trước, emne đã nói:

Ủa vậy tưởng mèo, hóa ra là sư tử hả :)))

Edited by HiNhien