Jump to content
  • Thông báo

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   28/10/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

Simile

Tìm bạn

Recommended Posts

Simile    13

Người ta nói cuộc đời là một chuyến đi, chuyến đi ấy vui hay buồn phụ thuộc vào bạn và người đồng hành cùng bạn. Mình đang tìm bạn đồng hành, có bạn nào cũng đang tìm thì inbox nhé, biết đâu gặp đúng người sẽ khiến cuộc hành trình ấy vui và ý nghĩa hơn. 

Mình thuộc thế hệ 8x, hiền lành nghiêm túc nhé :)

Mình đăng tin trong lúc chờ 1 năm mới sắp đến, hi vọng những điều tốt đẹp sẽ đến. 

Chúc cả nhà 1 năm mới thật nhiều niềm vui ☺

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Chia sẻ trên các trang khác
heaven_sky    178

:jig: chạy vô mở hàng, hi vọng điều tốt đẹp sẽ đến :jig:

• Like 1

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
DZU    1.191

Đầu năm mình thấy hai bạn cùng đăng topic "tìm bạn". Nhẽ hai em có duyên mí nhao? Sao ko in bóc nhau đi ta? :wub:

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
doanthuy34    463

Đối với bạn cuộc đời là một chuyến đi còn mình thì đi mấy chỗ nên giờ hai chân với đầu gối mõi quá trời quá đất, đi hết nổi luôn rồi. Anyway, chúc bạn tìm được người đi "phượt" cùng. Đi đâu thì đi nhớ đội mũ bảo hiểm ngoài đường nha bạn.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết

Cũng đang tìm 1 người đi cùng, lang thang cùng..

Chia sẻ bài viết này

Liên kết
Lexa    155

Mình ham vui, tham gia ké box, qua tết đi phượt campuchia chung cho vui.

Chia sẻ bài viết này

Liên kết