Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

miatrandiem

Kết bạn

Recommended Posts

miatrandiem    5

Đã rất lâu mới vào lại AL. Gần như xa lạ hết trơn.

Ngày trước top bạn của mình cũng quen nhau từ đây... thoáng nhanh cũng 8-9 năm rồi.

Bây giờ quay lại muốn kết bạn với mọi người nhưng chẳng biết liên lạc cách nào nữa!

Mình muốn làm quen kết bạn với mọi người

• Like 4
  • Haha 1

AnAn5101    16

Công việc mình hơi bận nhưng chỗ cho bạn bè thì luôn có. Kết ban noi chuyện nha.

heaven_sky    186

phủi phủi... bụi bặm bay hết ;)) 

velvet    11

6-7 năm rồi mới vào lại diễn đàn, đời người như giấc mơ 

• Like 1

Miss_Smile    15

Nơi để người lạ thành người thân ! Mình cũng muốn làm quen với các bạn.

• Like 1

po28.6    76

Em sống hơi khép kín nhưng vẫn muốn kiếm bạn. Rất vui được làm bạn nói chuyện cùng chị. ^^

• Like 1

greyrain    67

Mong được làm quen thêm nhiều (chị) bạn ạ! 

• Like 1

po28.6    76
Vào 22/1/2019 vào 21:12 , miatrandiem đã nói:

Đã rất lâu mới vào lại AL. Gần như xa lạ hết trơn.

Ngày trước top bạn của mình cũng quen nhau từ đây... thoáng nhanh cũng 8-9 năm rồi.

Bây giờ quay lại muốn kết bạn với mọi người nhưng chẳng biết liên lạc cách nào nữa!

Mình muốn làm quen kết bạn với mọi người

Đông quá nhỉ. Lập hội gặp gỡ trò chuyện đi chị. ^^

Vicarious    18

Hi all, chủ topic có lẽ sẽ không còn vô diễn đàn nữa. Các bạn kết bạn với nhau đi nhé. Không tạo được một nhóm bạn thì cũng hi vọng topic này mang những người cùng mục đích đến với nhau.

po28.6    76
1 giờ trước, Vicarious đã nói:

Hi all, chủ topic có lẽ sẽ không còn vô diễn đàn nữa. Các bạn kết bạn với nhau đi nhé. Không tạo được một nhóm bạn thì cũng hi vọng topic này mang những người cùng mục đích đến với nhau.

Ủa vậy hả chị. Vậy người đang sử dụng nick người ấy là ai vậy ạ? Một người khác hay sao chị? 

Chào bạn ...mình làm quen nhé. Mình cũng như bạn mấy năm rồi ko  vào  d.đàn. Bây  giờ  vào  cũng lạ lẩm quá 

miatrandiem    5
Vào 3/28/2019 vào 22:02 , Neversaynever đã nói:

Chào bạn ...mình làm quen nhé. Mình cũng như bạn mấy năm rồi ko  vào  d.đàn. Bây  giờ  vào  cũng lạ lẩm quá 

ban add nick Zalo minh di