Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
ShinAH

Cầu Vồng !

Recommended Posts

ShinAH    944
Posted (edited)

Có những cuộc chiến kéo dài ,  và bạn cũng chẳng cần ai hiểu mình , nó khó lắm . Bạn chỉ cần hiểu bạn đang làm gì và vững tin vào điều đó là được . 

Edited by ShinAH
  • Like 1

ShinAH    944

Trước Kì Lễ , bận ! 

Hôm nay cảm thấy trong người ko được khỏe 

ShinAH    944

Có những ngày như Hoa Hướng Dương nở giữa Mặt Trời

Cũng có những ngày héo như cây khô thiếu nước .

Ảnh của chiếu nay và bây giờ thì phố đã lên đèn . Và mình vẫn còn đang lang thang trên cao tốc . Nghĩ lan man , hôm nay ngủ khá nhiều ko biết đêm có ngủ được nữa ko ? 

ShinAH    944
Posted (edited)

Ngày hôm nay 

Cười lộn ruột với em nym 🤣

P/s....khi bạn có 1 cô em gái quỡn hết sức quỡn và nó đang ế cộng thêm bạn đang ko có ai yêu nên thành ra một cặp đôi hoàn cảnh như trên 🤣🤣🤣

Edited by ShinAH

ShinAH    944

Bệnh + Quá bận ~~> đuối 

...mặt mình mấy nay nhìn khá là ngầu ( vì đang đau nên ko thể cười nổi với bất kì ai ). Cố cười bằng môi nhưng mắt ko loé lên được miếng nào . Nên người đối diện cứ có cảm giác là mình khá khó tính và e ngại  . Mình cũng ngại !!! 

Chưa tới Lễ ...thêm vài ngày nữa sẽ được nghỉ ngơi . Ganbatte !! 

ShinAH    944
Posted (edited)

Ngày hôm nay coi như đã xong 70% 

30% còn lại phụ thuộc vào ngày mai . 

Cám ơn bạn đã luôn bên tôi khi tôi cần . Thấy mình thật sự rất may mắn . Hy vọng ngày mai mọi việc sẽ được suôn sẻ nhưng vẫn có chút hồi hộp . 

Ps..Lễ này coi như ko có luôn rồi nhé, ngta nghỉ nhưng mình phải căng não ra làm. 1000万 có lấy được hay ko tất cả phụ thuộc vào sự cố gắng trong suốt 1 tuần ko nghỉ của mình đấy nhé ! Cố lên nào tôi ơi !!! 

Cặp đôi hoàn cảnh - Bé Tóc Xù vs Anh Phong Troai phối hợp thật ăn ý và đã rất cố gắng 😘❤️😂

Edited by ShinAH
  • Like 1

ShinAH    944
Posted (edited)

Thương BTX nhất , APT chỉ là người đưa ra quyết định cuối cùng cho sự việc , còn lại chạy lo đủ thứ lại là BTX . Qua nay cực cho BTX quá, nếu ví như 1 trận đấu bóng thì bàn thắng quyết định thắng thua được ghi vào phút cuối cùng , nhưng mọi việc đã ổn rồi , lại cố gắng thôi .  

Nhớ hồi xưa khi APT mới học lớp 1 hay lớp 2 gì đó , nhà chưa có TV phải sang hàng xóm xin coi ké , APT dắt BTX đi theo . Chẳng rõ con nhỏ con chủ nhà bị gì tự nhiên xô BTX té từ trên giường nhào xuống đất.  Trờiiiii, APT nổi điên phóng xuống giường táng sấp mặt con bé kia giữa ba má nó và hàng xóm và chỉ thẳng mặt nó rồi bảo ...m có gì thì nói để t bảo em t , sao m lại xô nó té vậy lỡ em t bị gì rồi sao và cũng ko cần con bé kia giải thích ( chắc bị tát liên hoàn nên cungz mất hồn)  , xong APT dắt tay BTX và kéo về 1 nước . Ko cần xem coi gì nữa . Coi gan ko ??? Ra khỏi nhà người ta APT cũng mừng vì táng con ngta giữa nhà ngta và ba má ngta cũng ở đó mà ko bị lôi cổ lại thì cũng hên lắm luôn 🤣🤣🤣

Dù bất cứ ai mà đụng đến BTX là APT ko tha cho đứa đó bất kể đánh nhau . Giờ lớn rồi chỉ có BTX là hiểu APT , BTX biết APT thương ai yêu ai , luôn ủng hộ ko cần biết đúng sai chỉ cần APT vui và được chia sẻ là BTX vui rồi 🥰. 

Có 1 đoạn ...

APT : APT mê gái 

BTX : BTX mê troai nhaaa

APT : nhưng APT ko thích đi cua hay gặp gớ 

BTX : ủa kì zậy , rồi sao có người iu ?? Thôi Ế luôn nha APT . Lạ lùng lắm luôn ..

APT : .....😆

Cám ơn Ba đã luôn ở bên và bảo vệ BTX dù ở bất kì hoàn cảnh khó khăn nào . Và cám ơn Ba đã luôn cho con có những quyết định sau cùng và đúng đắn nhất dù là sớm hay muộn . Mọi việc mọi người rồi sẽ lại cố gắng và sẽ ổn thôi . Ko có sự cố gắng nào là vô nghĩa cả 🍀

Edited by ShinAH

ShinAH    944

令和元年5月2日

Cây Cherry của nhà 

• Like 2

DZU    1,283

Thật tuyệt vời :wub:

• Thanks 1

ShinAH    944
Posted (edited)

2 ngày cuối tuần khá bận việc phố phường ( ko tính việc cty ). Còn dư được chút thời gian nên đổi gió bằng cách lang thang các con đường bằng xe đạp và chơi đá bóng . Mọi việc khá tốt và hài lòng thế nhưng có điều gì đó cảm thấy ko được vui trong lòng . 

Sáng thứ 2 đầu tuần thằng em thực tập mang qua cho ít cá lóc kho tộ, con trai con đứa gì mà nấu ăn giỏi và ngon . Mấy hôm trước nó mang qua cho con cá đã làm sẵn . Nó dặn chị ơi chị kho tộ ăn đi ngon lắm ạ . Mình cũng ừ hử mà có biết kho đâu . Dự là sẽ trả lại con cá cho nó kho giúp mình rồi lại mang qua lại cho. Xin lỗi c biết ăn chứ ko biết nấu 😭 Mỗi lần nấu ăn là lại hỏi nó rồi lên mạng search công thức rồi nấu mà cuối cùng món ăn trớt quớt😤

Chuyện khác...can đảm đối mặt lúc đó dù có tệ đến mấy cũng vẫn tốt hơn là để nặng nề kéo dài , sự việc sẽ càng xấu hơn . 

Tuần mới rồi lại bận rộn nhưng cố gắng thôi . Có dịp lại xách xe đạp đi xa hơn :happy:

Mình thích những điều đơn giản bình dị và hoang dã . Như hoa cỏ dại ven đường chẳng hạn !

Edited by ShinAH

ShinAH    944

Thần tượng của tôi !

ShinAH    944

Đã nói ra được những điều cần nói cho những người cần hiểu . 

Chẳng biết là nên vui hay nên buồn nhưng có cảm giác thất vọng quá ! Thất vọng về người này bao nhiêu thì lại thương người kia bấy nhiêu . 

ShinAH    944
Posted (edited)

Ko thương nhau thì thôi, đành lòng oán trách nhau làm gì ? 

———————

Anh - Bình yên

Mong em cũng vậy .

Edited by ShinAH

ShinAH    944

Ngày thứ 2 - Lười quá trời quơ :closedeyes:

ShinAH    944
Posted (edited)

Hnay nằm sớm , nghe được bài mới này cũng hay và dễ thương ghê .

Edited by ShinAH

ShinAH    944

Cuộc họp năm nay chắc sẽ có nhiều điều thú vị đây !? 

Tanoshimi shiteirun da !