Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc Dimwit để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Moonlight.

Tìm bạn tâm sự

Recommended Posts

Moonlight.    22
Posted (edited)

Hãy gọi mình là Mặt Trăng Xanh, 36 tuổi, tính tình nữ tính và đẹp nhẹ nhàng, sâu sắc và chung thủy, khá thành thật , công việc ổn định, cuộc sống ổn định, trình độ đủ để không ai khinh thường mình. Tính tình mình rất là ôn hòa, nhã nhẹn, sống thực tế và có ước mơ, có cầu tiến, sống trách nhiệm với cuộc sống lứa đôi, chung thủy. Mình biết hát nhạc Trịnh, dòng nhạc này mình hát cũng tốt, mình biết vẽ tranh, thêu thùa đan lát gì mình cũng có thể làm nếu chịu khó ngồi làm nhưng hiện nay mình không có thời gian rãnh, nấu ăn thì mình có khả năng nấu mấy món ăn hằng ngày cơm canh cá bình thường thôi, chứ không biết nấu cao lương mĩ vị khác đâu, mình tự nấu cho mình mỗi ngày. Mình thuộc nhóm máu A, theo Nhật bản thì nhóm máu được chuộng nhất vì siêng năng cần cù, và chân thành, đáng tin cậy, tính mình cũng dể thông cảm, cho qua mọi chuyện buồn, kiểu típ hôm nay giận mai quên, nên không có thù oán gì ai hết.  Sống ở ngoài XH khá thực tế, tính rất nghiêm túc nhưng trong nhà có chút trẻ trung đến trẻ con chút thích đùa giỡn cho vui vẻ không có bị nhàm chán và khô khan, và nếu bạn có tính nhường nhịn chút thì sẽ rất ok lắm đó, Mình độc thân lâu rồi lí do vì mình chưa muốn có ai trong lòng, nay mình thật sự muốn có một mối quan hệ nghiêm túc bền vững, một người nào đó mình chỉ nghĩ tới là cảm thấy yêu thương, tôn trọng, là mái nhà bình yên, là nơi mình tựa vào họ hơi ấm đủ cảm thấy an toàn… Nếu bạn, một người cảm thấy đủ duyên để tiến tới một một quan hệ nghiêm túc nhất, xây dựng một gia đình của 2 người, cùng nhau phát triễn và nhìn về 1 chí hướng thì hãy nhắn cho mình.

Vì người có chí cầu tiến, đã ổn định, mình cần một người cũng có trình độ và hiểu được mình. Đa phần là bằng hay lớn tuổi hơn mình. Và có cuộc sống độc lập, nữ tính vì mình không thích manly.

Nếu thấy hợp thì mail cho mình về bạn, cuộc sống của bạn, mình sẽ pm trả lời.

(Mail: motnuacauvong@yahoo.com)

Edited by Moonlight.
  • Like 9
  • Haha 1

heaven_sky    206

đứng thẳng lưng, nhìn tứ hướng, rộttttttt ... xé băng khánh thành (tự là quên đem kéo rồi nhen chế chủ) kính cẩn nghiêng mình chào mời người hợp gơ tiến về đội cô chủ tôpic 

:D chúc cô mau gặp ý trung nhân 

• Haha 3

doanthuy34    553

Ôi trời ui! Chị nói không ai sinh ra hoàn hảo mà chị đang đi tìm người hoàn hảo thì phải. Con gái dễ thương, sâu sắc, chung thủy, có hiểu biết, có học thức, bằng hoặc trên 36 nồi bánh tét (mỗi tết nấu một nồi). Chị còn quên viết một câu nữa là có nghề nghiệp và kinh tế ổn định, chị thêm vô luôn đi cho đủ chị ạ.  Just kidding thôi. Good luck chị. 

• Haha 1

ThanhNhan    516
26 minutes ago, heaven_sky said:

đứng thẳng lưng, nhìn tứ hướng, rộttttttt ... xé băng khánh thành (tự là quên đem kéo rồi nhen chế chủ) kính cẩn nghiêng mình chào mời người hợp gơ tiến về đội cô chủ tôpic 

:D chúc cô mau gặp ý trung nhân 

Chưa chi mà đòi... xé te tua rứa nà ha ha...

• Haha 3

22 giờ trước, Moonlight. đã nói:

Tôi nữ tính 36 tuổi, ở Sài Gòn, nhìn bề ngoài nhẹ nhàng, dịu dàng nhưng bên trong là nồng ấm và có cá tính, sống tình cảm, chân thành, sâu sắc. Sống có trách nhiệm, chung thủy. Công việc ổn định.

Có quan điểm về tình yêu:  Tình yêu không phải là những lời thề non hẹn biển, chỉ đơn giản là cùng nhau bình yên qua ngày. Tình yêu, vốn là một sự trải nghiệm, nhưng mong ước bền lâu. Yêu không có nghĩa là nhìn nhau, mà có nghĩa là cùng nhau nhìn theo một hướng. 

Tôi tìm một người nữ tính, độc thân, ở Sài Gòn, một người có bề ngoài dể nhìn một chút, có tâm hồn sâu sắc, chung thủy, có sự hiểu biết, một người bằng hoặc lớn hơn tuổi, có học thức, có tính cầu tiến, có cùng quan điểm (Chẳng có ai sinh ra đã hoàn hảo, lại chẳng có ai học được cách yêu sao cho vừa vặn với một người. Chỉ là, chúng ta biết bổ sung khiếm khuyết của nhau, thì mọi chuyện đều sẽ ổn cả thôi!)

Hãy pm cho tôi hay mail cho tôi: motnuacauvong@yahoo.com

Không đủ tiêu chuẩn rồi. 

Chúc chị sớm tìm được ý trung nhân.

po28.6    80
Vào 2/6/2019 vào 17:19 , Moonlight. đã nói:

Hãy gọi mình là Mặt Trăng Xanh, 36 tuổi, tính tình nữ tính và đẹp nhẹ nhàng, sâu sắc và chung thủy, khá thành thật , công việc ổn định, cuộc sống ổn định, trình độ đủ để không ai khinh thường mình. Tính tình mình rất là ôn hòa, nhã nhẹn, sống thực tế và có ước mơ, có cầu tiến, sống trách nhiệm với cuộc sống lứa đôi, chung thủy. Mình biết hát nhạc Trịnh, dòng nhạc này mình hát cũng tốt, mình biết vẽ tranh, thêu thùa đan lát gì mình cũng có thể làm nếu chịu khó ngồi làm nhưng hiện nay mình không có thời gian rãnh, nấu ăn thì mình có khả năng nấu mấy món ăn hằng ngày cơm canh cá bình thường thôi, chứ không biết nấu cao lương mĩ vị khác đâu, mình tự nấu cho mình mỗi ngày. Mình thuộc nhóm máu A, theo Nhật bản thì nhóm máu được chuộng nhất vì siêng năng cần cù, và chân thành, đáng tin cậy, tính mình cũng dể thông cảm, cho qua mọi chuyện buồn, kiểu típ hôm nay giận mai quên, nên không có thù oán gì ai hết.  Sống ở ngoài XH khá thực tế, tính rất nghiêm túc nhưng trong nhà có chút trẻ trung đến trẻ con chút thích đùa giỡn cho vui vẻ không có bị nhàm chán và khô khan, và nếu bạn có tính nhường nhịn chút thì sẽ rất ok lắm đó, Mình độc thân lâu rồi lí do vì mình chưa muốn có ai trong lòng, nay mình thật sự muốn có một mối quan hệ nghiêm túc bền vững, một người nào đó mình chỉ nghĩ tới là cảm thấy yêu thương, tôn trọng, là mái nhà bình yên, là nơi mình tựa vào họ hơi ấm đủ cảm thấy an toàn… Nếu bạn, một người cảm thấy đủ duyên để tiến tới một một quan hệ nghiêm túc nhất, xây dựng một gia đình của 2 người, cùng nhau phát triễn và nhìn về 1 chí hướng thì hãy nhắn cho mình.

Vì người có chí cầu tiến, đã ổn định, mình cần một người cũng có trình độ và hiểu được mình. Đa phần là bằng hay lớn tuổi hơn mình. Và có cuộc sống độc lập, nữ tính vì mình không thích manly.

Mặt Trăng Xanh, chỉ cần nghe cái tên thôi đủ thấy độ hiếm và khác lạ.

Theo tiêu đề là tìm bạn tâm sự. Nhưng sau khi em đọc hết từ a đến z topic của chị thì đúng là chị tìm "bạn" "tâm sự" thiệt. :laugh:

Lạ và hiếm. Hoàn hảo và thực tế nhưng tại sao chị không kiếm hẳn người thực tế nhỉ? Tại sao lại phải lập topic kiếm bạn tâm sự? 

Với độ tuổi và mọi thứ vậy thì hiếm. À không, những người có độ tuổi vậy thì họ rất hiếm và cực kỳ hiếm chơi mạng xã hội.

Sao đọc nó mâu thuẫn quá nhỉ @@ Hay do em nhỏ và không đủ thông minh để hiểu hết hàm ý của chị nhỉ 

Em không có ý gì nhe. Em chỉ là đứa con nít nhiều chuyện vào đọc không hiểu cho lắm nên hỏi thôi. Nếu chị thấy khó quá và phiền hà thì chị cứ lơ đẹp và bỏ qua cho em nhỏ nha. Hehe :biggrin:

Chúc chị sớm kiếm được chị bạn tâm sự như chị mong ước. :rolleyes:

• Haha 1

doreamon    85

Thật buồn vì mình nam tính (ở vẻ bề ngoài) 

và nữ tính (ở vẻ bên trong) 😂😂😂

doanthuy34    553
Posted (edited)

Ôi chị gì ơi. Chị để Moonlight thì em tạm gọi chị là "Minh Nguyệt" nghe cho có hơi hướm Hong Kong một chút, chứ chị có để Blue moon đâu mà em gọi chị là trăng xanh. Hình như chị mới edit lại nội dung phải hông? Mới đầu chị để là đẹp, giờ chị thêm là đẹp dịu dàng. Thiệt tình là em đọc qua xong em nghĩ chị không nên có người yêu nữa chị. Như chị đã nói là chị đã "ở vậy" được một thời gian cũng lâu rồi. Thôi thì vậy luôn đi chị. Chứ như chị miêu tả về bản thân thì chị là minh chứng của xác suất - một trên một triệu mới có, trên diễn đàn không tới 50.000 ngàn lấy đâu ra 1000.000. 

Mà thiệt tình là em cũng khá chung thủy, (mới làm "ẩu" có lần sau khi chia tay chia chân hà), dễ nhìn, cao ráo, học thức, sâu sắc lại tinh tế (ngày nào cũng mò vô tinhte.vn xem đồ công nghệ). Hiểu biết thì thôi rồi đúng sở trường của em, công việc lại vô cùng ổn định, lại trung thực nữa chứ. Nhưng mà em thích máu O chị ơi, lỡ ai bệnh còn cứu được. Chứ máu A phải tìm người cứu nữa. Chị thích hát nhạc Trịnh, em thích hát nhạc Nguyễn (Nguyễn Mỹ Tâm) đó chị, cho nên Trịnh-Nguyễn phân tranh càng không được. Chị lại đẹp dịu dàng phải chi chị dễ thương thôi thì đỡ rồi. Đẹp quá thì ra đường hoặc ở chỗ làm bị trai, gái khác crush thì mệt nữa. Haiz. Chị lại biết nấu ăn, ngồi ăn nhìn chị hoài vì chị đẹp thì lại ăn nhiều, ăn nhiều thì mập lên, lên kí còn mệt hơn thất tình nữa đó chị. Chị nói lúc rày chị bận không có thời gian, còn em dư thời gian quá cũng không thông. Mặc dù em đủ duyên, đủ trình độ nhưng cái em thích nó khác chị. Hơn nữa chị là một "thiên thần" nên để ngắm nhìn thôi chứ không "sờ vào hiện vật" được.

Em có ý này, từ show deep trong trái tim là nếu trước đây chị có người yêu thì chị nên quay lại với người ấy vì người đó chắc cũng toàn diện như chị. Vậy thì hai người có thể nắm tay tung tăng, bay tới nhìn ngắm những cánh đồng, ngắm muôn nụ hoa thắm.. (quên lời bài hát rồi). Chứ ngoài người yêu cũ ra thì kinh nghiệm nằm vùng của em là xác suất khó hơn chơi Vietlot trúng Jackpot để xuất hiện một "thiên thần" khác như miêu tả của chị. Còn nếu như chị nói chị độc thân lâu rồi vi chưa muốn quen ai thì chị cứ tiếp tục như vậy đi. Em năn nỉ chị làm vậy à. Khi mà chị beyond limit quá rồi thì phụ nam hay phụ nữ cũng không nên touch chị.

Phái- nồ - lì. Chúc chị trúng Jackpot mau mau nha chị.

Người toàn diện giống chị nhưng bé tuổi hơn. 

P/S I love you là tên một quyển tiểu thuyết. P/S cũng là một loại em đánh răng phổ biến ở Việt Nam. P/S cũng là một loại xe xịn như S/H. Nói túm lại là P/S thêm thôi là em bị chứng hoang tưởng từ lúc học cấp ba. Chứ ai đọc vô nghĩ em toàn diện lại mần quen em thì em phải quen người ta. Từ chối người ta buồn lòng. Người nặng tình nghĩa nó vậy.

Edited by doanthuy34
  • Haha 2

Weifeng    59
Vào 2/6/2019 vào 17:19 , Moonlight. đã nói:

Hi trăng xanh, mấy hôm trước e có vô mục này rồi. E sáng nay thấy mọi người ùa vào comment, e cũng vô coi coi. Thấy mọi người ghẹo c như vậy, mà phản ứng của chị là chỉnh sửa nội dung bài viết thôi.... Điều đó cho thấy chị thuộc tuýp ôn hòa, điềm tĩnh. Dể thương ! :wub: 

Nếu mà là em hén, chắc gào lên quá, có thể sẽ đáp lại từng bạn là " kệ tui ", " kệ tui", " kệ tui"....cả ngàn cái " kệ tui" :biggrin: 

Em nghĩ hạnh phúc cách chị không còn bao xa đâu. Đừng nản chị hén. 

Mọi người ghẹo chị ấy quài luôn nha. :biggrin:

• Like 1
  • Haha 2

doanthuy34    553

Vâng chị âm thầm sửa nội dung từ đẹp chị đổi thành đẹp diu dàng. Theo đề nghị comment của mình ở trên thì chị thêm vào luôn mục nghề nghiệp và kinh tế cũng không kém phần "đẳng cấp". Máu "ghẹo" của mình nổi lên rồi. Bớt tạo khẩu nghiệp đi tui ơi.

Chị đẹp dịu dàng Hàn Quốc ơi. Chị nói luôn về những mối tình của chị đi. Em ngóng drama quá. Hơn nữa vì chị nói thành thật trong tình cảm thì chị nên kể coi như lí lịch trích ngang để mọi người biết thêm về chị. Vì trong suy nghĩ của em, chắc người êu của chị cũng không thua kém gì chị. Lý thuyết của ông Thẩm Dương chị áp dụng hay qué. Đừng chửi em nha. Em giúp bài chị đẹp Hàn Quốc lên top.

po28.6    80

@doanthuy34 Chị ấy lớn rồi. Chị ấy cũng chỉnh sửa theo ý bạn. Chị ấy cũng chiều quá còn gì. Hay muốn chị ấy viết luôn cho giống kiểu chị mới thôi ghẹo chị ấy? 

Ôi gì mà viết quá trời viết luôn á @@ em đã thấy hôm qua, sáng nay vào vẫn thấy 1 tấu xớ. Không biết ngày mốt ngày kia n kĩa lại có người trộm thương trộm nhớ chị Mặt Trăng Xanh vào lại tấu xớ tiếp cũng nên. Hahaaa :laugh:

• Like 1
  • Haha 1

ConGioThoang    56

Mấy gái này kỳ quá hà, để người ta tìm bạn tâm sự nha chưa. :closedeyes:

• Like 3
  • Haha 1

DZU    1,286

Zón zén đăng ký :wub:.

• Haha 1

9 giờ trước, Weifeng đã nói:

Nếu mà là em hén, chắc gào lên quá, có thể sẽ đáp lại từng bạn là " kệ tui ", " kệ tui", " kệ tui"....cả ngàn cái " kệ tui" :biggrin: 

Hay quá ha, sẽ đáp lại từng bạn "kệ tui", "kệ tui", "kệ tui".. Vậy mà đi nói ng khác "thấy ghê", "thấy ghê", "thấy ghê".

• Haha 2

doanthuy34    553
Posted (edited)

@po28.6. Tui thuộc team láu táu thích chọc ghẹo cho có drama mà. Đúng là chị đẹp Hong Kong biết chiều người nhỉ.😀 Tui ước có người êu chừng 1/3 chị đẹp thôi là tui cười gần chớt rồi. Haiz. Chị đúng là truyền cảm hứng cho các chị em hãy cứ tin là còn có người toàn diện đâu đó ngoài kia để đi tìm cho hết cuộc đời chứ. Ahihi. 

Chị ơi chị nói một lời đi hỗm rày chị đẹp nào khác tìm chị rồi để em biết là còn nhiều thiên thần ở trên đây mà còn đu đéo diễn đàn dài dài.

Edited by doanthuy34

heaven_sky    206

định k vô mà cắn rứt lương tâm quá nên chen đám đông mà vào.

xin lỗi chủ nhà trc nhen, chắc vì zông e nặng quá nên mở hàng sao mà đi xa quá... :( 

chủ yếu là ủng hộ những người chủ động tìm 1 nửa phù hợp cho chính mình. 

sau cơn bão giông, mong rằng có 1 người theo tâm bão vào tâm chủ. chúc chế sớm thành gia lập thất :D 

• Like 1

DZU    1,286

:fpc: Làm ng đẹp thiệt là khó khăn.

Email thì ràng ràng, meo ko meo thì thôi, trêu riết ng ta bỏ đi, thì nơi này ko có đâu tìm ra lấy một bóng hồng đẹp dịu dàng bây giờ!

@doanthuy34 Chờ đi khi ng ta mail thành duyên tại rùi ng ta hoan hỉ báo tin vui :wub:

Meo hay ko meo, hãy trả lời! :excl:

@po28.6 doanthuy nó thuộc team nhát gan, để xem người đẹp vào quát 1 tiếng im re bây giờ nè. Đừng lo, thấy ng ta đẹp là vào lo lắng hà.. lịu hồn á :excl:

• Haha 1

Cia    23

@Moonlight. mình lớn hơn 1 tuổi, ít tham gia hoạt động cùng bạn bè nên dần dần bạn bè cũng trở nên ít đi. Đang muốn có người bạn đồng độ tuổi để ới nhau hoạt động gì đó như ngồi uống trà, cafe, 8, .... trong khoảng thời gian cảm thấy cần những hoạt động như vậy.

Nếu có thể kết bạn được (không phải mối quan hệ tiến đến xây dựng 1 gia đình như bạn đang cần) thì pm hén.

Chúc bạn mong tìm được mẫu người "bạn tâm sự" như ý muốn! :)

• Like 1

po28.6    80
19 phút trước, DZU đã nói:

:fpc: Làm ng đẹp thiệt là khó khăn.

Email thì ràng ràng, meo ko meo thì thôi, trêu riết ng ta bỏ đi, thì nơi này ko có đâu tìm ra lấy một bóng hồng đẹp dịu dàng bây giờ!

@doanthuy34 Chờ đi khi ng ta mail thành duyên tại rùi ng ta hoan hỉ báo tin vui :wub:

Meo hay ko meo, hãy trả lời! :excl:

@po28.6 doanthuy nó thuộc team nhát gan, để xem người đẹp vào quát 1 tiếng im re bây giờ nè. Đừng lo, thấy ng ta đẹp là vào lo lắng hà.. lịu hồn á :excl:

Em nào có làm gì. Em thắc mắc hỏi thôi mà. Em đâu có ý gì đâu chèn. Ôi oan cho em quá chị @DZU  :(

• Haha 1

doanthuy34    553
Posted (edited)

Trùi ui chị Dzu nói em team nhát gan à. Em nhát mà em một thân một mình đông tây nam bắc em không ngán đứa nào. Không phải em nhát "girl hay woman" mà em thuộc team há miệng chờ sung. Sung rụng vô miệng em rồi em mới lấy sung ra đội lên đầu thờ. Chứ không phải đi tìm sung rồi đá phát văng từ đầu xuống tới đất. Em team ngược đời thích cạnh khóe, móc họng, chọc ghẹo cho có drama thôi. Chứ tâm hồn trong sáng, thương người già và trẻ nhỏ.

@Cia. Em tưởng chị thấy "thiên thần" nên làm tình báo từ Mỹ, chị chạy qua "cướp" chị đẹp của em chứ. Ahihi. Hên quá chị muốn tâm sự thôi. Em nói rùi, mấy chị em U35 lập team cầu người yêu đi nghe, để qua U40 là càng ngày càng thích ở nhà thôi, yêu đương càng lười biếng nữa đó. Hơn nữa ai là chị đẹp, em đẹp xuất hiện đi nha. Trốn kĩ quá mai mốt thành "thiên thần" hết đó nha. Người khác chỉ biết ngắm nhìn mà không có chạm tới. Ui một ngọn cỏ bên đường sao chạm tới mây. Kiểu này phải "hút" cỏ để chạm mây lấy can đảm để hết làm team nhút nhát như chị Dzu nói quá.  

Edited by doanthuy34
  • Haha 2

DZU    1,286

Nhát gan trong tình trường !

Vậy chị hỏi em đã mail hay là chưa, gái đẹp diu dàng chia tay đã lâu chắc chắn ko nhớ nyc đâu đó! 

Còn chần chờ gì mà ngồi nhìn, sàng sàng khều nàng mà chừa Tìm đường đàng hoàng vào tìm tình nàng.

Ngày buồn trời, chờ mời nàng đèo mình cùng nàng vào nhà hàng.. dù nàng cười, dù nàng đùng đùng, mình chìa tình cùng nàng, rồi vầy là thành tinh..., ủa quên , thành tình ! 

:excl:

• Haha 3

doanthuy34    553
Posted (edited)

Hà hà hà. Mình là người "bình thường" không là người cầu toàn không bì, không cần tình và cần cầu vòng. Điều mình cần là thành tài vì tình làm mình buồn phiền nhiều còn thành tài thì làm mình cười hàng ngày. Mình vào vì tò mò rồi mình xàm xàm cùng người đời. Mình buồn thì mình tìm hành trình dài ngày, mình lòng vòng rồi mình về nhà nằm cùng mèo. Nàng mèo mềm mềm mình sờ sờ là mình hài lòng. Và rồi thì "nàng Dzù" "lừa" mình tìm tình, mình cười trừ mình hài lòng về mình, tình giờ này là thừa, là dài dòng.

Chỉ hiểu hông? Hì hì hì

Edited by doanthuy34
  • Haha 1

po28.6    80

Đôi khi khẩu nghiệp cũng là một cách tán tỉnh đối phương á mọi người. 

Oan gia ngõ hẹp thường kè kè nhau á ha chị @DZU ha =))))) 

• Confused 1

DZU    1,286

@po28.6  Thấy có ng con gái hay hay nên ng ta ghẹo, người gan dạ thì ghẹo kiểu khác còn ng "NHÁT GAN" ng ta ghẹo kiểu hững hờ buông lơi, chắc là tùy người. Có ai mắng chửi gì ai đâu mà khẩu nghiệp, biết đâu chừng thiện nghiệp mần sao nè?

Chị thấy rất funny mà :laugh: , cũng lâu rồi ko xem được ai tán tỉnh ai, cũng lâu rồi không thấy được người nào nói mình đẹp mà đẹp thiệt, toàn mấy đứa bổ phổi nói to không à.. Nhưng mà chị vưỡn thấy có khả năng chủ topic này là ng đẹp dịu dàng thiệt à ..

Chờ ĐT cưa đổ được cái cành liễu này đã. "Ỉu điệu thục nữ, quân tử hảo cầu". Chờ xem hồi sau sẽ tỏ :excl:

@doanthuy34  tình toàn vần huyền, chờ ngày hài hòa :excl: