Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
doanthuy34

Hãy quan tâm tới cảm xúc cộng đồng đi mà

Recommended Posts

doanthuy34    770

Mấy chị em ơi, không ơi cũng không sao nhưng hãy sử dụng lại nick hồi đó của mình mà tương tác đi. Quan tâm đến cảm xúc cộng đồng đi mà, đừng xem "pagoda" nữa, thả hihi, haha, thả tim, thả sad, thả comments để tăng tương tác cho cuộc đời nó mát giữa trưa hè nóng nực đi mấy chị em ơi. Vô coi rồi lại đi ra, diễn đàn nó héo quá, không có tươi vui, dập dìu gì hết. Mấy chị em đi đâu? Zalo, Facebook hết rồi hả, tui bị cái nơi này hành lắm rồi, nên Zalo, Facebook cũng không thay thế được. 

Tui kêu gọi, năn nỉ chị em, ai chưa có nick thì tạo nick, có nick rồi thì sign in tương tác, quên nick thì reset lại. Tui từ nay sẽ làm member tích cực đi like dạo và comment dạo. Comment đều tay, vận mai sẽ đến. Tui nói vậy là do tui quan tâm đến cảm xúc tình cảm của cộng đồng chứ không phải có ý gì khác đâu. Xem "pagoda" không có gì dzui, chúng ta không nên xem "pagoda" hoài.

• Like 5
  • Thanks 1
  • Haha 4
  • Confused 3

DZU    1,446

Hờ hơ 8-X

DZU    1,446

Hình như là phim sếch đó kid! 8-X

• Like 1
  • Confused 2

lost_star    36

Ời thì hiếm khi ng chị chủ động, để lại dấu răng phát. 

• Like 1
  • Haha 2
  • Confused 1

Kidhamham    205
39 minutes ago, DZU said:

Hình như là phim sếch đó kid! 8-X

Oh, mới biết luôn Dú. 

Mà tương tác là tương tác cái gì nhỉ,  đi cafe huh? 

• Like 1
  • Haha 1

DZU    1,446

Tương tác là .. “ dẫn dụ” đấy!

Em xem nhật ký sẽ rõ là bạn ý chỉ tương tác khi mà bạn ý “lôn ly”, còn khi có đôi cơ cặp có ba lô là sẽ úm với gia đình, sợ bị bắt cặp chéo .. 

Phải dậy ko doanthuy cho xíu tương tác coai! 

• Thanks 1
  • Haha 1
  • Confused 2

doanthuy34    770

@BeMyPet  Sis còn calm down hơn Taylor nhiều á. 

@Kidhamham Xem pagoda hay còn gọi là xem chùa, mấy đứa hay chế ảnh, làm clip vui up lên cho mọi người xem, xem xong cười, khóc, chửi mà không thèm like hay comment.

@DZU Bởi xem phim nhập tâm quá nên giờ chế bị lậm nha. Từ pagoda chế liên tưởng tới sếch luôn ha. Tội lỗi, thiện style, thiện style.

@lost_star Chị lost tùm lum thứ nên giờ chị quan tâm đến cảm xúc, tâm tư cộng đồng. Chị chuyển qua like dạo, comment dạo tạo khẩu nghiệp í lộn tạo niềm vui cho mọi người.

@Kidhamham Tương tác là không xem pagoda hay gọi là xem chùa, mà tương tác với mấy người viết bằng cách thả icon hoặc comment cho nó xôm tụ. Đây nhát girl lắm, biết cafe cà pháo gì đâu toàn cà lăm thôi hà.

@Chị em gái ơi. Tương tác quan tâm tới cảm xúc cộng đồng đi. Cho xôm tụ, mấy chị em đi vô rồi lẳn lặn đi ra không hà, buồn lắm đó.

• Like 1
  • Haha 2

doanthuy34    770
Posted (edited)

@Kidhamham Tui thì tràn ngập pic rồi mà. Nhưng ý tui là tương tác nhiều pic nữa. Tương tác lẫn nhau pic của người này, người kia, nhiều người với nhau.

@DZU Chế thiệt à, có lòng tốt mà chế nghĩ oan không hà, có người yêu hay lúc "lonely", cũng "chường mặt" lên đây mà, có thì đi khoe khoan hạnh phúc, không có thì chạy lên ỉ ôi, lãm nhãm thế this thế that mà. Chỉ có cái không có đi cà phê, cà na tụ tập chém gió, giao lưu bên ngoài thôi hà. Đó giờ em chưa có chủ động dẫn dụ ai nha. Em quen trên 18+, thông minh lém, không dẫn dụ em thì thôi, chứ dễ gì ngược lại chế ơi.

Edited by doanthuy34
  • Haha 1

doanthuy34    770

@Ramyon em gái trả lời "thẳng" nhất hệ mặt trời. Kệ "gái thẳng" cũng được, "cong" nhiều quá thì bình thường rồi

• Haha 1

Pinky    11

Bữa g ko log in vô dd được vì tự dưng bị log out mà còn quên pass, đọc bài này xong nhột quá nên phải mò pass yahoo mail cũ  reset pass. Báo cáo hết!

• Like 1
  • Haha 1
  • Sad 1

doanthuy34    770

@Pinky Chào em gái thật thà nhất diễn đàn, vì làm theo lời kêu gào của chị, em sẽ mau có người êu xinh đẹp nếu đang single, còn nếu có người êu rồi, thì em nói gì người êu cũng không có cãi em.

• Thanks 1
  • Confused 1

Satthucaydudu    932

Nếu chưa thể kiếm được cho mình một mối tình đàng hoàng thì hãy trở thành bà hoàng trong làng like dạo :laugh:

• Haha 3

Bum    321
On 19/06/2019 at 10:38 PM, Ramyon said:

Không!

Thanh niên cứng :wub:

• Haha 2

Pinky    11
3 hours ago, doanthuy34 said:

@Pinky Chào em gái thật thà nhất diễn đàn, vì làm theo lời kêu gào của chị, em sẽ mau có người êu xinh đẹp nếu đang single, còn nếu có người êu rồi, thì em nói gì người êu cũng không có cãi em.

Cám ơn chị nà. Mong ng êu xinh đẹp của em sẽ sớm xuất hiện :>

• Like 1
  • Haha 1

doanthuy34    770
Posted (edited)

@Satthucaydudu Chỉ được cái nói đúng thôi, comment đều tay vận may mới đến. Like dạo, comment dạo không làm bạn cô đơn mà sẽ khiến bạn gặp được "cô cô" của bạn.

@Bum, cô ấy nói vậy chứ cô ấy like dạo cũng tích cực lém.

@Pinky Phật ở trên cao quá mãi mãi không độ tới em, diễn đàn sẽ độ em. 

Edited by doanthuy34
  • Like 1
  • Haha 2

ThanhNhan    547

Tui sợ vô topic người ta comment từa lưa tà la rùi họ cho tui ra tương và tát tới tấp lun a.

Tương tát rùi nà haha.....

• Like 1
  • Haha 3

doanthuy34    770

Phụ nữ trên diễn đàn này dù có bồ hay đang ế thì vẫn "dịu dàng", không hề bạo lực trên diễn đàn, còn bạo lực nát như tương, như cà ở chỗ hoang du nào thì tui không biết à nghen. Tương tác nhiều lên chị em ơi. Tương tác mọi topic mấy chị, em thấy xuất hiện để cho có mùa xuân xíu coi.

• Like 1
  • Thanks 1
  • Haha 1

WIL    69

Giờ thì hiểu vì sao em có mặt trên từng cây số.

câu này là khen nha em!👍

• Thanks 1
  • Haha 1

doanthuy34    770
Posted (edited)

@WIL Ai khen em là em "phái" hà. Em đang làm việc tốt cho cộng đồng, không tạo khẩu nghiệp, ai tìm người êu thì em kêu gào để mọi người cho lên top. Làm việc tốt để mau có người êu dễ thương mà không hun dữ.

Edited by doanthuy34

DZU    1,446
Posted (edited)
Vào 23/6/2019 vào 06:24 , WIL đã nói:

Giờ thì hiểu vì sao em có mặt trên từng cây số.

Ế quá độ! Ế lây lan.. , ế lây huệ, ế lây cúc! 

Mỗi khi diễn đàn bùng lên dịch ế là mấy cô thiếu nữ thêu thùa tản đi mất dạng... núp lùm.

Chừng trầm lắng mấy cổ lại ùa về .. hốt ko kịp

Diễn đàn nào cũng có lúc thịnh lúc suy, nhưng diễn đàn này thì là lúc nhiều gái và lúc ít gái.. 

Hiện tại là ít gái nên các nam nhơn nhảy ra đá bóng với đá cầu rồi chơi nhảy dây trốn tìm.. ôi các thú tuyệt vời mà gái thì chả thấy đâu! :-

“Hiền tài là nguyên khí của quốc gia” - Gái là nguyên khí của AL. :margarita:

Edited by DZU
  • Like 1
  • Haha 1
  • Sad 1

doanthuy34    770

Èo, em không có ế, em đang chờ người tử tế để êu đây này. Em đang có mặt trên từng cây số là em làm việc tốt để Phật độ sau này nếu lỡ có người êu thì cô ấy sẽ dễ thương và không ăn hiếp em nè. Mấy chị, mấy em hoặc có người êu thì trốn lập team riêng, hoặc chia tay nhiều lần thì chán không muốn êu đương khỉ gì nữa, hoặc cũng muốn yêu nhưng không biết người khác như thế nào mà mần quen, tự động mần quen thì lại ngại. Đại khái là vậy chứ chắc không ít "girl khí" đá đâu chị.

• Haha 2