Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
one_two

Tìm người cần tìm

Recommended Posts

one_two    2

Chào các bạn, mình viết bài này mong được tìm bạn tâm sự, nếu hợp thì gặp nhau tâm sự nhiều hơn ạ.

Mình không có yêu cầu gì phức tạp, vì nghĩ hợp nhau thì quan trọng nhất. Mình cũng không muốn phải thêm nhưng, nhưng phải rõ ràng ngay từ đầu ạ. Mình muốn quen bạn tóc dài, nữ tính một chút ạ, có nghề nghiệp ổn định. Mình cũng vậy thì kết hợp sẽ yên tâm về cuộc sống hơn ạ. Mình thì thuộc tuýp người truyền thống nhưng dễ tính ạ. 

Tuổi tác thì mình cũng không biết sau mà nói nữa. Chừng 25-40 thì tốt rồi. Mình ở miền Tây, thật thà, chất phát quen bạn ở xa quá thì khi gặp khó khăn buồn lắm ạ. Gần gần từ Vũng Tàu trở vào thôi ạ. Hoặc ở xa thì xa tít mù, Mỹ, Pháp, Úc, Đức, Cadana gì ấy cho cảm giác thật xa, chờ đợi hàng ngày thật lâu khi gặp nhau nó sẽ hạnh phúc hơn ạ.  Mình nói vui thôi chứ không gần mà cũng không xa, chắc cảm giác ức chế lắm.

Mình chỉ biết viết vậy thôi. Bạn nào có ý định và suy nghĩ như mình có thể nói chuyện để biết về nhau.

Các bạn cứ inbox cho mình, nói chuyện, tâm sự với nhau thêm ạ. Chúc các bạn buổi tối vui vẻ và bạn cần gặp trong tương lai của mình buổi tối vui vẻ luôn.

Edited by one_two
  • Like 1

Bum    342

Để mình bóc tem cho ạ. Chúc chủ topic may mắn ạ. Nhiều ạ quá nên phải ạ lại cho nó đúng gu ạ của bạn đó ạ.

Chứ để Xì Kai bóc tem là tội chủ topic lắm ạ. Phải hôn em @heaven_sky :laugh: 

• Haha 2
  • Sad 1

one_two    2

Đừng chọc mình mà Bum. Mình thành thật mà nhưng mình không có chỉnh sửa lại từ "ạ" đâu.

• Haha 1

GOGO    215
15 minutes ago, one_two said:

Đừng chọc mình mà Bum. Mình thành thật mà nhưng mình không có chỉnh sửa lại từ "ạ" đâu.

@one_two dễ thương nè, đúng dân miền Tây chất phát, hiền lành. Sớm có người cần tìm nhé :FourLeafClover:

billie    23

Con gái miền Tây dễ thương, nhẹ nhàng 😊

• Like 1

Grunt    281
Vào 27/7/2019 vào 18:15 , Bum đã nói:

Để mình bóc tem cho ạ. Chúc chủ topic may mắn ạ. Nhiều ạ quá nên phải ạ lại cho nó đúng gu ạ của bạn đó ạ.

Chứ để Xì Kai bóc tem là tội chủ topic lắm ạ. Phải hôn em @heaven_sky :laugh: 

thoai kệ, a bứm giựt mở hàng trước rồi, e ráng chờ tranh phiên mở hàng lại ;)) 

• Haha 2

Grunt    281
Vào 27/7/2019 vào 18:10 , one_two đã nói:

Chào các bạn, mình viết bài này mong được tìm bạn tâm sự, nếu hợp thì gặp nhau tâm sự nhiều hơn ạ.

Mình không có yêu cầu gì phức tạp, vì nghĩ hợp nhau thì quan trọng nhất. Mình cũng không muốn phải thêm nhưng, nhưng phải rõ ràng ngay từ đầu ạ. Mình muốn quen bạn tóc dài, nữ tính một chút ạ, có nghề nghiệp ổn định. Mình cũng vậy thì kết hợp sẽ yên tâm về cuộc sống hơn ạ. Mình thì thuộc tuýp người truyền thống nhưng dễ tính ạ. 

Tuổi tác thì mình cũng không biết sau mà nói nữa. Chừng 25-40 thì tốt rồi. Mình ở miền Tây, thật thà, chất phát quen bạn ở xa quá thì khi gặp khó khăn buồn lắm ạ. Gần gần từ Vũng Tàu trở vào thôi ạ. Hoặc ở xa thì xa tít mù, Mỹ, Pháp, Úc, Đức, Cadana gì ấy cho cảm giác thật xa, chờ đợi hàng ngày thật lâu khi gặp nhau nó sẽ hạnh phúc hơn ạ.  Mình nói vui thôi chứ không gần mà cũng không xa, chắc cảm giác ức chế lắm.

Mình chỉ biết viết vậy thôi. Bạn nào có ý định và suy nghĩ như mình có thể nói chuyện để biết về nhau.

Các bạn cứ inbox mình không thì gửi email cho mình, nói chuyện, tâm sự với nhau thêm ạ. Chúc các bạn buổi tối vui vẻ và bạn cần gặp trong tương lai của mình buổi tối vui vẻ luôn nha. congautruc47@yahoo.com

thấy cái này tính nhào vô, mà ngó đầu ngó đít tô pít thấy rớt quá roài, haizzzz, mau tìm dc người ưng ý nhen cô heheee

• Haha 1
  • Sad 1

doanthuy34    795

Tìm được chưa nè? Lại vắng vẻ nữa mọi người vô làm xôm tụ cho chị em mau có người êu koi. Làm việc tốt, bao đồng đi chị em.

Grunt    281

mở hàng lại nhen cô gái miền tây :Peace:

mau có người đặng đi đốt đèn trung thu hen 

Greengrass    40

Chúc chủ thớt mau có người đặng ăn bánh Trung thu chung nha! :smile: