Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Ha.Nguyen

Cho nhau cơ hội để hiểu nhau.

Recommended Posts

Ha.Nguyen    17

Nói là tìm người yêu thì cũng không đúng, mà nói không tìm cũng sai luôn. Đơn giản mình (em) cũng muốn cho bản thân cơ hội để tìm thấy ai đó chia sẻ buồn vui mỗi ngày. Nếu bạn hoặc chị vẫn còn độc thân và muốn tìm hiểu để có thể có một mối quan hệ, hoặc đơn giản là người có thể chia sẻ với nhau thì hãy cho mình(em) biết nhé. Mình (em) sn 96. 

• Like 2
  • Thanks 1

ThuyNguyen    415

Oh, sao không có chị nào comment cho xôm tụ thế này, lâu lắm diễn đàn mình mới có ngọn gió mới tươi trẻ thế này chứ, em là lứa gần như trẻ nhất nhì diễn đàn rồi mà giờ cũng sắp đầu 3 đến nơi rồi đó các chị ơi. Hú hú 

• Haha 2

doanthuy34    757

Diễn đàn này giờ vậy đó em, vô xem rồi đi ra vậy đó. Chị bức xúc lâu rồi, chờ em lên tiếng á. Copy tấm hình để vô đây và không nói gì thêm.

• Like 1

Ha.Nguyen    17
2 giờ trước, Emy đã nói:

Chào em 🍀

8 giờ trước, ThuyNguyen đã nói:

Oh, sao không có chị nào comment cho xôm tụ thế này, lâu lắm diễn đàn mình mới có ngọn gió mới tươi trẻ thế này chứ, em là lứa gần như trẻ nhất nhì diễn đàn rồi mà giờ cũng sắp đầu 3 đến nơi rồi đó các chị ơi. Hú hú 

Dạ không sao đâu ạ. 

Ha.Nguyen    17
8 giờ trước, doanthuy34 đã nói:

Diễn đàn này giờ vậy đó em, vô xem rồi đi ra vậy đó. Chị bức xúc lâu rồi, chờ em lên tiếng á. Copy tấm hình để vô đây và không nói gì thêm.

Dạ chắc tuổi của em là vấn đề lớn. 

• Like 1

nothing_2013    196

Ngày xưa xôm tụ lắm, giờ mọi người chỉ vô viết rồi đi ra thôi, mà giờ chị sắp đầu 3 rồi, sợ già quá em lại ngại :)).

• Like 1

Ha.Nguyen    17
54 phút trước, nothing_2013 đã nói:

Ngày xưa xôm tụ lắm, giờ mọi người chỉ vô viết rồi đi ra thôi, mà giờ chị sắp đầu 3 rồi, sợ già quá em lại ngại :)).

Tuổi tác, giới tính, màu da, tôn giáo, chủng tộc...với em nó không là gì cả . Em chỉ sợ mấy chị ngại vì em nhỏ tuổi hơn thôi. Mà sự thật là mấy chị ngại thật mà:(

GOGO    198
38 minutes ago, Ha.Nguyen said:

Tuổi tác, giới tính, màu da, tôn giáo, chủng tộc...với em nó không là gì cả . Em chỉ sợ mấy chị ngại vì em nhỏ tuổi hơn thôi. Mà sự thật là mấy chị ngại thật mà:(

Lứa 95, 96 bây giờ đi đâu hết rồi nhỉ? Vào AL cho em nó có bạn có bè :laugh: 

nothing_2013    196
45 minutes ago, Ha.Nguyen said:

96 thì bằng tuổi em gái chị :)). Thôi tầm này cứ inbox mà chém gió với nhau nếu em thấy hợp nhãn ai đó thôi chứ ở topic này mọi người khó nói chuyện vì dễ loãng lắm.

Ha.Nguyen    17
6 giờ trước, Kimyoungsix đã nói:

Chào bé !!!!.... Lão chúc bé vzui vẻ.... :laugh:

Em cũng già lắm mà. Em 24 tuổi rồi đó :(

Kimyoungsix    107
11 hours ago, Ha.Nguyen said:

Em cũng già lắm mà. Em 24 tuổi rồi đó :(

Lão .... già hàng thiệt nà... còn được gọi là Chị Bé Lão ... nà :laugh:

Giữ tâm hồn trẻ càng lâu càng tốt bé.. :smile:

Tuổi tác là con số thoai àh.... luôn vui và mạnh  khoẻ nha.... chọn lọc một vài người bạn thân cùng sở thích... vui đùa ... rồi chuyện gì tới thì tới. :laugh: 

• Like 1

Ha.Nguyen    17
21 giờ trước, Kimyoungsix đã nói:

Lão .... già hàng thiệt nà... còn được gọi là Chị Bé Lão ... nà :laugh:

Giữ tâm hồn trẻ càng lâu càng tốt bé.. :smile:

Tuổi tác là con số thoai àh.... luôn vui và mạnh  khoẻ nha.... chọn lọc một vài người bạn thân cùng sở thích... vui đùa ... rồi chuyện gì tới thì tới. :laugh: 

Dạ.cảm ơn chị. Em cũng chúc chị luôn vui vẻ mạnh khỏe nhé

Ha.Nguyen    17
20 giờ trước, Vangtrangkhuyet đã nói:

Già hết rồi... chuyện gì tới thì tới 8->

Dạ. Nhưng em cứ để tự nhiên thì nó không tới cho xem :(

• Haha 2

Ha.Nguyen    17
1 giờ trước, QingXin đã nói:

em thích lái máy bay tầm trung hay tầm cao 

Em có bằng lái cao cấp, kiểu gì em cũng lái dc ạ.^^  :p just kidding :p

• Haha 2

QingXin    691
9 phút trước, Ha.Nguyen đã nói:

Em có bằng lái cao cấp, kiểu gì em cũng lái dc ạ.^^  :p just kidding :p

bằng cao vậy ráng lái cao cao chút, mấy chị ở đây cao cao  nhiều lắm, chỉ là ở ẩn thôi, chúc e móc ra thành công !

• Haha 1

Grunt    263
Posted (edited)

bảo tớ vô rủ tìm hiểu là không đúng, nói tớ vô tìm tâm tình là sai, hô tớ vô đặng cho nhau cơ hội càng trớt, chỉ là cho lên tóp thôi mà cũng trình bày ngắn ngắn 

pê ét: cô chủ tổ lái đừng lái cm dùm nghen hơm :- nguy hiểm 

Edited by Grunt