Jump to content
  • Announcements

• Jas

Hướng Dẫn/Thắc Mắc Khi Tham Gia Diễn Đàn   10/28/2016

Trước khi đặt vấn đề - thắc mắc, hoặc muốn tìm hiểu cách sử dụng diễn đàn AsianLabrys, xin vui lòng click vào đây, và tham khảo những chủ đề đã có trong box Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến. Nếu thắc mắc chưa được giải đáp, xin làm theo như sau: a) Nếu bạn có câu hỏi hoặc gặp phải vấn đề liên quan đến kỹ thuật của diễn đàn (lỗi gặp phải khi sử dụng, etc.), xin liên lạc với smod Hoangnguyen112 hoặc smod Dimwit, hoặc post bài trong Hướng Dẫn/Thắc Mắc/Ý Kiến B) Nếu vấn đề liên quan đến bài viết và các nội dung trong diễn đàn (xóa, chỉnh sửa, etc.), cũng xin liên lạc với Hoang hoặc brey để yêu cầu giải quyết c) Mọi câu hỏi và thắc mắc về tài khoản sử dụng (tại sao bị khóa hoặc đình hoãn, etc.) và các vấn đề liên quan trực tiếp đến các thành viên khác của diễn đàn, xin gửi thư đến Admin tại địa chỉ asianlabrys@gmail.com
Sign in to follow this  
Annhien34

UpRace 2019

Recommended Posts

Annhien34    98

Hãy cùng góp bước chân đóng góp cho các tổ chức từ thiện đi các bạn. Hãy cùng UpRace 2019

Tham gia cũng khá đơn giản, chỉ trong thời gian diễn ra sự kiện 29/8 -23/9 bạn có 10 ngày đi bộ hay chạy bộ tối thiểu 1 km là tham gia hợp lệ. Mỗi km bạn đi/chạy, UpRace sẽ góp 1000 Vnđ cho tổ chức từ thiện mà bạn chọn khi tham gia

Các bạn có thể vào Fanpage của Uprace để tìm hiểu thêm

Mình đang là thành viên của Team Heo đất- CLB thể thao

------------------------------------------------------------⏰⏰⏰ Thời gian diễn ra UpRace: từ 29/8/2019 - 23/9/2019 (25 ngày)

📣📣📣 Cách thức tham gia UpRace:📲 Tải ứng dụng UpRaceĐiện thoại sử dụng hệ điều hành Android: http://bit.ly/UpRace_AndroidĐiện thoại sử dụng hệ điều hành iOS: http://bit.ly/UpRace_iOS📺 Clip hướng dẫn đăng ký và tham gia UpRace 2019: http://bit.ly/UpRace_dangky

Có 3 tổ chức để bạn lựa chọn để đóng góp nhé

#VietSeeds #UpRace#More_steps_to_transform_education#500kmchallenge #500HọcBổng

#Newbornsvietnam

#GreenViet

• Like 6
  • Thanks 1

Annhien34    98
1 hour ago, banhtrang said:

App hơi cùi một xíu nhưng hãy kiên nhẫn mấy bạn nha. 😁

App hơi cùi nhưng mình chưa bị mất data nào, chỉ là hơi chậm một chút nó mới cập nhật :) .

banhtrang    1,803

Bữa em sync với strava và garmin đều không được, thiệt sân si, mấy lần may quá được chớ em cũng định remove rồi!

Annhien34    98

Bữa chủ nhật vừa rồi app UpRace bị sập do bà con ai cũng rủ nhau cày để nhân đôi mà, xài Garmin còn đc nhân thêm đóng góp nữa, cả app Strava buổi tố cũng bị sập :) 

Sáng chị chạy về mở app ra chẳng thấy được ghi nhận gì, tưởng thành công cóc, cả ngày cứ rình cái app, lên FB thấy các bạn cùng team cũng vậy, các bạn bảo là UpRace có thông báo bị lỗi. Tham gia lần này học được sự kiên nhẫn chờ đợi, nghe ngóng và cập nhật tình hình từ mọi phía nữa đó em, kakaka

Sau ngày chủ nhật mở App mà hoa cả mắt, nhìn con số các runners chạy mà thấy thèm 😆. Kiên nhẫn em nha, đừng vội vàng xoá app

banhtrang    1,803

Em vẫn để đó thôi, em sync garmin rồi giờ nó ưa up đâu thì up cho nó tự nhiên hehe 

Annhien34    98

Nếu hnay mà nó chưa up kq cho em thì em vô Fanpage Uprace hỏi thử xem sao? Nghe nói chỉ cần có Wo của strava hay garmin là nó sẽ giải quyết cho mình. Hôm qua giờ chị sync từ strava vẫn ok

• Like 1